WCF mungu anawaona hakika sio kwa written interview ile

WCF mungu anawaona hakika sio kwa written interview ile

Nasema hivi watu wamefanya intern hapo zaid ya mwaka mmoja..utachukuliwa wewe waachwe wao?
 
Nilijua tu baada ya kuona long listing ya watu 3000 kasoro kutakuwa na kukomoana tu huko, ndo maana nikasave 100, 000 ambayo ningeitumia kama nauli na mengineyo, poleni sana, mie nishakuwa Senior Expert Job Seeker, najua dunia ya kuomba kazi ilivyo
Hahahaha nimechka sana
 
Kiukweli ile atitude ya wcf leo pale IFM haikuwa fair hata kidogo ,namna walivyopanga mambo kuhusu kuingia ndani ya paper utaratibu ulikuwa mbovu sana plus ngoma yenyewe ilikuwa haitembei
Mbona ngoma ilikuwa "light feather"...wewe tu..[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Wcf ni taasisi changa lakini wameanza kuleta figisu figisu katika kuwapata watumishi watakaofanya kazi pale. Udahili wa kiboya sana ule. Halafu wasimamizi wa ifm ni m.a.f.a.l.a 200%, zoezi kama lile linahitaji usimamizi mzuri, majina yanabandikwa hakuna mpangilio wa herufi, hakuna mpangilio labda field hii watu walio short list ni hawa. Yaani wasimamizi wa zoezi hili la wcf Kwa kifupi ni w.a.s.e.n.g.e.
All that was part of interview..[emoji3][emoji3]..working under pressure...meeting dead lines and such..[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Nasema hivi watu wamefanya intern hapo zaid ya mwaka mmoja..utachukuliwa wewe waachwe wao?
dah hili ni tatizo maana izo intern ukienda kuomba mwenzangu na mimi uwezi pewa wengi n ndugu zao niliwai enda fanya interview taasisi fulani ya serikali nikaona maajabu sana kuwa mnagombania nafasi tupu ambazo zipo kwa ajiri ya intern
 
mimi nilienda just for fun nikapiga pepa simple kabisa, hakuna nililoona gumu kabisa, wakiita ajira wala siendi kwamaana hawana viwango.
 
Kwa hali ilivo kitaa,wahitimu ni weng sana hawana ajira,so kama unania ya dhati toka chini ya uvungu wa moyo wako ya kuajiriwa in a fair way..lazima ujiandae haswaa..sio lele mama..kwa mfano..unatafuta kazi ya uhasibu,wewe una degree tu,uzoefu huna,kuna watu wengi saana wenye CPA sasa na ajira hawana,wamefanya review labda miaka mitatu...huo ushindani hautakuwa mrahisi saana kwa mwenye degree...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom