Zack Abdul
JF-Expert Member
- Mar 9, 2026
- 1,104
- 873
๐๐ฎ๐ฟ๐ถ๐ฏ๐ ๐๐ฎ๐น๐บ๐ฎ๐๐ต๐ฎ๐๐ฟ๐ถ ๐๐ฎ ๐ ๐ท๐ถ ๐๐ฎ ๐๐ฎ๐ด๐ฎ๐บ๐ผ๐๐ผ
Kunogile Ukae
Mhe. Dkt. Mwigulu Nchemba.
Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
๐ฐ๏ธ 4:00 Asubuhi.
๐ Ijumaa - 16 Oktoba, 2026.
Ratiba ya Ziara
1. Kutembelea eneo la uwekezaji TISEZA.
2. Kukagua ujenzi wa bandari ya Bagamoyo.
3. Kuzungumza na wananchi katika viwanja vya shule ya msingi Majengo.
Kunogile Ukae
Mhe. Dkt. Mwigulu Nchemba.
Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
๐ฐ๏ธ 4:00 Asubuhi.
๐ Ijumaa - 16 Oktoba, 2026.
Ratiba ya Ziara
1. Kutembelea eneo la uwekezaji TISEZA.
2. Kukagua ujenzi wa bandari ya Bagamoyo.
3. Kuzungumza na wananchi katika viwanja vya shule ya msingi Majengo.