Cha usiku je?Heri ya jumapili nyote!!
Nina kesi yangu hapa,kila nikirudi usiku sikuti chakula cha usiku,nikimhoji wife anasema eti alijua nimekula kwenye ulevi wangu.
Jana nimerudi na ubao sio poa,lakini sikukuta msosi mezani.
Wakuu,nafanyaje hapa?
Mkeo yupo sahihi. Kwani ww si unakuwaga unakunywa pale kwa Mangi na pana huduma ya kitimoto? Yan uache chakula huko ulevini halafu uje kudai cha nyumbani? Jitafakari aisee.Heri ya jumapili nyote!!
Nina kesi yangu hapa,kila nikirudi usiku sikuti chakula cha usiku,nikimhoji wife anasema eti alijua nimekula kwenye ulevi wangu.
Jana nimerudi na ubao sio poa,lakini sikukuta msosi mezani.
Wakuu,nafanyaje hapa?
Ukiacha kulaumu Muslims na communists kwa kila matatizo na ukawa unaongea facts unakuwa unaongea points muhimu kama hizi .maswali mengine bhana, sasa kwa nini usiwahi kurudi ili mle pamoja kama familia? watanzagiza wengi wanaanzisha familia lkn kiuhalisia bado ni watoto na hawakupaswa kuwa familia ...
Mkeo hataki ulevi wako kwa lugha nyepesi, mkeo anataka uwe nyumbani ifikapo jioni na sio usiku . hiyo ni lugha mkuu ya vitendoHeri ya jumapili nyote!!
Nina kesi yangu hapa,kila nikirudi usiku sikuti chakula cha usiku,nikimhoji wife anasema eti alijua nimekula kwenye ulevi wangu.
Jana nimerudi na ubao sio poa,lakini sikukuta msosi mezani.
Wakuu,nafanyaje hapa?
Jitafakali sana kwenye huo mwenendo wa maisha yako...all in all wew ndio tatizo katika hiyo ndoa na hayo wew ndio uliyo sababisha..hebu jaribu kukuwa sio mwili bali kiakili..Heri ya jumapili nyote!!
Nina kesi yangu hapa,kila nikirudi usiku sikuti chakula cha usiku,nikimhoji wife anasema eti alijua nimekula kwenye ulevi wangu.
Jana nimerudi na ubao sio poa,lakini sikukuta msosi mezani.
Wakuu,nafanyaje hapa?
Hiyo nguvu ya kula chakula cha pili anapata wapi?lakini si bado unapewa ule au kwa kua hujala basi huli pia😀
Chakula cha usiku ni mbususu. Unafeli wapi?Heri ya jumapili nyote!!
Nina kesi yangu hapa,kila nikirudi usiku sikuti chakula cha usiku,nikimhoji wife anasema eti alijua nimekula kwenye ulevi wangu.
Jana nimerudi na ubao sio poa,lakini sikukuta msosi mezani.
Wakuu,nafanyaje hapa?
MchagaHuyo mkeo ni kabila gani?
Ukinijibu hili swali nitabaini sababu ni nini?
Kamsemee kwa mama au baba yake ili amchape viboko.Heri ya jumapili nyote!!
Nina kesi yangu hapa,kila nikirudi usiku sikuti chakula cha usiku,nikimhoji wife anasema eti alijua nimekula kwenye ulevi wangu.
Jana nimerudi na ubao sio poa,lakini sikukuta msosi mezani.
Wakuu,nafanyaje hapa?