Kigogo JF-Expert Member Joined Dec 14, 2007 Posts 20,504 Reaction score 6,199 Jun 16, 2012 #41 yaani hili nalo ni boga lingine kama mkulo tu...mi alinichefua mapka nikazima tv
M Morinyo JF-Expert Member Joined Aug 26, 2011 Posts 2,797 Reaction score 1,594 Jun 16, 2012 #42 Andrew Nyerere said: Hawezi kutamka ''marekebisho',anasema ''marekabisho'' Click to expand... Me nadhani tunahitaji zaidi utekelezaji kuliko utamkwaji wa maneno. Tusimpime kwa kushindwa kutamka baadhi ya maneno.
Andrew Nyerere said: Hawezi kutamka ''marekebisho',anasema ''marekabisho'' Click to expand... Me nadhani tunahitaji zaidi utekelezaji kuliko utamkwaji wa maneno. Tusimpime kwa kushindwa kutamka baadhi ya maneno.
Sunshow JF-Expert Member Joined Nov 11, 2011 Posts 1,140 Reaction score 395 Jun 16, 2012 #43 Tunahitaji matendo zaidi ya maneno.
HP1 JF-Expert Member Joined Feb 4, 2012 Posts 3,362 Reaction score 878 Jun 18, 2012 #44 Fanta anasema faanda
B Bob G JF-Expert Member Joined Oct 5, 2011 Posts 2,351 Reaction score 450 Jun 18, 2012 #45 Hapo bado hajaiba na kuhongwa na Mafisadi subiri another silly season uone, hata kile kiswahili cha kihehe hutakisikia tena
Hapo bado hajaiba na kuhongwa na Mafisadi subiri another silly season uone, hata kile kiswahili cha kihehe hutakisikia tena