Wilson Mukama awa katibu Mkuu mpya CCM na CC Mpya

Wilson Mukama awa katibu Mkuu mpya CCM na CC Mpya

Hivi ni kwa nini unashadadia sana mkuu?,mi nadhani si wakati muafaka wa kusema kwamba CCM inakufa,cha msingi tuangalie utendaji kazi wa hii Secretariat mpya na CC mpya,tuwape nafasi kwanza ndo tuanze kuwahukumu.......

Pia hatumtendei haki January Makamba kwa kusema kwamba katoka Makamba kaingia Makamba,hawa ni watu wawili tofauti(japo ni mtu na babaake)....January anaweza kuwa mzuri kiutendaji ndani ya CCM tofauti na baba yake...........

Tuwape nafasi wafanye kazi ndo tuwahukumu


GIVE ME ABREAK!!!!!!

mtoto wa COBRA NI COBRA, huyu ndo mtandoa ule wa lowasa na RA wameweka mtu wao

wewe jiuliza nani kamuweka pale kamati ya nishati bungeni? sasa hivi anaangaika kuzima scandal ya DOWANS MACOBRA WAMAMTUMA
 
Kesho natumai Secretariat mpya itawaeleza watanzania nani ni mmiliki wa Kagoda, dowans, ni nani alirejesha fedha za EPA, kwa nini ccm ilitaka kuilipa dowans Shs 94 billions nk.
Tofauti na hapo ni paukwa pakawa, hapo zamani paliondokea baba mmoja akawa katibu mkuu wa chama cha wala maskini, akawa anasema ovyo kila alipokuwa akikutana na hao maskini. Maskini wakachachamaa wakaahidi kutokichagua chama hicho asilani. Mwenyekiti alipogundua akaanzisha giliba; akaamua kumweka pembeni kisha akamweka mwanaye. Wananchi maskini wakaitisha maandamano ya kumsifu mwenyekiti wa chama cha wala maskini. Yeye mwenyewe akajisahau akawaambia wale maskini, mnahitaji wakati mwingine kuchanganya na akili zenu angalau kidogo; yaani mmesahau kuwa jasiri haachi asili; mi nimemundoa katibu na katika madaraka nikamweka mwanaye kwenye kapu sasa mnanipongeza kwa lipi. Wananchi masikini wakaguna ooooh! Hiyo ilikuwa ni mwaka wake wa 10 ktk madaraka yake, naye alikuwa tayari kuondoka madarakani kwa mujibu wa taratabu.

Tehe teheheeeeeeeeee
 
  • Thanks
Reactions: Wed
Guys!!....kama hamjaridhika poa tu!,kwani chama chenu?...nyie ni maadui wa bongo kwa hiyo tunataka kuwamaliza sio kuwaridhisha.....duh!
Na wewe kinakukera nini? Au ulitaka tufanye maandamano ya kumwunga mkono JK, Mukama na genge lao kuwa wamefanya kweli?
 
Regia

Hivi unapokuwa na suala la kusema utawala ni wa koo fulani una maani gani kama kiongozi kijana unayechipukia?

Mie namani kuwa kiongozi bora ni yule mwenye sifa na siyo kuangalia koo fulani,inaonekana kama una chuki hivi na watu hao(yawezekana hauna).

Naamini tuwachambue hawa waliochaguliwa kutokana na Sifa zao.Mkuu FMES atarudi hapa si muda mrefu kukata issue kwa baadhi ya wajumbe wa CC na pia kutupa mwelekeo wake.

Mie naendlea kucomply mafile yangu kabla ya kushusha Nondo.
 
Hawaendi hivyo kina nani?Kama umezoea kuiga ni wewe.Ngoja nikupotezee usije kuniharibia furaha yangu bure.

Koo nne bado zinakamata ulingo.Umenipata?

Mheshimiwa...angalau u in ths thread and all...

Naomba sana kwasasa CHADEMA iendelee na massive youth recruitment, Makamba na Nape si wa kuchezea,

Naomba Zitto na Mdee pia wawe wamoja as in wawe pamoja na nyie wengine katika mapinduzi ya fikra, naomba mtumie vizuri hekima za dk Mkumbo etc

Lastly, naona maandamano sasa yaishe tukae chini tufanye kazi, kila sehemu tawi lilipofunguliwa muhakikishe panakua bila kuachwa mpaka next voting season, fungueni matawi vijijini,makazini pamoja na mavyuoni, pia mdhamini makongamano chanya ya vijana na good causes...mjitoe haswa kwenye kujenga chama from the grassroots, mjitoe hata kudhamini vikundi mbalimbali vya wanawake ktk masuala km ya ujasiriamali etc, yaani ingieni kwenye jamii, muwepo kati yetu tukigeuka tunaona CDM wapo na sisi,..

Pia hata wabunge vijana machachari wawepo kwenye makongamano mbalimbali, watumeni hata nje ya nchi kujifunza na kupanua mawazo, ruzuku mnayopata si haba nami niko tayari kuwachangia japo kiducu

Mhandisi...
 
Mafisadi tunawajua na wala ufisadi wao si siri. Bado wako kwenye chama na wengine wapo serikalini.

Sasa kwa nini ufisadi wao ufanyike with impunity? Yaani wanabadilisha sura za watu kwenye uongozi wa chama chao halafu mafisadi bado yapo tu, mengine yanatunga sheria bungeni, mengine yanafanya kazi serikalini, halafu kweli tutegemee mazuri kutoka huu uongozi mpya? Hapana, mimi nakataa. Hayastahili kupewa nafasi yoyote haya mamtu.

