Wenye hela zao wanakula bata


Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,393
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,393 2,000
Huyu anakula mbuni sio bata.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,106
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,106 2,000
umenikumbusha yule bonge wa SANI enzi zile
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,290
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,290 2,000
Haki ya nani!! Hilo tumbo kile kitarimbo si kiko hoi? Ni lazima kitakuwa kibamia tu!! Ukikohoa tabu!! Ha ha ha!! Siwezi kujiachia na afya mbaya kiasi hicho!! Junk foods at work!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,454
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,454 2,000
naskia watu wenye matumbo na miili kama hii hata "biology" zao huwa ni ndogo sana
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Points
1,195
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 1,195
hana lolote ARVs zimemkubali
teh..teh teh.Kwa hiyo siku hizi hivyo vitambi na vitumboo na makali makubwa ya wadada ni ARV?Sikujua...maana naona watu ghafla kitambi na wadada hao mahips duuuuu.Haya bana
 
B

babacollins

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
878
Points
195
B

babacollins

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
878 195
Jamaa linafisadi mtumbwi hili liauvunja
 

Forum statistics

Threads 1,296,597
Members 498,672
Posts 31,253,387
Top