Waandamana wakitaka Miss Universe afukuzwe S.A

Waandamana wakitaka Miss Universe afukuzwe S.A

Kadhakan

Senior Member
Joined
Jul 20, 2026
Posts
126
Reaction score
201
Mshiriki wa zamani wa shindano la Miss Afrika Kusini Chidimma Adetshina amelazimika kutoka na ulinzi mkali nje ya mahakama Afrika Kusini baada ya waandamanaji kujitokeza nje ya mahakama hiyo wakimtaka aondoke nchini humo mapema iwezekanavyo.

Soma pia: Mitchelle Daka Crowned First Miss Universe Uganda

Mrembo huyo ambaye alilazimika kuacha kugombea taji la Miss Afrika Kusini mwaka 2024 amekubwa na sekeseke la uraia kutokana na utata wa uraia wake. Baada ya kuacha kugombea Miss Afrika Kusini 2024, Chidimma aligombea Miss Universe 2025 nchini Nigeria na Kushinda taji hilo.

Chidimma amezaliwa Afrika Kusini, Baba akiwa Mnigeria mama Mmozambiki. Pamoja na kuzaliwa Nigeria sheria ya Afrika Kusini haimpi Uraia moja kwa moja mtoto aliyezaliwa nchini Humo.

 
Hapo mwisho sijakuelewa Chidimma amezaliwa Afrika Kusini, Baba akiwa Mnigeria mama Mmozambiki. Pamoja na kuzaliwa Nigeria...harafu mbona wazungu na rangi zingine haziguswi?
 
Hawa wanenda kuchemka wanawalazimisha wawekezaji na wenye viwanda wawajiri wazawa nafasi zilizo achwa na wageni na waongeze kima cha chini cha mshahara.Wawekezaji wote wamewagomea kuna mmoja akasema yupo tayari kufunga kiwanda kama wataendelea kumfanyia vurugu.
 
Hawa wanenda kuchemka wanawalazimisha wawekezaji na wenye viwanda wawajiri wazawa nafasi zilizo achwa na wageni na waongeze kima cha chini cha mshahara.Wawekezaji wote wamewagomea kuna mmoja akasema yupo tayari kufunga kiwanda kama wataendelea kumfanyia vurugu.

waafrika wengi wetu ni wajinga sana
 
Halafu hawa SA wanasifika pia kwa uvivu. Hivi rais wao anasemaje kwanza?
 
Back
Top Bottom