patricl
JF-Expert Member
- Oct 2, 2015
- 508
- 300
Nchi 5 kushuk chin mkuuKibamia ni kuamzia inchi ngapi hivi??
Nchi 5 kushuk chin mkuuKibamia ni kuamzia inchi ngapi hivi??
Mimi ni 2.5 inches from the ground!2.5 inch kushuka chini
haahahaa we jamaa umenichekesha sana utakua anapoishi hakuna mihogo labda[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ivi hujawahi kula mihogo?
haahahaa we jamaa umenichekesha sana itakua anapoishi hakuna mihogo labda[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ivi hujawahi kula mihogo?
Unavyouhadithia utamu I wish i could be your manBabu nisaidie kwani 2.5 inches ni sawa na sentimita ngapi maana kuna mtu kasema urefu km kalamu za Obama ni kibamia wakati urefu huo mi kwangu ndo burudani naona hadi makombora ya north korea kwa raha
We hufiikishi urefu hu0?Duh!
Basi vibamia ni wengi sana.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] jmn mbavu zanguSULUHISHO LA VIBAMIA;
Tafuta mzinga wa nyuki
kaingize dushe kwenye mzinga wa nyuki tatizo la kibamia litaisha
ANGALIZO; Nyuki wawili au watatu wakishakuuma kwenye dushe inatosha, maana wakikuuma wengi itakuwa oversize
Hahaaa. Hayo manundu ya nyuki si ni ya muda tu. Siyo ya kudumu.SULUHISHO LA VIBAMIA;
Tafuta mzinga wa nyuki
kaingize dushe kwenye mzinga wa nyuki tatizo la kibamia litaisha
ANGALIZO; Nyuki wawili au watatu wakishakuuma kwenye dushe inatosha, maana wakikuuma wengi itakuwa oversize
Urwfu au unene2.5 inch kushuka chini
Kweli mkuuhaahahaa we jamaa umenichekesha sana utakua anapoishi hakuna mihogo labda
HuhKuna mwanaume mwenye uume uliosimama unakuwa na size hiyo?
You must be kidding
[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]Anatakiwa akafanyiwe plastic surgery. Maana hako si kanaishia kwenye kisimi?
Baadhi ni vibamia kabla kudinda vikinda inakuwa mihogo kwa hiyo zipo zinazoonekana kubwa kabla ya kudinda zikidinda hazioongezeki sana na zipo zinazoonekana ndogo zikidinda zinaoongezeka saana zinakuwa sawa tuu na zile showersWakuu kama Title inavyojieleza,nimeanzisha uzi huu mahususi kwa wanaJF wenye Vibamia tukutane hapa tushauriane ni mambo gani ya kuzingatia kuondokana na tatizo hili.
Ni changamoto gani unapitia,na ni aibu gani ilikukuta kutokana na kibamia ulichonacho?
Naanza mimi kueleza kwa kifupi:![]()
Kuna binti fulani mtaani Ukonga nilikuwa na mwelewa sana aisee,na nilishatumia mbinu nyingi sana kumpata ila still ilishindikana.Sasa kuna siku binti alisikia kuwa nimefaulu kwenda chuo kikuu hivyo akaona muda ndio huu sasa tuanze kugawana hela za Mkopo,binti akaanza kunitafuta kuniulizia hadi nyumbani kwa mama na kwa bahati mbaya akanipata na ndio akaanza kufunguka kuwa alikuwa ananifikiria hivyo sasa yupo tayari kuwa na mimi maishani ila nisimchezee maana ananipenda kweli.Nikaona mungu huyu anipe nini tena Deadbody maana toto ndio hilo limejileta.
Tuliendelea na mapenzi yetu mpaka siku ya kunitunuku Tunda takatifu.Sitasahau siku ya tukio hili!
Nilifadhaika sana pale nilipotoa mashine kwa ajili ya kazi na gafla binti akasimama kwa mshangao na kuanza kucheka🙁🙁🙁🙁🙁
MFICHA MARADHI KIFO HUMUUMBUA HIVYO NIMEAMUA KUFUNGUKA KWA STYLE HII
Karibuni!
Babu nisaidie kwani 2.5 inches ni sawa na sentimita ngapi maana kuna mtu kasema urefu km kalamu za Obama ni kibamia wakati urefu huo mi kwangu ndo burudani naona hadi makombora ya north korea kwa raha