Wenye vibamia Special Thread:Wenye vibamia wote tukutane hapa

Wenye vibamia Special Thread:Wenye vibamia wote tukutane hapa

Huu mkutano nahisi hauna kibali cha mambosasa!

Mkipigwa mabomu msilalamike

Wenye vibamia niwaulize!

Hivi simba mnyama ana kibamia au ni kama punda kihongwe?

Mwenye kauthibitisho ka picha "itapendeza zaidi"
 
Wenye ugonjwa huu niwape dawa ..na si lazma utumie ka unaona uznguaji .....usinikot

Chukua asal robo na filfil abiyadh na kibiriti upele then changany vizur kabisa

Matumizi :chua kwa nguvu asbh mchana na jion na hakikisha huog na maji barid au ukioga mwsho ioshe na maji moto ....then chua dawa kwa DKK takriban 5 ...in sha Allah itanenepa na kuwa ndefu taratibu

Onyo :dawa hizi n za kisunna s za kichina kurefusha ndan ya saa 24 ..hasha wakalla ....bali kadr unavochua kila siku ndo huongezeka taratibu

Chamsing kabla hujaanza tumia Pima na rula unanchi ngap then tumia siku tano mfululizo na upime .Na kumbka uume unapimwa ukisimama sio kulala ...na hii dawa hukuza nchi moja au mbili kwa siku kumi had 21 ......nmewapa zawad hii bure huwa tunauza yan ukarimu utaniua Mimi .......

Ukitumia wiki mbili usipoona tofaut ni pm na haiwez tokea biidhnllah
 
Back
Top Bottom