WCB kutokuwepo kwenye EATV Awards kunamaanisha nini?

WCB kutokuwepo kwenye EATV Awards kunamaanisha nini?

Napenda kuwajulia hali wana jf...
Nimefatilia categories za eatvarwads cjaona jina hata moja la member yyte wa wcb ukizingatia ki ukweli ndo kundi/label ambalo limefanya vurugu sana kwenye music industry ya bongo mwaka huu ...

Nimeshangaa zaidi hata category ya chipukizi si [HASHTAG]#harmonize[/HASHTAG] wala [HASHTAG]#rayvanny[/HASHTAG] ambao ni washirika

Swali langu kwa hawa vijana je wao si undergrounds?, wameshakua? au wameingia kwenye beef za boss wao kitu ambacho hakiwahusu?

Lets share the views....View attachment 433160
Mtoa mada nitajie tuzo Duniani ambazo mshiriki anatakiwa akachukue FOMU ndo awanie na kama ipo itaje na wasanii waliochukua fomu

Haiwezekani mtu kama diamond akahamgaike kuchukua fomu wakati yupo kwenye tuzo kibao za kimataifa ambazo anashinda kıla siku

Harmonize%Mavoko% na Raymond hawawrlezi kuchukua fomu ili wawanie tuzo wakati nao kila siku wanatajwa tuzo za kimataifa alafu hakuna asiyejua ndo grupu linalofanya vzr BONGO haiwezekani wakahangaike kuchukua FOMU ili wafosi TUZO kama wale wa JİRANI
 
nmefuatilia mwanzo mwisho kuhusu mjadala huu lakini hakuna aliyetoa jibu kamili kwa nn hawajawa nominated wcb ukweli ni kwamba zile tuzo zinazaminiwa na vodacom afu diamond ni menager wa vodacom kwa hiyo wangewekwa wasanii wa wcb wangechukua tuzo yangekua maneno mengi kuepusha shari diamond ameamua kuzikwepa hizo tuzo kwa ajili ni manager wa voda ambao ni wazamin wa hizo tuzo
Meneja[emoji15] [emoji15] [emoji15] ?????
 
Mbna nilishajibu hili mkuu? labda tu cjakukoti.
Bro kilio changu mm c wcb kama label kutoshiriki nalilia hawa chipukizi wazuuri wanatikisa tanzania walionza na bahati zao wakawasha moto wao wa gesi mpka leo bado unawaka kwann hawajatuma maombi? nikahoji kama wanatembea kwenye beef za bosi wao watajipotezea mashabiki wao walitakiwa wawe neutral ili wajijenge kwanza wote tunakubaliana kwamba anayewabeba hawa ni diamond tu si wakali kiviileeee huwezi mshindanisha hamonize na galatone au rayvanny na futurejnl au wote wawili na mayunga. Sasa kuna leo na kesho hatokaa wcb milele anatakiwa akite mizizi yake mwenyewe for the future plan ..
Kwanza bosi wao hana bifu wala baga na mtu, kwasababu kwa wasanii wa TZ na E.A kwa ujumla yeye ndio anawaongoza kwa kila kitu,kuanzia pesa,shoo,tuzo, na muziki mzuri unaopendwa na watu walio wengi,kwahiyo hawezi kuwa na bifu na wasanii aliowapita kwa kila kitu.Hilo la hao wasanii wake MOND hayo ni maamuzi yao,kama wasanii wengine walivyofanya maamuzi yao ya kushiriki na kutokushiriki,iweje wewe useme kilio chako ni kwa hao wakati sio chipukizi pekee wasio peleka maombi wapo kibao hawakupeleka hayo maombi kwa nini na wenyewe usiwalilie ..........Na mwisho umejaribu kuingiza vitu ambavyo si ktk mada yako,unaposema "si wakali kivileehuwezi kumshindanisha na Harmonize na Galatone au Rayvanny na Futurejnl au wote wawili na Mayunga " UMETUMIA VIGEZO GANI ....... au na wewe unataka uulizwe maswali yakushinde kujibu useme naongelea utimu,maana siku hizi mkishindwa hoja mnasema tunaongelea utimu.............Ila nyinyi mkijiropokea huwa mnaona mmeongea cha maana.
 
Hahahaaa usinichekeshe bro unataka kusema wikipedia wamedandanya? na ndo maana source zote nimezitoa sehemu moja. Kwanza tukubaliane hawa wenzetu wamekuwa washindi/nominees kitambo sana.
Am not sure bro kama wamekosea lakin mm nikijumlisha naona aifikii idadi ya walioionyesha......[emoji12]
 
Am not sure bro kama wamekosea lakin mm nikijumlisha naona aifikii idadi ya walioionyesha......[emoji12]
Ulizo jumlisha ww umezitoa wap? maana hapo wametoa list tangu wanaanza mziki tangu wanashiriki na ay na jide kwenye chanell O sasa cjui ww umejumlisha hizi za mtv pekee!
 
Kwanza bosi wao hana bifu wala baga na mtu, kwasababu kwa wasanii wa TZ na E.A kwa ujumla yeye ndio anawaongoza kwa kila kitu,kuanzia pesa,shoo,tuzo, na muziki mzuri unaopendwa na watu walio wengi,kwahiyo hawezi kuwa na bifu na wasanii aliowapita kwa kila kitu.Hilo la hao wasanii wake MOND hayo ni maamuzi yao,kama wasanii wengine walivyofanya maamuzi yao ya kushiriki na kutokushiriki,iweje wewe useme kilio chako ni kwa hao wakati sio chipukizi pekee wasio peleka maombi wapo kibao hawakupeleka hayo maombi kwa nini na wenyewe usiwalilie ..........Na mwisho umejaribu kuingiza vitu ambavyo si ktk mada yako,unaposema "si wakali kivileehuwezi kumshindanisha na Harmonize na Galatone au Rayvanny na Futurejnl au wote wawili na Mayunga " UMETUMIA VIGEZO GANI ....... au na wewe unataka uulizwe maswali yakushinde kujibu useme naongelea utimu,maana siku hizi mkishindwa hoja mnasema tunaongelea utimu.............Ila nyinyi mkijiropokea huwa mnaona mmeongea cha maana.
Kuwa free kuuliza swali wala mm cna timu bro nalia na wasanii wangu wa tz
 
Ulizo jumlisha ww umezitoa wap? maana hapo wametoa list tangu wanaanza mziki tangu wanashiriki na ay na jide kwenye chanell O sasa cjui ww umejumlisha hizi za mtv pekee!
cda0c93f58c97964e742958935867644.jpg


Em chek hyo list hapo mkuu.....maana ina utata......labda math...sjui...[emoji12] [emoji12]
 
Back
Top Bottom