Waziri Mpina: Wasingechoma moto vifaranga ningewafukuza wote


real G

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
5,257
Likes
5,104
Points
280
Age
43
real G

real G

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2013
5,257 5,104 280
Waziri wa Ufugaji na Uvuvi Luhaga Mpina amesema serikali ilichoma moto vifaranga 6000 kutoka Kenya ili kuzuia magonjwa ya ndege na kuteketeza mtaji wa aliyevileta ili kama kuna njia nyingine alizokuwa anatumia kuingiza vifaranga kutoka nje ya nchi hawezi kurudia tena

Na amesema askari waliohusika kamawasingechoma moto vifaranga vile, basi angewafukuza wote

 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,021
Likes
3,191
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,021 3,191 280
Waziri wa Ufugaji na Uvuvi Luhaga Mpina amesema serikali ilichoma moto vifaranga 6000 kutoka Kenya ili kuzuia magonjwa ya ndege na kuteketeza mtaji wa aliyevileta ili kama kuna njia nyingine alizokuwa anatumia kuingiza vifaranga kutoka nje ya nchi hawezi kurudia tena

[/MEDIA]
Hii ni zaidi ya roho mbaya, yaani Serikali imekuwa kama mtu binafsi duuh..
 
Yonni Jr

Yonni Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
320
Likes
261
Points
80
Yonni Jr

Yonni Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2017
320 261 80
Mh. Naibu waziri angefukuza kwani yeye ni mwajiri...aseme ningeshauri mamlaka za juu/muajiri awasimamishe kazi..Muongozo kutoka wizara ya Utumishi unahitajika Kwa viongozi Mwajiri mkuu ni Rais na Katibu mkuu Kiongozi full stop...

Mawaziri na Manaibu waziri wajue kuwa wao si wajiri kumfukuza mtu kazi si rahisi hivyo inabidi wapewe semina elekezi...serikali italipa fidia nyingi Mbele ya safari sheria ni msumeno masuala ya kitaalam yasiendeshwe kisiasa .. .2006 adi 2017 means ndio vifaranga wa kwanza kuingizwa?

Hapo kuna mtu alienda bank akakopa leo mtaji anapataje fedha za kulipa Bank..nazan diplomasia iliitajika na walitakiwa wapimwe au wapatiwe chanjo Kwa gharama za mhusika ila si kuteketeza mtaji wa binadamu mwingine..
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,026
Likes
4,646
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,026 4,646 280
Hivi mtu ukipewa Uwaziri akili zinafyatuka siyo! ninamkumbuka huyu jamaa wakati akiwa Mbunge wa kawaida alivyokuwa anajinasibu kutetea wananchi wake!
Kelele zote ilikuwa ni gia ya kutaka naye aonekane. Na hili ni tatizo kubwa linaloikabili nchi yetu. Watu wanapewa uwaziri kwa kuangalia jinsi wanavyopiga kelele na sio kwa merit. Majirani zetu waliliona hili ndiyo maana wabunge ni wapipa kelele wasioweza kuwa mawaziri na mawaziri ni watu wanaowajibika kwa bunge toka nje ya bunge.
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,026
Likes
4,646
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,026 4,646 280
Waziri wa Ufugaji na Uvuvi Luhaga Mpina amesema serikali ilichoma moto vifaranga 6000 kutoka Kenya ili kuzuia magonjwa ya ndege na kuteketeza mtaji wa aliyevileta ili kama kuna njia nyingine alizokuwa anatumia kuingiza vifaranga kutoka nje ya nchi hawezi kurudia tena

Na amesema askari waliohusika kamawasingechoma moto vifaranga vile, basi angewafukuza wote

Mwenye vifaranga angekuwa mtu wa Chato wangevichoma moto?
 
J

Jusimbe

Senior Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
117
Likes
163
Points
60
J

Jusimbe

Senior Member
Joined Jun 25, 2016
117 163 60
Waziri wa Ufugaji na Uvuvi Luhaga Mpina amesema serikali ilichoma moto vifaranga 6000 kutoka Kenya ili kuzuia magonjwa ya ndege na kuteketeza mtaji wa aliyevileta ili kama kuna njia nyingine alizokuwa anatumia kuingiza vifaranga kutoka nje ya nchi hawezi kurudia tena

Na amesema askari waliohusika kamawasingechoma moto vifaranga vile, basi angewafukuza wote

Hii yoote ni kumfurahisha mkuu!
 
Z

Zee la kitaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2017
Messages
392
Likes
195
Points
60
Age
43
Z

Zee la kitaa

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2017
392 195 60
Hivi mtu ukipewa Uwaziri akili zinafyatuka siyo! ninamkumbuka huyu jamaa wakati akiwa Mbunge wa kawaida alivyokuwa anajinasibu kutetea wananchi wake!
Acheni siasa kama hao vifaranga wangekuwa na ugonjwa wowote mngesema serikali sio makini. Sasa mnalalama. Ujinga sana. Prevention is better than cure. Iko siku mtaelewa.
 
J

Jusimbe

Senior Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
117
Likes
163
Points
60
J

Jusimbe

Senior Member
Joined Jun 25, 2016
117 163 60
Acheni siasa kama hao vifaranga wangekuwa na ugonjwa wowote mngesema serikali sio makini. Sasa mnalalama. Ujinga sana. Prevention is better than cure. Iko siku mtaelewa.
Wangekuwa na ugonjwa kumbe hawana!!! Sababu ya kuwachoma ni nini?@ Basi hata ng'ombe waliokamatwa wangewachoma moto na si kuwapiga mnada.
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
7,624
Likes
16,862
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
7,624 16,862 280
MAKATILI kaa aliyewateua.
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,021
Likes
3,191
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,021 3,191 280
Acheni siasa kama hao vifaranga wangekuwa na ugonjwa wowote mngesema serikali sio makini. Sasa mnalalama. Ujinga sana. Prevention is better than cure. Iko siku mtaelewa.
Mbona ng'ombe waliokamatwa walipigwa mnada..? Hawakuweza kuwa na magonjwa wao..? Mbona hawakupimwa kabla..? Na hao vifaranga kwanini wasipimwe..? au kwanini wasirudishwe walikotoka kwa gharama za muingizaji..? Sheria haina ukatili kwa wanyama.. Na waziri anajisifia kabisa wamefanya hivyo ili kumfilisi huyo mfanyabiashara asiweze tena kufanya biashara.. Ukiwa na akili za matope tuuu ndo unaweza kusapoti ujinga huu uliofanywa..
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,351