Wewe uko tabaka gani


Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,248
Likes
344
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,248 344 180
Mara nyingi wanasiasa na wanahabari huwagawa wananchi katika makundi haya:
Tabaka la Juu
Tabaka la Kati
Tabaka la Chini
Mwananchi wa kawaida

pia nimeambiwa na mshkaji wangu wa Nairoo kuwa kuna

Tabaka la mahustlers
Tabaka la Masonko
Tabaka la Masofaras

WEWE UKO TABAKA GANI?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,661
Likes
132,581
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,661 132,581 280
Wapigania haki na usawa kwa wote tabaka lisilobagua dini kabila wala rangi ya mtu ,tabaka lenye kulinda na kutunza tunu za Taifa tabaka lenye malengo ya kufuta umasikini ujinga maradhi udini na ukabila
 

Forum statistics

Threads 1,275,214
Members 490,932
Posts 30,535,962