Waziri wa Nishati na Madini


A

Apollos

New Member
Joined
May 4, 2012
Messages
2
Likes
0
Points
0
A

Apollos

New Member
Joined May 4, 2012
2 0 0
Wadau mnauongeleaje uteuzi wa mwanazuoni Profesa Sospeter Mulongo wa Chuo Kikuu cha Dar ea Salaam. Ni man of honour, mwanataaluma, mtaalamu na amebobea katika fani ya jiolojia ukiachilia mbali wasifu wake mrefu na uzoefu katika uongozi wa idara za kimataifa. Je ataonesha uzalendo na kuchapa kazi huku akiwa miongoni mwa watu wasio waadilifu? Itakuaje kama akipoa na kujichafulia jina alilolitengeneza kwa heshma kubwa duniani?
 
S

SURA SIO SOHO

Member
Joined
May 18, 2011
Messages
43
Likes
1
Points
0
S

SURA SIO SOHO

Member
Joined May 18, 2011
43 1 0
Kabla ya kuteuliwa alikubali. Anajua madhara ya siasa za bongo. Cio ishu utoh atamlinda.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Prof. Muhongo ni dume, he is always straight foward.
Ila kwenye ulaji kama ule sishangai nikisikia amepakatwa vema na wapakataji.
 
K

kakakuona8

New Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
2
Likes
0
Points
0
K

kakakuona8

New Member
Joined Apr 27, 2012
2 0 0
Mtu anachaguliwa ubunge mchana kua mbunge jioni anateuliwa kua waziri tena kwenye wizara nyeti duhu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,515
Likes
2,461
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,515 2,461 280
Mkuu ajabu iko wapi hapo?
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,528
Likes
16,349
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,528 16,349 280
Mtu anachaguliwa ubunge mchana kua mbunge jioni anateuliwa kua waziri tena kwenye wizara nyeti duhu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ameteua washkaji kutoka bagamoyo. Nawausia watanzania kutojitia makosani tena, hapana kuchagua mkwerre kuongoza nchi hii.
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Likes
95
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 95 145
Hivi kama wataalamu wazuri tunawafunga katika hizi siasa uchwara kwa kuwapa uwaziri na wakawa watu wa kusema ndiyo mzee nani watakuwa consultants?
 
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,694
Likes
17
Points
135
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,694 17 135
Hamna Hoja . Siyo lazima kusema Kama Huna la kusema.
 
agatony8l

agatony8l

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
453
Likes
0
Points
33
agatony8l

agatony8l

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
453 0 33
Prof. Muhongo ni katika baadhi ya watanzania wachache ambao wanaCV kubwa sana kimataifa na ni mtu wa msimamo sana. Ukichukulia kuwa ni mwanazuoni aliye bobea katika fani ya Geolojia kwa kweli nimempa big up Mkuu wa Kaya kuona kuwa awe ktk timu ya wasaidizi wake. My caution ni kwamba system imeharibika sina hakika kama mkuu wa kaya ana nia nzuri ya kumtumia vizuri huyu mtu asije akachafuka kama ambavyo tumeshuhudia walivyochafuka wengine tuliowategemea kubadilisha hii system.

Hongera Prof. Muhongo tunaomba utusafishie uozo Wizara ya Nishati na Madini
 
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
3,669
Likes
619
Points
280
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2012
3,669 619 280
Guy from Mara kizazi cha Mwalimu Nyerere,mwana CCM safi ila pia anaishi south africa sjui kama karudi hm tyr
 
Kingcobra

Kingcobra

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,008
Likes
138
Points
160
Age
57
Kingcobra

Kingcobra

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,008 138 160
Mtu anachaguliwa ubunge mchana kua mbunge jioni anateuliwa kua waziri tena kwenye wizara nyeti duhu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ulitaka iweje ndugu yangu!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,834
Likes
162
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,834 162 160
Prof. Muhongo ni dume, he is always straight foward.
Ila kwenye ulaji kama ule sishangai nikisikia amepakatwa vema na wapakataji.
hata nundu ilikua straigh na kidume........ look at what happened to him, he is not a thief or corrupt, be he failed the accoutability exam

