Boli linatembea
Senior Member
- Dec 21, 2022
- 115
- 333
Salaam wakuu,
Mada hapo juu yahusika...basi bana baada ya kukaa America miaka miwili kasoro nilirud nyumbani kuona familia, ikumbukwe toka kipindi chote hicho mimi na wife tumekuwa tukiongea sana zaidi hta ya mara 8 kila siku pamoja na changamoto ya kupishana masaa, ukweli sikuwah kuhic chochote sababu wanakaa mji ambao sina ndugu na ni mbali na ndugu zangu so nikawa naona mke ninae
Basi bana ikatokea bahati kuna ndugu yangu nikamtuma akaenda kimya kimya wife akaleta vurugu sana et kwann kaja bila taarifa akamfanyia visa sana yule ndugu yangu akaondoka kumbe alimuachia namba beki tatu
Beki tatu kwa siri akaanza kufunguka kumbe na jamaa huwa anakuja usiku mara kwa mara analala,anapikiwa, anafuliwa na kupigiwa pasi na yeye alidhani huyo jamaa ndo mimi ila alistuka mbona watoto wanyonge?ndo kamwambia ndugu yangu , nikaambiwa nikapewa namba ya huyo beki tatu nikaongea nae asee ni kweli na watoto wameambiwa wamuite ankodady
Nimeenda likizo kimyakimya beki tatu akaogopa akasepa nimefikia gest nikajibana siku mbili nikiwa na huyo beki tatu nikaona nijipoze hasira kwanza.kaniambia kila kitu ni mbaya sana usiombe wadau, siku kama wiki wife hanipati kumbe nishatua kitambo, nikamvamia usk wa manane fungua mlango anatetemeka kukagua hamna kitu, cheki simu hamna kitu, nikaona usinitanie nikampiga talaka 2 kwanza nimtishe sababu alianza dharau, mbele ya mashahidi akakiri ni kweli ila hajawah kulala anamtembeleaga tu, mbaya zaidi nikamwambia muite kampigia jamaa yuko njiani mashahidi wakasema achana nae utajipa kesi hata kwa trump usirud uharibu future yako, mtoto wa kiume anasema ni kweli jamaa anakuja , nasikia akija wanalala ndani jamaa anapelekewa kila kitu sa zingine mpk sa tano asbh ndo anaondoka
Nilikaa nae ndani baada ya hizo talaka sababu sheria inatutaka tukae miez mitatu ndo nitoe uamuz kwamba zinakua tatu au mbili hizohizo, nimekula sana mzigo(ilibid) awali miez miwili kabla sijaenda nilikata matumiz hta watoto walichelewa shule wiki 4 ada haijalipwa
Huyu mwanamke anase alijua sitorud tena ameomba msamaha na naona pamoja na hayo anapambana ki ukweli hta pesa namzomtumia za ujenz amesimamia kwa 100% nimejionea, watoto wanakula, wanaenda shule, nyumba safi iko vizur, ila kwa alichokifanya nimerud huku likizo imeisha ilikua mwez tu moyo una kinyongo na naona daima itakua hivyo kifup moyo umegoma kusamehe pesa napata kwa tabu aisee imeniuma sana, nifanyeje jaman?mke anasema bado ananipenda sana na kwa vitendo nathibitisha ni kweli , nimalizie tu ya tatu au?je akija huku si yatakua hayohayo tu?na nimeondoka si jamaa ataendelea kupiga?nifanyeje? Hii ni stori ya kweli niko na depression take serious too
Mada hapo juu yahusika...basi bana baada ya kukaa America miaka miwili kasoro nilirud nyumbani kuona familia, ikumbukwe toka kipindi chote hicho mimi na wife tumekuwa tukiongea sana zaidi hta ya mara 8 kila siku pamoja na changamoto ya kupishana masaa, ukweli sikuwah kuhic chochote sababu wanakaa mji ambao sina ndugu na ni mbali na ndugu zangu so nikawa naona mke ninae
Basi bana ikatokea bahati kuna ndugu yangu nikamtuma akaenda kimya kimya wife akaleta vurugu sana et kwann kaja bila taarifa akamfanyia visa sana yule ndugu yangu akaondoka kumbe alimuachia namba beki tatu
Beki tatu kwa siri akaanza kufunguka kumbe na jamaa huwa anakuja usiku mara kwa mara analala,anapikiwa, anafuliwa na kupigiwa pasi na yeye alidhani huyo jamaa ndo mimi ila alistuka mbona watoto wanyonge?ndo kamwambia ndugu yangu , nikaambiwa nikapewa namba ya huyo beki tatu nikaongea nae asee ni kweli na watoto wameambiwa wamuite ankodady
Nimeenda likizo kimyakimya beki tatu akaogopa akasepa nimefikia gest nikajibana siku mbili nikiwa na huyo beki tatu nikaona nijipoze hasira kwanza.kaniambia kila kitu ni mbaya sana usiombe wadau, siku kama wiki wife hanipati kumbe nishatua kitambo, nikamvamia usk wa manane fungua mlango anatetemeka kukagua hamna kitu, cheki simu hamna kitu, nikaona usinitanie nikampiga talaka 2 kwanza nimtishe sababu alianza dharau, mbele ya mashahidi akakiri ni kweli ila hajawah kulala anamtembeleaga tu, mbaya zaidi nikamwambia muite kampigia jamaa yuko njiani mashahidi wakasema achana nae utajipa kesi hata kwa trump usirud uharibu future yako, mtoto wa kiume anasema ni kweli jamaa anakuja , nasikia akija wanalala ndani jamaa anapelekewa kila kitu sa zingine mpk sa tano asbh ndo anaondoka
Nilikaa nae ndani baada ya hizo talaka sababu sheria inatutaka tukae miez mitatu ndo nitoe uamuz kwamba zinakua tatu au mbili hizohizo, nimekula sana mzigo(ilibid) awali miez miwili kabla sijaenda nilikata matumiz hta watoto walichelewa shule wiki 4 ada haijalipwa
Huyu mwanamke anase alijua sitorud tena ameomba msamaha na naona pamoja na hayo anapambana ki ukweli hta pesa namzomtumia za ujenz amesimamia kwa 100% nimejionea, watoto wanakula, wanaenda shule, nyumba safi iko vizur, ila kwa alichokifanya nimerud huku likizo imeisha ilikua mwez tu moyo una kinyongo na naona daima itakua hivyo kifup moyo umegoma kusamehe pesa napata kwa tabu aisee imeniuma sana, nifanyeje jaman?mke anasema bado ananipenda sana na kwa vitendo nathibitisha ni kweli , nimalizie tu ya tatu au?je akija huku si yatakua hayohayo tu?na nimeondoka si jamaa ataendelea kupiga?nifanyeje? Hii ni stori ya kweli niko na depression take serious too