Na mimi nimeshangaa..!!Yote hayo kwaajili ya mwanaume. Maweeeeee
Ushakatwa na mavuzi ofukozi mwanamke MWENYE hayo makitu hapana kabisaMavuzi lazima yasemwe maana ndiyo yanayokujaribisha unapokwenda kungonoka. Yaani tuseme ni kama sebule.
Mavuzi ya wanawake wengine yanachoma kama miba ya nungunungu.Ushakatwa na mavuzi ofukozi mwanamke MWENYE hayo makitu hapana kabisa
Sema ya mkeo nyooohMavuzi ya wanawake wengine yanachoma kama miba ya nungunungu.
Mbona zako laini tu kama farasi bibie! Mi nina mke gani mwingine zaidi yako.Sema ya mkeo nyoooh
Mi sina hayo matakataka😅Mbona zako laini tu kama farasi bibie! Mi nina mke gani mwingine zaidi yako.
Una nini?Mi sina hayo matakataka😅
Una nini?
Baby utaniua kwa mafumbo.
Kumbe inawezekana mtu kuchangia uzi JF huku akiwa usingizini!Kuna Mimi ambae sijaamka 🤣🤣🤣🤣