Who's the hell is Lewis Makame?

Who's the hell is Lewis Makame?

Dr Slaa alilalamika,wengi walifikiri analalamikia kushindwa la hasha! alilalamika kuporwa kura zake halali, umekiri kupitia mkurugenzi wako kwamba matokeo ya Geita uliyachanganya na jimbo jingine,geita ulisema mwanzo Dr slaa kapata kura 3000na kitu umekiri makosa na umempa kura 22000 na kitu tofauti ya kura 17000, remember one vote count.
Kumekua na ucheleweshwaji ambao sasa unaonekana ulikua wa makusudi kukipa chama tawala ushindi mkisingizia miundo mbinu, Arusha mjini na kawe na Njombe kusini kupi kuna miundo mbinu bora?.
Mmekuwa mkisingizia utumiaji wa kompyuta nao vilevile ulisababisha ucheleweshwaji huo, kompyuta ipo kwa ajiri ya kurahisisha kazi
au kufanya kazi iwe ngumu zaidi mnamdanganya nani?.
Vituo hewa vya huko Muheza aliyovyalalamikia Dr Slaa mnadai mnavifanyia uchunguzi kwani nyie hamvijui vituo halali vya uchaguzi?
Tayari mlishaanza kufanya shughuli za kumuapisha na picha zake mpya mkibandika hata kabla ya uchaguzi ni nani mnamfanya ZUZU?.
Mnataka watanzania wauane kwa faida na utashi wenu wenyewe.
Kwa hili wewe na tume yako nzima msimsubiri Okampo aje lazima MJIUZURU.
waTz wasingekuwa na subira lazima wangeanza kufanyiana vibaya.
Watu wabaya sana nyinyi!.
 
Mwaka jana Juni 30, 2009 nilianzisha thread na kusema hivi:
Uchaguzi 2010: Jaji Lewis Makame - Samwel Kivuitu wa Bongo ?
Waziri awatahadharisha wapiga kura wa Busanda kuwa wasipomchagua mgombea wa CCM watabambikiwa kodi na kunyang'anywa leseni -
Makame kimya !

Katibu Mkuu wa CCM amtisha msimamizi wa uchaguzi Biharamulo kuwa akithubutu kutangaza CCM kushindwa ajue hana kazi -
Makame kimya !
Viongozi wa CCM wanakamatwa na raia wema wakinunua shahada za uchaguzi na kufikishwa kwenye vyombo vya dola -
Makame kimya !
​

Hii mifano mitatu tu inatoa ishara ya hali ya hatari inayotunyemelea kuelekea kwenye uchaguzi mkuu 2010.

Inatisha haya mambo yanapofanyika wazi wazi bila kukemewa na mamlaka husika wala hatua madhubuti kuchukuliwa. Sheria za uchaguzi zinavunjwa lakini Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi, Jaji Lewis Makame ameamua kwa makusudi mazima kufumbia macho vitendo hivyo.
Jaji, sisi wapenda amani tukueleweje ?
Unataka kutupeleka pabaya ili iweje ?
Yakitokea japo machafuko utasemaje ?
Ya Kivuitu Kenya tupishie mbali ewe Jaji
Tuwe na amani Tarime, Mbeya hadi Ujiji
Tuishi bila hofu Rukwa, Geita hadi Rufiji.
​
Leo hii yanatokea tukishuhudia na bado tunasita kuchukua maamuzi tukimsubiri Kivuitu wetu, Makame, arekebishe mambo. Nimeamini wajinga ndio waliwao na sasa tutamkabidhi kichaa zana za kutushughulikia, tunamkabidhi mwizi hazina yetu na tunakabidhi tena madaraka mikononi mwa mpuuzi. Kweli sisi Watanzania ndiyo vichaa haswaa.
​
 
Naomba kujua kama Jaji Makame, Rajabu Kiravu na wenzake wote wa NEC wanakinga gani za kutoshitakiwa kwa kosa la uzembe na kutokuwajibika sawasawa wakiwa kazini.
Mashtaka haya yawe yao binafsi kama watu na siyo taasisi kama NEC. Hivi aiwezekani kweli?
 
Naomba kujua kama Jaji Makame, Rajabu Kiravu na wenzake wote wa NEC wanakinga gani za kutoshitakiwa kwa kosa la uzembe na kutokuwajibika sawasawa wakiwa kazini.
Mashtaka haya yawe yao binafsi kama watu na siyo taasisi kama NEC. Hivi aiwezekani kweli?
Nilimsikia siku ile ya mahojiano ya tume na waandishi wa habari yule Professor mwenye nywele nyingi ni mtumishi wa tume pia akisema kuwa kuna sheria kali dhidi ya mtendaji yeyote wa tume akichezea matokeo.
Kama kuna anayejua vizuri sheria hiyo atuwekee hapa. Siielewi lakini kwa kauli yake alisema ipo na ni kali sana kiasi kwamba waliwahi kuulizwa na washirika wao nje kwa nini wamejitungia sheria kali namna hiyo.
Kazi kwa wanasheria.
 
hakuna kitu nisopenda kama udini, lakini naomba kufahamu dini ya huyu mzee anayezungumza kama anatumia mate badala ya ulimi.
 
Kwanza Lewis Makame, katika uchaguzi wetu uliovurundwa kupita kiasi 2010, ni 'Samuel Kivuitu' wa kenya kwa kujitakia au kwa kulazimishwa?
 
Ni mwisilamu. Sipendi na nasikia hata kichefuchefu kusoma jina lake. Ni mzee mwenye umri na elimu kubwa lakini hana value kwa nchi hii. I must be open, I hate him.
 
Huyu mzee mpuuz aliyetaka kutuingiza kwenye umwagaji damu,naomba mungu amuue kifo cha kikatili.
 
Huyu mzee mpuuz aliyetaka kutuingiza kwenye umwagaji damu,naomba mungu amuue kifo cha kikatili.

Atuingize mara ngapi, kwani tumeshabanduka kwenye MICHONGOMA alimotuingiza kama taifa shauri ya kuendekeza udini badala elimu yake ya uanasheria inavyomuelekeza????????
 
Ni mfuasi wa dini ya mashetani.
 
Hana dini huyu.yeye mwenyewe hajielewi dini atatoa wapi?ni limbukeni asiyejua analolitenda
 
Still CHADEMA FORUM, THE HOME OF CHRISTIAN THINKERS!
 
Back
Top Bottom