Wenye vibamia Special Thread:Wenye vibamia wote tukutane hapa

Wenye vibamia Special Thread:Wenye vibamia wote tukutane hapa

75a37f7c328d8a96011e6312aab6f22f.jpg
 
Mkuu mie nipo kwenye hii timu,ila sina experience mbaya kama yako...kila nnayemla siku ya pili anataka tena,na akiondoka kwenye gemu tu lazima anitumie text ya kunishukuru...au pengine vibamia vyetu vinazidiana ukubwa pia, au pengine wewe haupo kwenye kundi hili kabisa bali kundi la nyanya chungu..pole mkuu.
 
Mkuu mie nipo kwenye hii timu,ila sina experience mbaya kama yako...kila nnayemla siku ya pili anataka tena,na akiondoka kwenye gemu tu lazima anitumie text ya kunishukuru...au pengine vibamia vyetu vinazidiana ukubwa pia, au pengine wewe haupo kwenye kundi hili kabisa bali kundi la nyanya chungu..pole mkuu.
Kwa kweli hongereni mnajua kushambulia jukwaa
 
Mkuu mie nipo kwenye hii timu,ila sina experience mbaya kama yako...kila nnayemla siku ya pili anataka tena,na akiondoka kwenye gemu tu lazima anitumie text ya kunishukuru...au pengine vibamia vyetu vinazidiana ukubwa pia, au pengine wewe haupo kwenye kundi hili kabisa bali kundi la nyanya chungu..pole mkuu.
Mkuu me nikimla mwanamke harudi tena kwangu kisa kibamia hakijamtosheleza,yani wanasepa nimepotezea muda tu.
 
Mkuu me nikimla mwanamke harudi tena kwangu kisa kibamia hakijamtosheleza,yani wanasepa nimepotezea muda tu.
aisee,jamaa kama kweli unakutana na hayo masahibu,nikupe tu pole wewe itakuwa huna kibamia bali ulemavu.
Kama vipi mapenzi achana nayo fanya mambo mengine...maana ni kama unajidhalilisha tu mtu wangu.
 
Back
Top Bottom