Waziri Makamba, anza na Meneja wa TANESCO Kibamba

Waziri Makamba, anza na Meneja wa TANESCO Kibamba

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Posts
12,213
Reaction score
28,916
Tangu ukaripie katika katika ya umeme kidogo walikusikia ila sasa wameanza upya kukata, hawatoi notice ina maana hawajiandai jamii kuwa lini na wapi umeme unakatika.

Maeneo mengi yanayopokea umeme kwa huduma za Kibamba hakuna kabisa na mchezo huu ulianza tangu JPM alipofariki.

Sisi wakazi wa Mbezi Lois, Kibamba, Makabe, Maramba Mawili, Msingwa, Temboni, n.k umeme unasumbua eneo la Mbezi tangu mchana hakuna umeme

Ukifika ofisi ya kibamba ondoka na meneja kabisa

USSR
 
Mi nikajua ashaanza nae?Mi naona hii awamu ya sits,ni ya kusitasita kuchukua hatua.Wale waliokua na Magu,wamepoa sana awamu hii,naona wanajifitisha kwenye viatu vya mama SSH.

Ingekua miezi saba tu nyuma hapo,ungeona ambacho kingeupata uongozi wa hapo,kwanza wasingethubutu kuleta makatomakato ya umeme kila mara na kila kona ya nchi hovyohovyo,Magu na utawala wake,walikua na mazuri na mabaya machache.
 
Yaani hii waka zima, waka zima, disco lights zina afadhali. Hakuna taarifa, na hao wenyewe Tanesco Kibamba ukiwauliza, wanashangaa! Nilikuwa nina namba zote za Tanesco Emergency, call centres, nikazifuata baada ya kuona nimeanza kukaa hata miezi 3 mfululizo bila umeme kucheza, achilia mbali kukatika.

Ila sasa, hamna namna, nazitafuta tena, sio tena habari za umeme kukatika kila siku, ni KILA DAKIKA kama utapenda.

NJIA iliyotumika ku-stabilize availability ya umeme wakati wa Jiwe, iendelee kutumika na sasa aisee.
 
Huku kwetu umeme ukikatika kurudi unaunguza kila kitu ni kibaha hapa.

Kwangu bulb mbili chaja za simu zimeungua.

Kwa jirani tv firiji vimeungua.

Tanesco waseme tu kuwa hawamtaki januari makamba siyo kwa visa hivi.

Tanesco mlaaniwe
 
Tangu ukaripie katika katika ya umeme kidogo walikusikia ila sasa wameanza upya kukata, hawatoi notice ina maana hawajiandai jamii kuwa lini na wapi umeme unakatika.

Maeneo mengi yanayopokea umeme kwa huduma za Kibamba hakuna kabisa na mchezo huu ulianza tangu JPM alipofariki.

Sisi wakazi wa Mbezi Lois, Kibamba, Makabe, Maramba Mawili, Msingwa, Temboni, n.k umeme unasumbua eneo la Mbezi tangu mchana hakuna umeme

Ukifika ofisi ya kibamba ondoka na meneja kabisa

USSR
Habari mpendwa mteja wetu

Tunakujulisha kuwa leo ilitokea hitilafu kwenye laini yetu ya nordic inayolisha maeneo husika, wataalamu wetu walifanikiwa kutatua tatizo mara baada ya kufanya ukaguzi wa kina mwenye laini husika,

Aidha tunakusihi kujenga utaratibu wa kitoa taarifa au kuuliza kupitia njia zetu za mawasiliano au kutupatia namba yako yenye whatsApp kwa taarifa za eneo lako

shirika linatambua kuwa kuna changamoyo na ongezeko la mahitaji ya umeme kwa wakazi wa Kimara hadi Kibamba ndio maana ujenzi wa kituo kikubwa cha kupoza umeme umeanza maeno ya Lugurunu, kituo huki kitasaidia sana kuondoka makatizo ya umeme kwa wateja wetu.
 
Huku kwetu umeme ukikatika kurudi unaunguza kila kitu ni kibaha hapa.

Kwangu bulb mbili chaja za simu zimeungua.

Kwa jirani tv firiji vimeungua.

Tanesco waseme tu kuwa hawamtaki januari makamba siyo kwa visa hivi.

Tanesco mlaaniwe
Ndugu mpendwa Mteja wetu

Tunafurahia kukuhudumia kupitia kurasa zetu za mitandao ya kijamii, tafadhali onesha taarifa kamili kwa huduma bora.

Jina

Eneo

Wilaya

Namba ya simu

Tatizo

Toka lini

Namba ya taarifa

Ahsante sana

TANESCO Huduma kwa Wateja
 
Yaani hii waka zima, waka zima, disco lights zina afadhali. Hakuna taarifa, na hao wenyewe Tanesco Kibamba ukiwauliza, wanashangaa! Nilikuwa nina namba zote za Tanesco Emergency, call centres, nikazifuata baada ya kuona nimeanza kukaa hata miezi 3 mfululizo bila umeme kucheza, achilia mbali kukatika.

