Waziri Mkuu Nchemba Rukwa Kilele cha Mwenge

Waziri Mkuu Nchemba Rukwa Kilele cha Mwenge

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
1,104
Reaction score
873
Waziri Mkuu Dkt MWIGULU LAMECK NCHEMBA akiwa ameambatana na Mke wake, NEEMA MWIGULU NCHEMBA wakiwa wanawasili katika Kiwanja cha NELSON MANDELA Mkoa wa Rukwa, kwa ajili ya kushiriki maadhimisho ya Kilele cha Mwenge na Kumbukizi ya Miaka 27 ya Baba wa Taifa, Mwalimu JULIUS KAMBARAGE NYERERE.
IMG-20261014-WA0027.jpg
IMG-20261014-WA0026.jpg
IMG-20261014-WA0025.jpg
IMG-20261014-WA0024.jpg
IMG-20261014-WA0022.jpg
IMG-20261013-WA0080.jpg
IMG-20261014-WA0011.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom