Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wekeza inalipa Movie Launch.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by DseTanzania, Oct 12, 2013.

  1. DseTanzania

    DseTanzania Verified User

    #1
    Oct 12, 2013
    Joined: Sep 20, 2013
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2013
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa, mimi ninapenda kuwekeza ila hapa nchini naona kama uwazi na uwajibikaji wa makampuni yanayouza hisa ni mdogo sana na vile wananchi wengi wananunua shares ambazo haziwawezeshi kuwa na maamuzi wala kuwa na taarifa muhimu za kampuni hizi mimi naona kununua hisa bado ni risk sana. Labda kupitia mwamko huu tutaelimishana zaidi. Asante
     
  3. m

    mtanzania07071989 Senior Member

    #3
    Oct 12, 2013
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulimwengu wa taarifa
     
  4. pinno

    pinno JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2013
    Joined: Jan 17, 2013
    Messages: 656
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni movement nzur kwa ajili ya kupromote soko la hisa DSE. Ila ningeambiw nitoe pendekezo la jina la movie ningeliita tu "HISA" lingekuwa na swags na pia lingekuwa linafikisha ujumbe,lakin hata hivyo cyo mbaya sana.:):)

    Mjitahid ili iweze kuoneshwa kwenye theatres ikibid.