Ila sasa, hamna namna, nazitafuta tena, sio tena habari za umeme kukatika kila siku, ni KILA DAKIKA kama utapenda.

NJIA iliyotumika ku-stabilize availability ya umeme wakati wa Jiwe, iendelee kutumika na sasa aisee.
Ndugu mpendwa Mteja wetu

Tunafurahia kukuhudumia kupitia kurasa zetu za mitandao ya kijamii, tafadhali onesha taarifa kamili kwa huduma bora.

Jina

Eneo

Wilaya

Namba ya simu

Tatizo

Toka lini

Namba ya taarifa

Ahsante sana

TANESCO Huduma kwa Wateja
 
Habari mpendwa mteja wetu

Tunakujulisha kuwa leo ilitokea hitilafu kwenye laini yetu ya nordic inayolisha maeneo husika, wataalamu wetu walifanikiwa kutatua tatizo mara baada ya kufanya ukaguzi wa kina mwenye laini husika,

Aidha tunakusihi kujenga utaratibu wa kitoa taarifa au kuuliza kupitia njia zetu za mawasiliano au kutupatia namba yako yenye whatsApp kwa taarifa za eneo lako

shirika linatambua kuwa kuna changamoyo na ongezeko la mahitaji ya umeme kwa wakazi wa Kimara hadi Kibamba ndio maana ujenzi wa kituo kikubwa cha kupoza umeme umeanza maeno ya Lugurunu, kituo huki kitasaidia sana kuondoka makatizo ya umeme kwa wateja wetu.
Wekeni namba zenu hapa maana tumesha forward hii kwa JM

USSR
 
Wekeni namba zenu hapa maana tumesha forward hii kwa JM

USSR
Karibu tukuhudumia, Tafadhali tutymie namba yako ya WhatsApp Pm kwa taarifa zaidi
Screenshot_20210922-212519_WhatsApp.jpg
 
Ndugu mpendwa Mteja wetu

Tunafurahia kukuhudumia kupitia kurasa zetu za mitandao ya kijamii, tafadhali onesha taarifa kamili kwa huduma bora.

Jina

Eneo

Wilaya

Namba ya simu

Tatizo

Toka lini

Namba ya taarifa

Ahsante sana

TANESCO Huduma kwa Wateja
Njoo huku shamba uone shida Tanesco mliotupa
 
Shirika la Rushwa katika umeme tanzania
Tafadhali toa ushirikiano wa tuhuma zako kupitia Pm ya ukurasa huu au kwa viongozi wa TANESCO au TAKUKURU kwani TANESCO ipo tayari kukupatia ushirikiano wowote ulenutakaosaidia kukupatia huduma bila changamoyo yeyote
 
Tangu ukaripie katika katika ya umeme kidogo walikusikia ila sasa wameanza upya kukata, hawatoi notice ina maana hawajiandai jamii kuwa lini na wapi umeme unakatika.

Maeneo mengi yanayopokea umeme kwa huduma za Kibamba hakuna kabisa na mchezo huu ulianza tangu JPM alipofariki.

Sisi wakazi wa Mbezi Lois, Kibamba, Makabe, Maramba Mawili, Msingwa, Temboni, n.k umeme unasumbua eneo la Mbezi tangu mchana hakuna umeme

Ukifika ofisi ya kibamba ondoka na meneja kabisa

USSR
Akiondoka Akuweke WEWE

Sent from my SM-J600F using JamiiForums mobile app
 
Tafadhali toa ushirikiano wa tuhuma zako kupitia Pm ya ukurasa huu au kwa viongozi wa TANESCO au TAKUKURU kwani TANESCO ipo tayari kukupatia ushirikiano wowote ulenutakaosaidia kukupatia huduma bila changamoyo yeyote

Wewe jamaa wa tanesco Mimi nakushukuru kwa kujibu hapa. Ila wengi wetu tunatoa taharifa kwa maeneo husika sioni malalamiko ya mtu mmoja mmoja kwenye nyumba yake tu. Ni kwa ajili ya eneo zima kama kibamba. Sasa unaomba namba ya simu ya nini? Au kibamba tanesco hampajui unataka kuelekezwa?
 
