WCB kutokuwepo kwenye EATV Awards kunamaanisha nini?

WCB kutokuwepo kwenye EATV Awards kunamaanisha nini?

Binafsi sivutiwi na hizo tuzo....
Bora King Kiba ajitoe tu,, ya nini kushindanishwa na alowazidi...
 
Napenda kuwajulia hali wana jf...
Nimefatilia categories za eatvarwads cjaona jina hata moja la member yyte wa wcb ukizingatia ki ukweli ndo kundi/label ambalo limefanya vurugu sana kwenye music industry ya bongo mwaka huu ...

Nimeshangaa zaidi hata category ya chipukizi si [HASHTAG]#harmonize[/HASHTAG] wala [HASHTAG]#rayvanny[/HASHTAG] ambao ni washirika

Swali langu kwa hawa vijana je wao si undergrounds?, wameshakua? au wameingia kwenye beef za boss wao kitu ambacho hakiwahusu?

Lets share the views....View attachment 433160
RUGE SIO MTU MZURI KASHAWAPIGA WATU MIKWARA KUDADAKE....USHAWAHI SIKIA GODFATHER WA BONGOFLAVA WEWE......HATA HUYO SAID FELLA NA BABU TALE WANAREPORT KWA RUGE🙄🙄🙄🙄🙄🙄
 
Napenda kuwajulia hali wana jf...
Nimefatilia categories za eatvarwads cjaona jina hata moja la member yyte wa wcb ukizingatia ki ukweli ndo kundi/label ambalo limefanya vurugu sana kwenye music industry ya bongo mwaka huu ...

Nimeshangaa zaidi hata category ya chipukizi si [HASHTAG]#harmonize[/HASHTAG] wala [HASHTAG]#rayvanny[/HASHTAG] ambao ni washirika

Swali langu kwa hawa vijana je wao si undergrounds?, wameshakua? au wameingia kwenye beef za boss wao kitu ambacho hakiwahusu?

Lets share the views....View attachment 433160
We jamaa unaangaika sana na WCB, wakati unajua fika kuwa nominetedi ni maamuzi yako ya kupeleka ushindane, pia unajua kabisa WASIOPELEKA SI WCB PEKE YAO WAPO NA WENGINE,ILA WEWE MACHO YAKO YAMEWAONA WCB TU ....... Au bila WCB hizo tuzo hazina maana yoyote .......??
 
Hahahaaahaa wcb hawanilishi wala hawaongezi kitu kwenye mshahara wangu .... Ok acha nikuulize nitajie undergrounds 5 wa mwaka huu wanaofanya vizuri hao wa wcb hawapo? (ugomvi wa baba na mama ako usiuingilie mda wwote wanaweza rudiana)
 
RUGE SIO MTU MZURI KASHAWAPIGA WATU MIKWARA KUDADAKE....USHAWAHI SIKIA GODFATHER WA BONGOFLAVA WEWE......HATA HUYO SAID FELLA NA BABU TALE WANAREPORT KWA RUGE🙄🙄🙄🙄🙄🙄
Hahahhaha umeua mkuu
 
Unapokuwa shabiki wa kitu fulani hutakiwi kuwa upande wa "ndioooo" peke yake sometimes unatakiwa ukosowe ili uzidi kum "boost" msanii wako.
Wanaoponda tuzo za eatv eti ni "locally", Eti wao ni nominees wa "kimataifa" nawaona hawana akili tuzo ambazo mpka ma "unstoppable" wapo kama Sauti sol, navio nk unaziita locally? leo hii harmonize ana tuzo moja toka afrimma best new comer toka nigeria hajajiuliza kwann alishindanishwA na wazawa wa pale na wakajubali? hakuona wizkid ameshiriki?....

Utumwa utatuua
[HASHTAG]#supportyourown[/HASHTAG]..
 
Walipaswa kwenda kuchukua fomu za kuwa nominee, hawakwenda, ndomaana huwaoni!!! Nikwamba hizo tuzo ni unajifanyia nomination mwenyewe na si vinginevyo!!!
 
mfumo wa kuendesha shindano lenyewe ni mbovu kabisa na unatia aibu,,,unaanza vipi kumwambia Diamond aandike barua ya kuomba kushiriki tena akiwa ameambatanisha na kazi alizowahi kufanya (anazotaka zishindane)!!!!? upuuzi mtupu hata mimi nisingeweza...tuwaachie undergrounds wa Tukuyu, Kasulu, Chanika, Kilombero, Makambako n.k
Mbona sauti sol wametuma? au diamond anamafanikio kuliko wao?
Njoo na hoja yenye nyama
 
Walipaswa kwenda kuchukua fomu za kuwa nominee, hawakwenda, ndomaana huwaoni!!! Nikwamba hizo tuzo ni unajifanyia nomination mwenyewe na si vinginevyo!!!
Maana ya kupeleka barua ujiandae na uwe unajiamini na kazi zako.
Mbna kwenye ndoa wanaweza kupeleka posa?
 
nmefuatilia mwanzo mwisho kuhusu mjadala huu lakini hakuna aliyetoa jibu kamili kwa nn hawajawa nominated wcb ukweli ni kwamba zile tuzo zinazaminiwa na vodacom afu diamond ni menager wa vodacom kwa hiyo wangewekwa wasanii wa wcb wangechukua tuzo yangekua maneno mengi kuepusha shari diamond ameamua kuzikwepa hizo tuzo kwa ajili ni manager wa voda ambao ni wazamin wa hizo tuzo
 
nmefuatilia mwanzo mwisho kuhusu mjadala huu lakini hakuna aliyetoa jibu kamili kwa nn hawajawa nominated wcb ukweli ni kwamba zile tuzo zinazaminiwa na vodacom afu diamond ni menager wa vodacom kwa hiyo wangewekwa wasanii wa wcb wangechukua tuzo yangekua maneno mengi kuepusha shari diamond ameamua kuzikwepa hizo tuzo kwa ajili ni manager wa voda ambao ni wazamin wa hizo tuzo
Vanessa alishawahi kuwa presenter wa mtv africa Mbona alikuwa nominee? mdhamini haamui mshindi ila ww uliye piga kura ndie unayeamua. Juzi tumeona Alikiba ameshinda hakuna aliyekuwa anamjua kwa majaji ila nguvu ya umma imemsaidia.
Hapa mm nalia na raymond na harmonize
 
Kumbe wakat domo anapewa saba hamkujua kama yake ilikuwa moja hizo sita zilkuwa na wenyewe, ila kma wakampa hasie faa
 
Back
Top Bottom