Katibu wameshakupata kwani records zao utazitunza kwa ufasaha na kuendesha vikao na vichuchumanio!![emoji23] [emoji23] [emoji23] ,,, itapendeza sn, kinaitwa CCVT, chama cha vibamia tz
Katibu wameshakupata kwani records zao utazitunza kwa ufasaha na kuendesha vikao na vichuchumanio!![emoji23] [emoji23] [emoji23] ,,, itapendeza sn, kinaitwa CCVT, chama cha vibamia tz
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ,,, hatari ya dangerWenye masufuria watakuja muda si mrefu. Kitakachofuata hapo ni mapishi ya vibamia.
kwa hiyo unawapa ya kuwarefusha tu na sio ya kunenepesha pia ili mwisho wa siku wawe na urefu wa mguu wa kichanga ilhali ni kembamba kama kidole cha mwisho cha mkono!Wenye ugonjwa huu niwape dawa ..na si lazma utumie ka unaona uznguaji .....usinikot
Chukua asal robo na filfil abiyadh na kibiriti upele then changany vizur kabisa
Matumizi :chua kwa nguvu asbh mchana na jion na hakikisha huog na maji barid au ukioga mwsho ioshe na maji moto ....then chua dawa kwa DKK takriban 5 ...in sha Allah itanenepa na kuwa ndefu taratibu
Onyo :dawa hizi n za kisunna s za kichina kurefusha ndan ya saa 24 ..hasha wakalla ....bali kadr unavochua kila siku ndo huongezeka taratibu
Chamsing kabla hujaanza tumia Pima na rula unanchi ngap then tumia siku tano mfululizo na upime .Na kumbka uume unapimwa ukisimama sio kulala ...na hii dawa hukuza nchi moja au mbili kwa siku kumi had 21 ......nmewapa zawad hii bure huwa tunauza yan ukarimu utaniua Mimi .......
Ukitumia wiki mbili usipoona tofaut ni pm na haiwez tokea biidhnllah
Mnataka kuanzisha chama chenu?!
Usikurupuke soma vizur maelezokwa hiyo unawapa ya kuwarefusha tu na sio ya kunenepesha pia ili mwisho wa siku wawe na urefu wa mguu wa kichanga ilhali ni kembamba kama kidole cha mwisho cha mkono!
Na wewe kwa akili yako unamuamini????Wewe kapeace atakufaa sana maana anapenda vibamia sana
Kwann unapenda sana kusema uongo?????Nawapendeni sana vibamia Mungu awajaalie maisha marefu muendelee kututunzia papuchi zetu
Mhhh....Hizo nchi mbili ni Sm 6 na ushee mkuu
2.5 inches swahiba wangu ni kama kidole chako cha gumba....Babu nisaidie kwani 2.5 inches ni sawa na sentimita ngapi maana kuna mtu kasema urefu km kalamu za Obama ni kibamia wakati urefu huo mi kwangu ndo burudani naona hadi makombora ya north korea kwa raha
MhUkiona uzi wa mahogo unitag, napenda sana kula mihogo
My sweetie....Babu nisaidie kwani 2.5 inches ni sawa na sentimita ngapi maana kuna mtu kasema urefu km kalamu za Obama ni kibamia wakati urefu huo mi kwangu ndo burudani naona hadi makombora ya north korea kwa raha
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Hakafiki hata ...kanaishia juu juu kama kanabembea
[emoji15] [emoji15] [emoji15]
Duh huu ni ushauri wa mwendo kasiSULUHISHO LA VIBAMIA;
Tafuta mzinga wa nyuki
kaingize dushe kwenye mzinga wa nyuki tatizo la kibamia litaisha
ANGALIZO; Nyuki wawili au watatu wakishakuuma kwenye dushe inatosha, maana wakikuuma wengi itakuwa oversize