Yenyewe yanaishi kwa raha mustarehe. Yanaenda kuzalia watoto Marekani ili watoto wao wawe na uraia wa huko. Yakiumwa hayo yanatimkia mbele na kuwaacha nyie mkihangaishana vijihospitali vyenu vya uongo na kweli ambavyo hata kupata kitanda cha kulalia ni mbinde. Stupid fools.

Ni lini tutakuwa na utawala wa sheria na kuanza kuwaadhibu wezi wa mali za umma? We are not serious.
 
GIVE ME ABREAK!!!!!!

mtoto wa COBRA NI COBRA, huyu ndo mtandoa ule wa lowasa na RA wameweka mtu wao

wewe jiuliza nani kamuweka pale kamati ya nishati bungeni? sasa hivi anaangaika kuzima scandal ya DOWANS MACOBRA WAMAMTUMA

Ngoja tuone utendaji wake kwanza bana........

Btw...........Wewe ulitaka nani na nani wawemo kwenye Secretariat na CC ili CCM isife?......Tupe alternative basi
 
Hawaendi hivyo kina nani?Kama umezoea kuiga ni wewe.Ngoja nikupotezee usije kuniharibia furaha yangu bure.

Koo nne bado zinakamata ulingo.Umenipata?
Hizo koo zinaingia kwa umakini mkubwa na maagano ya hizo koo ni sehemu ya mifumo niyoizungumzia kila siku,wanaoshabikia ccm wanashabikia ufisadi maana wao wenyewe wanakiri ni mafisadi hivyo wajivue gamba! Tuliopata kuzunguka nchi hii ndio tunajua wanavyoishi wa tz tena wengine hawana hata maji ya uhakika alafu wanashuhudia ndege zikilia angani kila mara kumbe madini yanaondoka!
 
Ngoja tuone utendaji wake kwanza bana........

Btw...........Wewe ulitaka nani na nani wawemo kwenye Secretariat na CC ili CCM isife?......Tupe alternative basi

Hao wazee wote na watoto wao.
 
Wakuu nitawaletea kila kinachoendelea Dodoma, nipo live hapa...

Sasa kinachoendelea ni nyimbo za kushangilia, muda si mrefu mambo yatawekwa wazi.
aise am proud to be jf member jah help this forum naona njia ya ukombozi . invisible plus other jf team mnafanya kazi ni wajibu wetu kama members kuparticapte actively .kwa kweli big up napata matumaini ambayo yalikuwa yameyeyuka kama barafu mungu wa mbinguni saidia ccm itoweke haraka tureform hii nchi
 
Hatimaye Wilson Mkama kalambe dume CCM,naibu wake Chiligati Bara visiwani Ally Vuai Ally
source Tbc1
 
Hawaendi hivyo kina nani?Kama umezoea kuiga ni wewe.Ngoja nikupotezee usije kuniharibia furaha yangu bure.

Koo nne bado zinakamata ulingo.Umenipata?

Hujambo Regia.............Za siku mingi?

CDM inakamatwa na koo ngapi?zipi?
 
Hivi nyoka anapojivua gamba, kuna sehemu ya mwili inabaki ? mfano kichwa au Kikwete ! Halafu tunapoongelea makundi ndani ya CCM, Kikwete tunamweka kundi gani na hao tunaowatuhumu kwa Ufisadi ndani ya CCM, je Kikwete si moja wao ? Kwa mbali nakumbuka ile "first eleven" ya Mwembeyanga, kapteni na mabeki bado wametulia tuli ! Na sasa eti wanawarubuni waokota mpira vijana, kaazi kweli kweli !
 
Miaka mingi sasa Mkuu wa Siasa na Mambo ya Nje wa CCM amekuwa pia Waziri wa Mambo ya Nje (rejea Kikwete, Migiro, Membe). Inaelekea sasa uamuzi umechukuliwa wa kuwaondoa Mawaziri katika CC ya Chama. Lakini huwezi jua, pengine haya ni maandalizi ya January Makamba kumrithi Membe hata Wizara!
 
Nimeipenda hii..huu ndio u-great thinker. Asante
Kesho natumai Secretariat mpya itawaeleza watanzania nani ni mmiliki wa Kagoda, dowans, ni nani alirejesha fedha za EPA, kwa nini ccm ilitaka kuilipa dowans Shs 94 billions nk.
Tofauti na hapo ni paukwa pakawa, hapo zamani paliondokea baba mmoja akawa katibu mkuu wa chama cha wala maskini, akawa anasema ovyo kila alipokuwa akikutana na hao maskini. Maskini wakachachamaa wakaahidi kutokichagua chama hicho asilani. Mwenyekiti alipogundua akaanzisha giliba; akaamua kumweka pembeni kisha akamweka mwanaye. Wananchi maskini wakaitisha maandamano ya kumsifu mwenyekiti wa chama cha wala maskini. Yeye mwenyewe akajisahau akawaambia wale maskini, mnahitaji wakati mwingine kuchanganya na akili zenu angalau kidogo; yaani mmesahau kuwa jasiri haachi asili; mi nimemundoa katibu na katika madaraka nikamweka mwanaye kwenye kapu sasa mnanipongeza kwa lipi. Wananchi masikini wakaguna ooooh! Hiyo ilikuwa ni mwaka wake wa 10 ktk madaraka yake, naye alikuwa tayari kuondoka madarakani kwa mujibu wa taratabu.

Tehe teheheeeeeeeeee
 
Wooo si mchezo sahihi ni kubalance dini na siyo udini.na vitu vyote hivyo umeshindwa kuviona na kitu cha mwanzo kukiona ni dini..ningfurahi kama unge comment utendaji wao wa kazi na uzalendo wao katika nchi yetu hii na jee wana uwezo kuwa kutuletea maendeleo?Hebu dada twambie katika Safu ya CDM issue ya kubalance dini vp au uko myopic nayo? ok sorry nimesahau that is CDM way
 
Back
Top Bottom