Wema sepetu:kanumba hajawahi kuniacha!

Wema sepetu:kanumba hajawahi kuniacha!

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Posts
5,139
Reaction score
1,153
WEMA JMOSI ALIONGEA NA CLOUDS:

SIKU chache baada ya kifo cha muigizaji mkubwa
katika tasnia ya filamu Bongo, marehemu Steven Charles Kanumba, Miss
Tanzania 2006/07, Wema Sepetu amefunguka kuwa hakuwahi kuachana na
muigizaji huyo.
Akizungumza kwa sauti iliyoambatana na kilio cha
kwikwi katika mahojiano maalumu na kituo kimoja cha redio nchini, Wema
alisema kuwa ingawa jamii ilikuwa ikifahamu kuwa ameachana
naye, ukweli ni kwamba bado walikuwa wapenzi kwa siri.
"Tulikuwa na
mapenzi ya siri kati yetu na tulifanya hivyo kwa kuwa kila mtu alikuwa
tayari ana mtu wake, ndiyo maana hatukuwa wazi," alisema Wema katika
mahojiano hayo.
Akizungumzia faida aliyoipata akiwa na Kanumba enzi za
uhai wake, Wema alisema kuwa ustaa wake katika filamu unatokana na
marehemu ambaye alimshauri aingie...
 
Yatasemwa mengi, yatahadithiwa mengi, tumsubiri na yule aliezimia mara tatu aje atupe story yake!
 
Sometimes mtu badala ya kujitetea ndio anajikaanga.., hapo amewakosea wafuatao:-
  • wapenzi aliokuwa nao, sababu amedhihirisha kucheat
  • Kanumba.., sababu amesema marehemu alikuwa ana-cheat
  • yeye mwenyewe sababu sasa hata aliyenae sasa atakujua kwamba huwa ni mtu wa ku-cheat
 
Can someone tell me who is wema sepetu? I heard this name recently but it seems like she is icon in my lovely country! It seems like she's psychologically sick!
 
Can someone tell me who is wema sepetu? I heard this name recently but it seems like she is icon in my lovely country! It seems like she's psychologically sick!

Positive! she gal problem
 
Akizungumzia faida aliyoipata akiwa na Kanumba enzi za
uhai wake, Wema alisema kuwa ustaa wake katika filamu unatokana na
marehemu ambaye alimshauri aingie...

kumbe kanumba alikuwa mchafu namna hii........yaani kazi bila ya mahojiano ya kitandani haitoki!

maandiko matakatifu yanatuasa ifuatavyo..............Philippians 3:19 "Whose end is destruction, whose God is their belly, whose glory is in their shame; who sets their mind on earthly things."
 
Hawa sijuhi wanajihita maproducer sijuhi mapromoter wote ndo zao. Nilisikia skendo ya chuzi kurekodiwa anaomba rushwa ya ngono kwa mchumba wa sijuhi H Baba; eti anamwambia H Baba hana ela. Imagine unamhita binti kumfanyia interview ya kurekodi movie na unaanza kwa kumtaka. Ningekuwa na uwezo watu kama hawa wangefungiwa aisee. Ni rushwaaa. Afu anahojiwa na clouds Chuzi anatoa cheap explanation eti kwani kuna hajabu gani kumtaka huyo dada na kuwa yeye si wa kwanza kumtokea. Nilikuwa namwona huyu jamaa wa maana kumbe ni bure kabisa. Nasikia analamba wadada wote wanaotaka awaingize kwenye movie zake.

Nimeshasikia similar story kwa producer mwingine mwenye fedha tena ana mke na watoto nae amewapanga sana hawa mastaa. \waome uzima tu sijuhi kama gonjwa likipita kwa mmoja watabaki.

Afu H baba ana nuksi kweli maana hata uwoya alikuwa wake kabla hajawa movie star.


kumbe kanumba alikuwa mchafu namna hii........yaani kazi bila ya mahojiano ya kitandani haitoki!

maandiko matakatifu yanatuasa ifuatavyo..............Philippians 3:19 "Whose end is destruction, whose God is their belly, whose glory is in their shame; who sets their mind on earthly things."
 
sifikirii kama alikusudia hawajaachana kimapenzi.mimi mwenyewe nilisikiliza alivyohojiwa,ila gazeti la udaku,wame tafsiri vyengine.alivyokusudia yeye japo kuwa waliachana,ila wakikutana huwa wanasalimiana vizuri tu.hakuna kinyongo chochote kati yao.na huyo huyo kanumba,alijua talent yake,akampa ajira.alimsema ki wema tu
 
sifikirii kama alikusudia hawajaachana kimapenzi.mimi mwenyewe nilisikiliza alivyohojiwa,ila gazeti la udaku,wame tafsiri vyengine.alivyokusudia yeye japo kuwa waliachana,ila wakikutana huwa wanasalimiana vizuri tu.hakuna kinyongo chochote kati yao.na huyo huyo kanumba,alijua talent yake,akampa ajira.alimsema ki wema tu

"Tulikuwa na
mapenzi ya siri kati yetu na tulifanya hivyo kwa kuwa kila mtu alikuwa
tayari ana mtu wake, ndiyo maana hatukuwa wazi," alisema Wema katika
mahojiano hayo.


Something is definitely wrong somewhere...,lakini sababu sikusikia binafsi no comment ngoja nikuamini wewe uliyesikia ila comment hapo juu kama alisema hivyo ni vigumu kujua ni mpenzi gani hayo ambayo ni ya siri
 
Back
Top Bottom