Tafadhali toa ushirikiano wa tuhuma zako kupitia Pm ya ukurasa huu au kwa viongozi wa TANESCO au TAKUKURU kwani TANESCO ipo tayari kukupatia ushirikiano wowote ulenutakaosaidia kukupatia huduma bila changamoyo yeyote
Je mnatoa fidiaa kwa hadhara mlyosababisha kuunguliwa na. Vitu vyangu. Friji na jiko la umeme
 
Hawa jamaa mim siwapendi sana..wanachangia kutuletea umaskini...wanamajibu ya hovyo..
TANESCO nimewapa taarifa kuhusu kulipia umeme toka april mpk leo hamjanifungia...nimelipia nyingine nayo mnanizungusha,
 
Habari mpendwa mteja wetu

Tunakujulisha kuwa leo ilitokea hitilafu kwenye laini yetu ya nordic inayolisha maeneo husika, wataalamu wetu walifanikiwa kutatua tatizo mara baada ya kufanya ukaguzi wa kina mwenye laini husika,

Aidha tunakusihi kujenga utaratibu wa kitoa taarifa au kuuliza kupitia njia zetu za mawasiliano au kutupatia namba yako yenye whatsApp kwa taarifa za eneo lako

shirika linatambua kuwa kuna changamoyo na ongezeko la mahitaji ya umeme kwa wakazi wa Kimara hadi Kibamba ndio maana ujenzi wa kituo kikubwa cha kupoza umeme umeanza maeno ya Lugurunu, kituo huki kitasaidia sana kuondoka makatizo ya umeme kwa wateja wetu.
Mkuu bila shaka unanikumbuka vizuri kwa jinsi tunavyoparuana kule kwenye uzi wa Tanesco sababu ya katikakatika ya umeme isiyoisha Kimara mwisho.

Hiyo feeder yenu ya nordic haijaanza kusumbua leo.Usidhani taarifa hatuna.

Ni miaka mingi changamoto ya mitambo yenu kuzidiwa nguvu huku Kimara ipo lakini hambadiliki,kila siku ni kutupa majibu laini kama haya ila mwaka unapita maisha yale yale.

Jana pekee kuanzia mida ya saa 12 jioni hadi saa 4 usiku mmekata na kurudisha umeme zaidi ya mara 4 Kimara mwisho!

Tangu October last year hali ni tete!

Miaka ya 2006 mpaka 2014 kulikuwa na tatizo kubwa la low voltage.

Kuanzia 2015 mpaka 2018 ndicho kipindi pekee wakazi wa Kimara na Kibamba tulipata ahueni ya umeme kutulia.

2019 mkalianzisha tena mdogo mdogo na sasa tumesharudi kulekuleee!

Na kila nikifanya uchunguzi sababu kubwa ni distribution network yenu ya huku kuwa weak!huo mtambo wenu wa nordic una muda mrefu sasa unasumbua na hamtaki kuubadilisha ndio unatutesa sana wakazi wa Kimara.

Hebu jiweke nafasi yetu,sisi tumeshanunua luku zenu,tunanunua umeme kila ukiisha,mnatukata kodi kila transaction,haya mengine yanatuhusu nini?tumeshatekeleza upande wetu kama wananchi kuchangia maendelea kwa njia mlizoweka,biashara zetu tunalipia kodi,fremu,etc!Nyinyi mnaposhindwa kutoa huduma na visingizio kibao kila siku mnataka nani awafanyie kazi sasa?!Unataka mimi niende nikanunue hiyo nordic feeder nikuletee?!

Kodi zetu mnapeleka wapi ikiwa miaka na miaka hamtaki kubadilisha mitambo yenu mibovu?!

Kwanini ununuzi wenu wa mitambo hauzingatii utaalamu wakuproject ongezeko la load kila baada ya muda fulani?!trend si zipo?shirika kubwa namna hii linaendeshwaje kienyeji?!

Suala la mji kukua ilipaswa kuwa baraka na fursa ya nyinyi kuichangamkia maana tunavyozidi kuwa wengi au kupandisha matumizi ya umeme ndivyo nyinyi mnavyopata hela,lakini kwenu ni kinyume chake...hivi watanzania nani aliyeturoga?!hizi akili tunatoa wapi?!

Waziri Makamba naona serikali na Tanesco yenu mko bize na project za kuunganisha wateja wapya nchi nzima!Najiuliza kama sisi wateja milioni 3 tu load yetu inaihenyesha mitambo ya Tanesco,mnavyounganisha wateja wengine wengi mmeshafikiria nini kinakwenda kutokea technically?Tutakapofika wateja milioni 4,5,6 Tanesco itakuwa na uwezo wa kuhudumia wote hao au mnaendesha mambo kisiasa tu bila kutazama upande wa kisayansi?!
Mmejitahidi kuwekeza kwenye uzalishaji wa umeme,tunashukuru,sasa ni wakati wa kurudi kwenye distribution nako muwekeze nguvu,vinginevyo huo umeme wenu wa sijui Nyerere sijui wapi hautakuwa na pa kupitia!
 
Back
Top Bottom