WCB kutokuwepo kwenye EATV Awards kunamaanisha nini?

WCB kutokuwepo kwenye EATV Awards kunamaanisha nini?

Hapana upo sawa nahisi wanahofu ya kushindwa sasa kama upo vizuri hofu ya nn ?
Wcb yani wao wanaamini kuwa wakiwa nominees wanapaswa kushinda category zote wasiache tuzo hata moja.
Hawataki kukubali kuwa tuzo ni heshima ambayo haipunguzi thamani ya yule aliyeshindwa kwenye category husika.

Wanatamani hata siku moja ajitokeze mtu atangaze sentensi moja tu kuwa tuzo zoote za mwaka huu ni za wcb zipelekwe zooote madale,. Hapo ndiyo wataridhika.
 
Unajua afrima ni za nchi gani? (nigeria) wizkid anashiriki au hashiriki? (anashiriki) je ni kitu gani ambacho wcb wanaridhika nacho chakufanya wasishiriki ikiwa hao wanaowaiga wanashiriki na hawabagui? hivi mnajua kuwa eatvarward ni za east africa yote? inakuaje unasema ni ndogo wakati hata kina navio wanashiriki?

Eatv ni tuzo za kipuuzi kwanz ndo znaanza na zitakuwa na mapungufu mengi

Pili zina vipengere vichache utadhan mzuki wa bongo ndo vpengere pekee

Lakini pia afrimma kumbuka kuwa sio tuzo za west africa pekee kama ilivyo kwa eatv kwa east africa tu

Nne east africa diamond hana mtu wa kucompete nae

N:B WCB wangeshiriki wangechukua karibia zote na ingeleta kelele.................................

Kama hujaelewa subiri Diamond akihojiwa atatupa majibu..................
 
HAhha naona povu linakutoka lengo hapa tujadili kwann hawakupeleke proposal? ikiwa walikuwa na uhuru huo, tena eatv naona wameondoa lawama kila mtu kapewa uhuru wa kupeleka kaz

So???? si uendelee, povu linitoke napata senti ngapi kwenye haya. Wewe kaa umiza roho na mapovu yakutoke mwenyewe kwa maisha ya wengine. bye
 
kwani lazima? si ilikuwa mtu anataka kuwa nominated anajaza na kuchkua form.asa we huo ni mtazamo wako kuwa wcb wanataka kila kipengele washinde sio kwel? kwani harmonize kachkua tuzo ya nje kama chipukiz so huenda inamtosha.
 
"Ni Bora aliyeathirika kuliko anayeambukiza ipo siku utanielewa huu mchezo ukimaliza ,mwanamke mzuri Bila skills ni sawa na Pete ya dhahabu kwenye pua ya nguruwe,kwanini usitambue? Mti mbichi mnafanya hivi je mkavu mtaufanyaje?" -#TUNASEPA_NA_KIJIJI.
 
Unajua mara zote msanii kama umeishakuwa nominated kwny tuzo kubwa huwez kurudi nyuma

WCB ni wa kimataifa hawataki kushindanishwa na waTz

Diamond, harmonize na Raymond wote katika tuzo wamekwsha shiriki tuzo za kimataifa kwaiyo tuzo za kitaifa sio level zao

WCB wapo sahihi maana kama wangeshiriki msanii bora wa mwaka, video bora ya mwaka, wimbo bora wa mwaka, msanii chipukizi zote wangechukua na ingeleta minongono

WCB the Great_thinkerz
akuna kitu kama iko
 
Nawaonea huruma hao underground wa wcb maisha hawajayajua msoto hawajaujua mda huu wangeacha boss wao aendelee na mabeef yake wajitangaze zaidi hata huyo diamond alianzia huku huku chini mpka leo hakuna aliyevunja records yake ya kubeba ktma 7
 
Zile tuzo wadhamini wake ni vodacom na cocacola, sasa hao wcb wangeomba kushiriki wangeshinda tu kwasababu uwezekano huo upo
Wabongo kama kawaida matusi yasingekosekana kama mond ameshawishi wapewe coz yeye anamkataba na hao wadhamini

ukiwa nje ya hizo team ndio utaliona hilo
 
Nawaonea huruma hao underground wa wcb maisha hawajayajua msoto hawajaujua mda huu wangeacha boss wao aendelee na mabeef yake wajitangaze zaidi hata huyo diamond alianzia huku huku chini mpka leo hakuna aliyevunja records yake ya kubeba ktma 7
awajielewi aoo
 
Zile tuzo wadhamini wake ni vodacom na cocacola, sasa hao wcb wangeomba kushiriki wangeshinda tu kwasababu uwezekano huo upo
Wabongo kama kawaida matusi yasingekosekana kama mond ameshawishi wapewe coz yeye anamkataba na hao wadhamini

ukiwa nje ya hizo team ndio utaliona hilo
Hv mdhamini ana sauti ya kuchagua winner?
 
Hv mdhamini ana sauti ya kuchagua winner?
hana sauti ila wabongo walivyo wanawehuka wakiwa kwenye mitandao hawalijui hilo.

kama wameenda kumtukana wizkid ambaye yeye sio mgawaji wa tuzo,
watashindwa kwa hao eatv?
 
EATV AWARDS ilikua ni lazima uji-nominate wewe mwenyewe. So unaowaona hapo wote wameji nominate wenyewe.

Hata huyo kijana aliyesema ni mkubwa kuliko tuzo, ameenda kujiorodhesha jina yeye mwenyewe kwamba anataka tuzo.
 
Hizi Tuzo Msanii Yeye Mwenyewe Ndo Alikuwa Anajipendekeza Kwenye Category Anayo Itaka Kwa Kutuma Kazi Yake
 
Wamezngua kwny nominations, inakuaje mtu unajipendekeza kuwa nominated kwny category fulan?? Hv na wenzao wanafanyaga hvo kwel??
 
Back
Top Bottom