William Lukuvi amvua nguo Tundu Lissu

William Lukuvi amvua nguo Tundu Lissu

Tindu lisu ni mropokaji na hana busara ya kuongea na huacha jazba imtawale muda wote
 
Duu kali hii Tindu Lissu anafahamika dunia nzima? wewe unayesema Lukuvi darasa la saba na kusema Lissu anajulikana dunia nzima naona ukapime akili
Kamvua nguo ipi??
Hii habari imekaa KIKUDA sana, kichwa cha habari na habari yenyewe
tofauti.

Kwanza kwa akili ya Haraka Lukuvi darasa la saba anawezaje kuwa na hoja
kumzidi Tundu Lissu aliyebobea kwenye sheria na anatambulika dunia nzima
kwa umahiri. Mambo ya akili ndogo kuongoza akili kubwa yako CCM
tu...
 
Kwa aliye msikiliza Lisu na hao wachumia tumbo wa ccm, kuanzia waziri na mwenyekiti wa kamati pamoja na wachangiaji wote wa ccm, wote ni ugoro tu, hamna anae jadili kilichoko mbele ya bunge, ni upuuzi tu wanaingea, hebu mwenye akili afuatilie hoja za kambi ya upinzani na sio kuleta ushabiki wa kipumbavu kama haoawakilishi a ccm
 
Anachokisema Lissu ni jambo la kweli ila kwasababu nyie CCM niwazee wa ndio, au ipite mtaona mwishowe madhara yake. Lissu anaongea kitaalam wakati Lukuvi anaongea kisiasa.CDM wanawatetea watanzania wakati Lukuvi na ccm wanatetea matumbo yao na biashara zao za madawa yakulevya.

Hakuna kitu hapo, lissu mropokaji tu huyo.
 
Waziri wa nchi sera na uratibu wa Bunge, WILLIAM LUKUVI sasa hivi wakati bunge linaendelea ameweka wazi uongo wa TINDU LISSU, uongo uliofanya jana wabunge wa upinzani wasusie kujadili mswaada wa sheria ya marekebisho ya KATIBA. Jana LISU alisema Rais KIKWETE hakuzingatia sheria katika kuteua wajumbe wa kamati ya kushughulikia mchakato wa Katiba mpya kwa madai kuwa aliacha kuwateua wajumbe waliowasilishwa kwa barua na makundi yao, jambo ambalo LUKUVI ameliweka wazi kwa kuwataja wajumbe hao kwa majina kutoka makundi yote walivyowalishwa kwa rais na Rais kufanya uteuzi kama ambavyo sheria iliktaka kufanya. Wakati huo huo Mwenyekiti wa Kamati ya mswada wa sheria ya Marekebisho ya Katiba, PINDI HAZARI CHANA naye akiweka bayana kuwa makundi yote yalihusika katika kutoa maoni yao juu ya katiba mpya tofauti na ambavyo LISSU alivyokuwa akidai kuwa wazanzibari hawakuhusishwa.

Kwa ushahidi huu wa LUKUVI NA PINDI CHANA ni wazi LISSU anaweza kukabiliana na adhabu kwa mujibu wa kanuni za bunge kutokana na kusema uongo na kuuaminisha umma wa watanzania kuwa alikuwa akisema ukweli

Wewe ndugu acha ushabiki. Jana Tindu Lisu alongea mambo mengi sana mbali na ushauri wa kuteua wajumbe wa tume. Sasa tuwekee majina ya watu waliopendekezwa na makuundi ya dini na Rais akawateua kweli. From there we will compare the notice. Sasa wewe hata reference hutupatii hapa wewe unasikia alichoongea Lukuvi ambaye mara zote hupindisha mambo hata reports za tume ili mradi atetee kitu hata kama ni uozo. Nenda kasome vizuri hotuba ya Lisu ya jana then compare what Lukuvi has presented and then come with balanced thread short of insults
 
Kwa sasa kura zinapigwa ili kuamua kama mjadala uendelee au la. CHADEMA na maliberali wenzao CUF wanakimbizwa ile mbaya
 
Hakuna cha kumvua nguo,tusidanganyane hapa.wewe unaangalia bunge la wapi au la ukerewe.tukutane kwenye referendum.

Wewe si umepigwa upofu na kelele zao, sasa leo ndo ujue kuwa hawana hoja zaidi ya kutaka kuchezea akili za watanzania na kutaka kuharibu mchakato mzima wa Katiba.
 
Natamani kua admin kwa dakika moja kufyeka thread za kishabiki kama hii. Heading nyingine content tofauti kabisa.
Magamba ugambani.
 
