Duh nimecheka kifala yaniSi afadhali nyinyi wenye 'vibamia', sisi wenye 'vikorosho' tusemeje?
Haswaaaaa..bamia zina kitu fulani amazing yani zina radha ambayo haipatikani kwenye mahogo ila mungu fundi jamani khaaa!mi kwangu bamia ni bora maana haiumizi wala kukeraAsante mpenda bamia mwenzangu Hii mboga tamu mno kakiingia unahisi mtekenyo mishipa ni full kutoa maji [emoji85] [emoji85] akiimalizia sasa hahahahahah yeeee wallahi so sweet
Kuna mtu anasema urefu wa pen ya obama ni kibamia kama ni hvyo bac mi nikibamiaVipi km sijakuelewa hivi
Mi mwenyewe yananichanganya huo muda wa kupimana unatoka wapi wakati nawaza utamu tuHisabati ilinipita kushoto, naona unazungumzia mambo ya sentimita hata sielewi kabisa[emoji134] [emoji134] [emoji134]
Tamu sana hiyo mboga nawashangaa wanaume hawajiaminiHaswaaaaa..bamia zina kitu fulani amazing yani zina radha ambayo haipatikani kwenye mahogo ila mungu fundi jamani khaaa!mi kwangu bamia ni bora maana haiumizi wala kukera
Ndo hivyo vibamia vya kisasa mbn kinatosha kabisa na hiyo pen ni ndefu mno badoKuna mtu anasema urefu wa pen ya obama ni kibamia kama ni hvyo bac mi nikibamia
Hakuna so kweli kwani tupo wapenzi wa mboga hiyo pendwaVibamia ni ugonjwa kama yalivyo magonjwa mengine
Wewe nawe unazidi sasa... khaa!Tosha km kipo imara
Kuna sehemu niliona eti kuanzia inchi 2.5Kibamia ni kuamzia inchi ngapi hivi??
ShiiiiiiHuh
Kumbe ziko na vipimo eeh
Babu umekasirika mbn???? Mi mpenda bamia seriousWewe nawe unazidi sasa... khaa!
Umeona eehh!!Mi mwenyewe yananichanganya huo muda wa kupimana unatoka wapi wakati nawaza utamu tu
Mchagua jembe si mkulima
Babu kwa hiyo hutaki mchepuko ajue dimension ya kibamia?[emoji134]Shiiiiii