What a coincidence

What a coincidence

hamjadundana magumi dont be shy lady tell me the truth

kama umepitia post yote nimejaribu kuelezea kuwa hakukuwa na issue ya kimahusiano ya kimapenzi bali issue za kikazi. pole kwa kunilewa vibaya!
 
kama umepitia post yote nimejaribu kuelezea kuwa hakukuwa na issue ya kimahusiano ya kimapenzi bali issue za kikazi. pole kwa kunilewa vibaya

mmmh na uzuri woooooooooote huu ni kazi tu?mazeee
 
kama umepitia post yote nimejaribu kuelezea kuwa hakukuwa na issue ya kimahusiano ya kimapenzi bali issue za kikazi. pole kwa kunilewa vibaya

mmmh na uzuri woooooooooote huu ni kazi tu?mazeee

hahaaa!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom