Malaika Gabrieli
JF-Expert Member
- May 28, 2020
- 3,615
- 6,840
Poleni nyote mliokumbana na mambo mabaya katika maisha yenu.
Tusitoke nje ya mada jambo ambalo sitakaa nilisahau nikiwa kadogo nilipata kesi kubwa ya kuwapakia pilipili watoto wenzangu wale wa kike kwa chululu zao.Mimi nimethibitisha Mungu yupo nishakuambia hii ni zaidi ya mara 1
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mshangazi mmoja hivi mnene mnene nikiwa namlambalamba naniliu si akanibana na mapaja yake huku kanishika na kichwa!,kiberenge wa watu pumzi ikanikata pumzi zenyewe mbili hizi nikipiga kelele hazitoki nikaona isiwe tabu nilimuuma ndo akaniachia! vibonge siwataki tena.