Nimelazimika kuchangia Mada hii,
Hii inadhihirisha kua Elim Bado kikwazo kikubwa kwa Watanzania wengi, Nakubaliana kua Zipo sharia tofauti katika kila sehem ya kazi,
Bint wa kiislam kuvaa Hijab haidhihirish kua ni Muislam Itikad kali,, au anaijua Dini sana! Bali nitaratibu eidha ailiyolelewa nayo au kwel mwenyewe ameamua kuficha badhi ya Viungo Vyake vya mwili.
Mtoa maada hajadhihirisha kua anapigania Dini kwa lazima,, Nikweli kua Kila Muumini wa dini fulan anaegemea upande wa dini hiyo kwa sabab ni dini yake na anaheshim.
Hivyo bac maoni yamtoa maada nikua Inapendeza Mdada mwenye iman fulan eidha ya Kimasai avae kimasai kudumisha mira yake, Mkristo avae kulingana na taratibu zake, na Muislam avae kulingana na taratibu zake za kiiman kama anapenda,, Isiwe sababu ya Mmasai mwenye Ujuzi fulan akose Kazi ati hataki kuachana na Mira zake..
KAMA WEWE MUISLAM fuata taratibu za iman yako na Usivunje tarajibu za kazi,KAMA wewe Ni Mkristo kadhalika, ISIWE SABAB ya Ukristo WANGU napenda kuvaa msalaba Nizuiliwe kufanya kazi taasisis au compunny zenye kiongoz wa dhehebu lingine:
Mtoa mada hana hatia na wala JF haiwez kufuata mawazo yenu ya kiuchochezi na chuki.
Mtoa mada anashauri..
JAMAN..... TUELIMIKE.......