Apologise lady
JF-Expert Member
- Sep 16, 2013
- 5,980
- 3,115
Mbona waguna bibie
Naguna tu mama!!! Mapenzi si mchezo.
Mbona waguna bibie
Weka mbali na watoi
I miss u
Wow sweetheart[emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]
[emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] aaah sio kwa ubaya sweetloveBaby naona unafukua makaburi
pamojaaHaya
Maisha ya mahusiano ni ngumu mno..tunashukuru ukipata haswa ukatulia..
Nakumbuka enzi za Nokia PC suite..i used to copy all sms to my PC...then kwa kioo cha pc unasoma sms njema kabisa..baada ya matukio flani flani..hutamani tena kuona...Kabisa mkuu
Haha hutamani kuona, unazifuta zote halafu baadae unaanza kuzikumbukaNakumbuka enzi za Nokia PC suite..i used to copy all sms to my PC...then kwa kioo cha pc unasoma sms njema kabisa..baada ya matukio flani flani..hutamani tena kuona...
😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