Lissu kauzwa na waliberali,duu aibu sana nimeona live. Tatizo Chadema ina wabunge wake wachache sana wa kuweza kujenga hoja kumshauri Lissu. hapa ni Lissu pekee alikuwa akipambana akisaidiwa na Mnyika aliyekwenda kukaa karibu na Lissu. CUF nawaona wanatoa mimacho tu kama mjuzi kabanwa na mlango,bunge hapa limefika patamu
Tindu lisu ni mropokaji na hana busara ya kuongea na huacha jazba imtawale muda wote
 
Duu kali hii Tindu Lissu anafahamika dunia nzima? wewe unayesema Lukuvi darasa la saba na kusema Lissu anajulikana dunia nzima naona ukapime akili

January Makamba katuletea matatizo makubwa sana humu JF, watu tutatukanwa sana mwaka huu. Kitendo cha kuhonga simu 138 za bure na kuwadanganya kuwa muwe mnashinda humu JF hata kama sio thinkers kitasababisha tutukanwe sana. Anyway kama viongozi wenu ndio hao akina Lukuvi na Nchimbi sishangai na nyie vijana kuwa hivi.
 
Ivi kihiyo oroginal alikuwa chama gani vile?
Halafu elimu ya Lukuvi unaijuwa vizuri?
Kwa hiyo kihiyo hapo ni nani wewe mburula?

Kihiyo ni yule anayeaibika Mwisho
 
Matatizo ya akili ndogo kutawala akili kubwa ndo hili!
Wewe unaona kwa viroja vya hao ccm kuna katiba mpya apo??Tuwe tunaacha ushabiki wa kijinga
 
Nilishasema humu bungeni kuwa TINDU LISSU hana uelewa wowote wa sheria zaidi anachokifanya ni kucheza na akili za wabunge wenzakekutokana na uelewa mdogo wa vifungu vya sheria ambavyo anaamini wenzake ambao hawana taaluma hiyo hawatamshtukia na hivyo huamua kukomalia huko.
Hata mimi natazama bunge sasa hivi , kwa kile walichokisema LUKUVI, PINDI HAZARI CHANA na sasa ufafanuzi anaoutoa mwanasheria mkuu wa serikali , FREDRICK WEREMA, ni dhahiri LISSU ameumbuka.

Eti Tundu Lisu Hajui sheria.............labda huyo lisu Mwingine Wanasheria wote nchini wanajua LISU yuko safi sana kwenye sheria
 
thatha unaangalia bunge la Rwanda ?
 
Last edited by a moderator:
Hii ni akili ndogo uliolishwa na watu wako.....pitia lumumba ukamate chako faster
 
Kamvua nguo ipi?? Hii habari imekaa KIKUDA sana, kichwa cha habari na habari yenyewe tofauti.

Kwanza kwa akili ya Haraka Lukuvi darasa la saba anawezaje kuwa na hoja kumzidi Tundu Lissu aliyebobea kwenye sheria na anatambulika dunia nzima kwa umahiri. Mambo ya akili ndogo kuongoza akili kubwa yako CCM tu...

Darasa la saba ulimsomesha wewe? acha unafiki
 
Unajua hata sisi tunaangalia usitudanganye na ushabiki wako. Tunajua kinachoendelea. Hata kama mkijifagilia ukweli unaonekana dhahiri.

Mimi siangalii lakini wewe unasema unaangalia hebu tutajie viongozi kutoka CCT na baraza la maaskofu TEC waliomo kwenye tume ya Jaji Warioba ambao amewataja Lukuvi.hata hivyo japikuwa siangalii bunge now,lkn siamini kama Lukuvi na Pindi chana wanaweza kujenga hoja zaidi ya Tundu Lisu ndani na nje ya bunge.ila kwa hoja za kishabiki fine,ila to be honest CCM na wapambe wake mtakuja kukumbuka shuka asubuhi kama suala hili la katiba mtalupeleka kisisiemu na kifisadi.
Mwisho nakuomba unitajie hao kutoka CCT na kuotka TEC ambao ni wajumbe kwenye tume ya Warioba.
 
Tatizo kubwa la Tundu Lissu kujiona kuwa ni mjuvi wa sheria na anajua kila jambo.

Angalia sasa jana kawashikia akili wabunge wenzake wa upinzani kumbe uongo mtupu.

Kila siku Tundu Lissu anasema Zanzibar ni mkoa jana tena anataka mkoa upewe haki sawa na nchi.

Biashara ya madawa hupunguza akili mara zote. Achana na hyo biashara kama hutaona mapungufu ya wabunge wa ccm.
 
Back
Top Bottom