hata Muhongo asipoangalia ataingizwa chaka.... Nundu ni pure victim, ingawa mimi naona sawa kutoswa kwani usafi ni pamoja na kuwa accountable
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Soon atakuwa corrupted or contaminated na system kama Nundu .
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,264
Likes
13,821
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,264 13,821 280
Kwenye siasa hakuna cha man of honor.
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,362
Likes
143
Points
160
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,362 143 160
Wadau mnauongeleaje uteuzi wa mwanazuoni Profesa Sospeter Mulongo wa Chuo Kikuu cha Dar ea Salaam. Ni man of honour, mwanataaluma, mtaalamu na amebobea katika fani ya jiolojia ukiachilia mbali wasifu wake mrefu na uzoefu katika uongozi wa idara za kimataifa. Je ataonesha uzalendo na kuchapa kazi huku akiwa miongoni mwa watu wasio waadilifu? Itakuaje kama akipoa na kujichafulia jina alilolitengeneza kwa heshma kubwa duniani?
Ninamhurumia sana huyu Pr. Mulongo! Anakazi kubwa sana ya ku transform hali ya Wizara hii nyeti yeye pamoja na wasaidizi wake, unless atafuata njia ya akina Msabaha, Karamagi na sharobaro (Mr. Meggawat) W. Ngeleja.
 
babykailama

babykailama

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2012
Messages
241
Likes
6
Points
35
babykailama

babykailama

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2012
241 6 35
Wasaidizi wake wajiandae na mwendo wa speed 180, precision, zero tolerance to corruption you name it. Kama walivyosema wengine hawa ni wafuasi wa Nyerere lakini yeye ni modernized na mwamini kwenye matumizi ya sayansi & teknolojia.

Najua ni mtu mwenye hasira za Kikurya hivi endapo ataonekana kutatizwa au kuzuiwa asifanye kazi zake vyema.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,251
Likes
40,834
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,251 40,834 280
RUSHWA hupumbaza wenye hekima
Wadau mnauongeleaje uteuzi wa mwanazuoni Profesa Sospeter Mulongo wa Chuo Kikuu cha Dar ea Salaam. Ni man of honour, mwanataaluma, mtaalamu na amebobea katika fani ya jiolojia ukiachilia mbali wasifu wake mrefu na uzoefu katika uongozi wa idara za kimataifa. Je ataonesha uzalendo na kuchapa kazi huku akiwa miongoni mwa watu wasio waadilifu? Itakuaje kama akipoa na kujichafulia jina alilolitengeneza kwa heshma kubwa duniani?
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
11
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 11 0
Wadau mnauongeleaje uteuzi wa mwanazuoni Profesa Sospeter Mulongo wa Chuo Kikuu cha Dar ea Salaam. Ni man of honour, mwanataaluma, mtaalamu na amebobea katika fani ya jiolojia ukiachilia mbali wasifu wake mrefu na uzoefu katika uongozi wa idara za kimataifa. Je ataonesha uzalendo na kuchapa kazi huku akiwa miongoni mwa watu wasio waadilifu? Itakuaje kama akipoa na kujichafulia jina alilolitengeneza kwa heshma kubwa duniani?[/QUOTMimi naamini kwamba serikali yeyote inayoongozwa na CCM haina nia ya kweli ya kuwatumikia wananchi.Hii imethihirishwa na lugha aliyokuwa anatumia Kikwete katika kutangaza baraza lake la mawaziri.Maneno kama fitina,uchongezi,maonezi, yalisikika katika hotuba yake.Hii ina maana gani,kwamba mawaziri husika hawakuwa na matatizo ila walichongewa chongewa tu.Kwakweli ilionyesha wazi kwamba hakuridhia mabadiliko hayo,isipokuwa aliyafanya out of pressure ya wananchi na wabunge.As we go along haya yatadhihirika wazi.Frankly sikuona nia ya ndani ya kurekebisha mambo katika mabadiliko aliyoyafanya.Ilikuwa nafasi nzuri ya kuwatoa watu kama Matayo na Wasira na wengine wabovu lakini hakufanya hivyo.Sijui mtu huyu anamtumikia nani.Kama kweli Mulongo ni mtu makini asingekubali kuingia kuingia katika serikali ya Kikwete ambayo it's so tainted and lacks credibility.To me he is just an opportunist.
 

Forum statistics

Threads 1,275,230
Members 490,947
Posts 30,536,270