Wenye vibamia Special Thread:Wenye vibamia wote tukutane hapa

Wenye vibamia Special Thread:Wenye vibamia wote tukutane hapa

Hamjua tuu mwanamke anaependaaa dyudyu kubwaaa ujue katumikaa weee lakn kwa mwanamke ambae hjatumika walaaa hana mdaa binafsi napenda vibamia kbwaaa lnakeraa
 
f5974e675255a766f6964616239e40d8.jpg
masihara pen ya obama??
Vipi km sijakuelewa hivi
 
Hamjua tuu mwanamke anaependaaa dyudyu kubwaaa ujue katumikaa weee lakn kwa mwanamke ambae hjatumika walaaa hana mdaa binafsi napenda vibamia kbwaaa lnakeraa
Asante mpenda bamia mwenzangu Hii mboga tamu mno kakiingia unahisi mtekenyo mishipa ni full kutoa maji [emoji85] [emoji85] akiimalizia sasa hahahahahah yeeee wallahi so sweet
 
Wangapi walikucheka kuwa una ndogo...? Wanawake wamefanikiwa sana kutoa stress zao kupitia hii njia!
 
Wenye ugonjwa huu niwape dawa ..na si lazma utumie ka unaona uznguaji .....usinikot

Chukua asal robo na filfil abiyadh na kibiriti upele then changany vizur kabisa

Matumizi :chua kwa nguvu asbh mchana na jion na hakikisha huog na maji barid au ukioga mwsho ioshe na maji moto ....then chua dawa kwa DKK takriban 5 ...in sha Allah itanenepa na kuwa ndefu taratibu

Onyo :dawa hizi n za kisunna s za kichina kurefusha ndan ya saa 24 ..hasha wakalla ....bali kadr unavochua kila siku ndo huongezeka taratibu

Chamsing kabla hujaanza tumia Pima na rula unanchi ngap then tumia siku tano mfululizo na upime .Na kumbka uume unapimwa ukisimama sio kulala ...na hii dawa hukuza nchi moja au mbili kwa siku kumi had 21 ......nmewapa zawad hii bure huwa tunauza yan ukarimu utaniua Mimi .......

Ukitumia wiki mbili usipoona tofaut ni pm na haiwez tokea biidhnllah

Unaposema Asali robo? Robo kilo au? Kibirti upele ni nini? Jee Ina side effects gani.

Tuongezee elimu mkuu
 
Tatizo LA kibamia limeibuka miaka hii ya utandawazi....Hakuna mabadiliko ktk uumbaji isipokuwa kuna mabadiliko baada ya uumbaji....Wanawake wanye kudai kuna vibamia ndio hao wenye mabwawa..yan kajiharb huko kwa kuingizwa aina mbalimbali za mashine..mbaya zaidi punyeto zao za kujitia tango mara wengine kujiingiza vidole vinne vyote....yan wameliharib shimo so linapyaya....Sasa wao wanataka kutafuta mashine yenye kuendana na tatizo lao.....Ni ujinga kutaka wanaume nao wayaharibu maungo yao et kuyaongeza ili kuendana na mjishimo wako....agriiiiii hii ni mbaya sana....Hichi kiungo hakikuwahi kulalamikiwa na wazee wetu ila kizaz cha ngono cha sasa...Kila mtu apambane na hali yake......HAKUNA VIBAMIA kwa rate inayoongelewa mtandaoni ila kuna rate kubwa ya mimbwawa.
 
Hahahaahhahaha nimecheka sanaa, umewaza nini kuleta uzi wa hivi? Ila naamini kila kitu kinakuja kwa purpose, mkijiona bamia zenu ni tatizo na kweli mtakua tatizo, ila mjifikirie ktk njia positive ndo mtazishinda izo stress... poleni sanaa wakuu.
 
Back
Top Bottom