babumapunda
JF-Expert Member
- Dec 21, 2012
- 4,644
- 3,328
utawapata wenzio
Tomaso hujamboNa wewe kwa akili yako unamuamini????
Km unacho kilete utestKwann unapenda sana kusema uongo?????
I had an idea on what yur thinking
Tosha km kipo imara2.5 inches swahiba wangu ni kama kidole chako cha gumba....
YesMy sweetie....
Seriously Niko mtumiaji mzuri wa hiyo mbogaUnavyouhadithia utamu I wish i could be your man
Vipi km sijakuelewa hivimasihara pen ya obama??![]()
Kwa donor tofauti tofauti au mmoja?Seriously Niko mtumiaji mzuri wa hiyo mboga
Asante mpenda bamia mwenzangu Hii mboga tamu mno kakiingia unahisi mtekenyo mishipa ni full kutoa maji [emoji85] [emoji85] akiimalizia sasa hahahahahah yeeee wallahi so sweetHamjua tuu mwanamke anaependaaa dyudyu kubwaaa ujue katumikaa weee lakn kwa mwanamke ambae hjatumika walaaa hana mdaa binafsi napenda vibamia kbwaaa lnakeraa
Mradi bamia niupate utelezi eboKwa donor tofauti tofauti au mmoja?
Bado mimi [emoji87] [emoji87] [emoji87]Mradi bamia niupate utelezi ebo
We team hogo sitaki utaniumizaBado mimi [emoji87] [emoji87] [emoji87]
Hapana nipo katikati pale nacheza kote kama 6We team hogo sitaki utaniumiza
Wenye ugonjwa huu niwape dawa ..na si lazma utumie ka unaona uznguaji .....usinikot
Chukua asal robo na filfil abiyadh na kibiriti upele then changany vizur kabisa
Matumizi :chua kwa nguvu asbh mchana na jion na hakikisha huog na maji barid au ukioga mwsho ioshe na maji moto ....then chua dawa kwa DKK takriban 5 ...in sha Allah itanenepa na kuwa ndefu taratibu
Onyo :dawa hizi n za kisunna s za kichina kurefusha ndan ya saa 24 ..hasha wakalla ....bali kadr unavochua kila siku ndo huongezeka taratibu
Chamsing kabla hujaanza tumia Pima na rula unanchi ngap then tumia siku tano mfululizo na upime .Na kumbka uume unapimwa ukisimama sio kulala ...na hii dawa hukuza nchi moja au mbili kwa siku kumi had 21 ......nmewapa zawad hii bure huwa tunauza yan ukarimu utaniua Mimi .......
Ukitumia wiki mbili usipoona tofaut ni pm na haiwez tokea biidhnllah
Kumbe mimi sipo kwenye Hilo kundi 5.72.5 inch kushuka chini
Hisabati ilinipita kushoto, naona unazungumzia mambo ya sentimita hata sielewi kabisa[emoji134] [emoji134] [emoji134]
Hahahaahhahaha nimecheka sanaa, umewaza nini kuleta uzi wa hivi? Ila naamini kila kitu kinakuja kwa purpose, mkijiona bamia zenu ni tatizo na kweli mtakua tatizo, ila mjifikirie ktk njia positive ndo mtazishinda izo stress... poleni sanaa wakuu.