Waziri Masha na Kashfa ya Vitambulisho

Jamani am experiencing shida kulog in na kufungua JF,hasa mzee invisible kuweka hii kitu!! tatizo lipo kwangu tu ama wote!! wakati mwingine napata page can not be displayed!! mhhhh

Mas
 
Jamani am experiencing shida kulog in na kufungua JF,hasa mzee invisible kuweka hii kitu!! tatizo lipo kwangu tu ama wote!! wakati mwingine napata page can not be displayed!! mhhhh

Mas
That was a technical error, we've corrected.

Thanks to someone who gave me a shout.
 
Kweli hii ndo JF. Ninaikubali sana! Duu!
 
Nasubiri ma pundit waanze kujadili......maana barua imejaa swangishi
 

Nadhani hapa katibu mkuu wa Waziri alikosa, huwezi kumzunguka boss wako. Kitendo cha Katibu mkuu wa waziri Masha kupata maelekezo kutoka kwa Katibu Mkuu kiongozi bila ya Masha kujua, ni sawa na kumzunguka.

Huyo Katibu Mkuu wa Waziri Masha anatakiwa ajieleze inakuwaje anawasiliana na Katibu Mkuu Kiongozi pasipo Waziri kuhusishwa? Na inakuwaje Katibu Mkuu Kiongozi amsikilize Katibu Mkuu wa Wizara bila kuhoji kama Waziri husika alikuwa aware.

Something is wrong somewhere.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu nimeiona na nimekupata,Bwana mdogo ameondoka! Dodoma hakukaliki jana usiku nilipishana naye akienda kwa kasi mwendo wa jua ndani ya gari binafsi-Jeusi, namba sikuishika kwani nilishamshamkuta nalo viwanja wakati fulani.

Mwaacheni arudi kijiweni kwake tu.Sasa Jimboni sijui kama kutaendeka tena kweli.!!Wapiga kura wake poleni sana.Bwana mdogo amewaangusha kwa makeke ya kutaka cha juu...............................
 
Wakuu hapa kazi ipo, mimi nimeona matatizo yafuatayo:-

1) uandishi wa barua siyo makini kabisa. Mhe. ni msomi (Masters holder) tena mwanasheria aliyebobea, inakuwaje aandike barua shallow hivyo! 60% ya barua ni malalamiko kutoka sagem, nilitegemea kuona kiambatanisho A, kiwe malalamiko ya sagem.

2) Sagem walipata vipi taarifa mpaka wakalalamika? Kwanini sagem hawakuilalamikia bodi ya zabuni au katibu mkuu wa wizara?

3) Mhe. ameingilia zoezi kwa makusudi huku akijua fika kuwa anafanya kosa kwa kuwa hana mamlaka hayo tena anakiri hilo wazi.

4) Je katibu alifanikiwa kuandika taarifa ya utekelezaji na kupelekwa baraza la mawaziri? Nadhani huo ndo ulikuwa uwanja mzuri kwa mheshimiwa kujimwanga na kutoa sera zake mbele ya Rais, Waziri Mkuu na mawaziri wenzake.
 
Mkuu Invi, shabash..... Hii maneno nzito sana!!!

Mungu Ibariki Tanzania na watu wake!!
 


Ukiacha kuingilia mchakato wa zabuni, kama aliingilia (hatujui detailed background, as ilikuwaje waziri akalalamikiwa na Sagem) lakini hadi hapa alikuwa na kila sababu ya kulalamikia kuzungukwa na Katibu Mkuu wake. Inakuwaje katibu Mkuu awasiliana na Katibu Mkuu kiongozi bila Waziri kujua? Walimtega? Pili, Masha alikuwa na kila sababu kulalamika, yaani taarifa iandaliwe bila yeye kuhusishwa, halafu yeye ndio akaiwasilishe kwenye baraza la Mawaziri....angekuwa mbu mbu mbu mzungu wa reli kweli kweli.

Masha had all the rights kulalamika!
 
Last edited by a moderator:
Sure your really ''INVISIBLE SIR'' if these people are smart enough they short relinquish authority and give rooms for others and opportunity for them to learn more about the system for they actually know nothing about what is happening despite being in power since independence.
 
Mkuu dah ulivyo iweka iweka.
Mpaka nimechoka watu bado hawajang'amua kunani huko!
Tunashukuru mkuu kwa DATAZ.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…