Waziri Makamba ameanza rasmi project alizotumwa TANESCO

Waziri Makamba ameanza rasmi project alizotumwa TANESCO

Kwenye mambo ya msingi yanayohusu maslahi ya nchi kama haya huwezi kuwaona NYUMBU, wapo bize na kesi ya Gaidi na CDM Digital.
Kweli kabisa na haya ndiyo yangewapa credit kwa wananchi, ila wao wamekazania mbowe sababu yeye ndio ana sign cheques zote, hivyo kitendo cha kuwa ndani ni kiashiria cha ukata mkubwa.
 
Shirika la TANESCO limeingia mkataba wa kusimika mfumo wa kisasa wa ufanisi,wenye thamani ya dola milioni 30 za marekani na kampuni ya Mahendra kutoka India.

My take:
Hao wataalamu walipopewa nafasi ya kuongea wanasema ni pamoja na utawala pamoja na kumonitor mfumo mzima wa Tanesco kutokea satellite.

Yalee ya Net group solutions waliowahi kutupiga miaka ile ya JK.

Sasa tumeelewa maana ya kumtoa Kalemani.

Source ITV news jioni ya 09/11/2021.
Tunaojua kinachoendelea ni kwamba nchi imerudi miaka 20 nyuma tangu Rais Mpendwa wa Watanzania kufariki. Ninachowashauri Watanzania wenzangu anzeni kuchukua mikopo ya Solar Energies kabla haijapanda bei.
 
Wanaweka system ya monitoring eleweni ,kukiwa na fault wao wanaona mapema sio mpaka mteja apige simu,Wire ukikatika ,transforma likibutuka ,nguzo ikidongdoka ,low & high voltage kwenye lines wanaona zote na kuzitatua mapema ,huo ndivyo ufanisi.
 
Shirika la TANESCO limeingia mkataba wa kusimika mfumo wa kisasa wa ufanisi,wenye thamani ya dola milioni 30 za marekani na kampuni ya Mahendra kutoka India.

My take:
Hao wataalamu walipopewa nafasi ya kuongea wanasema ni pamoja na utawala pamoja na kumonitor mfumo mzima wa Tanesco kutokea satellite.

Yalee ya Net group solutions waliowahi kutupiga miaka ile ya JK.

Sasa tumeelewa maana ya kumtoa Kalemani.

Chanzo: ITV news jioni ya 09/11/2021.
Yaleyaleeèee!!!
 
Shirika la TANESCO limeingia mkataba wa kusimika mfumo wa kisasa wa ufanisi,wenye thamani ya dola milioni 30 za marekani na kampuni ya Mahendra kutoka India.

My take:
Hao wataalamu walipopewa nafasi ya kuongea wanasema ni pamoja na utawala pamoja na kumonitor mfumo mzima wa Tanesco kutokea satellite.

Yalee ya Net group solutions waliowahi kutupiga miaka ile ya JK.

Sasa tumeelewa maana ya kumtoa Kalemani.

Chanzo: ITV news jioni ya 09/11/2021.
Hivi kwa nini menejimenti ya TANESCO haipewi uhuru iendeshe shirika bila kuingiliwa kwa kupangiwa nini cha kufanya, kulazimishwa kuingia mikataba ya kimangungu inayoshinikizwa na wanasiasa ?

Halafu baada ya muda tunasikia wanasiasa hao hao wanailaumu menejimenti ya shirika kwa kusababisha iendeshwe kwa hasara. wakati maamuzi yote yanaamuliwa toka nje ya shirika na wanasiasa.
 
Hii ni tatizo kubwa ,
Tanesco tayari ipo mikononi mwa walafi.
Na bado, tutauziwa nguzo kutoka South Africa , mita, na transfoma kwa bei mara 10, na bado hazitafika nchini.

Nacheka kwa Zeleuu haaaa haaaa., awamu ya SIKISI ni feki kama ile ya NNE.
 
Shirika la TANESCO limeingia mkataba wa kusimika mfumo wa kisasa wa ufanisi,wenye thamani ya dola milioni 30 za marekani na kampuni ya Mahendra kutoka India.

My take:
Hao wataalamu walipopewa nafasi ya kuongea wanasema ni pamoja na utawala pamoja na kumonitor mfumo mzima wa Tanesco kutokea satellite.

Yalee ya Net group solutions waliowahi kutupiga miaka ile ya JK.

Sasa tumeelewa maana ya kumtoa Kalemani.

Chanzo: ITV news jioni ya 09/11/2021.
Ndio wanaanza kuchomeka milija ya kuanza kinyonya tanesco, mwisho wa siku utasikia shirika limelemewa na madeni libinafishishwe,kumbe wao ndio wanalitwisha madeni; baada ya kutafuta jinsi ya kulipunguzia madeni shirika wao wanaongeza,bado kidogo tunarudi kwenye ngao wa umeme, maana naona dawasco wameanza ili Makamba akisema,waanze kusema hamwoni dawasco?Tunarudi zama zile kwa kasi ya ajabu.
 
Makamba utatukanwa kweli kweli ila piga kazi songa mbele.

Kila utakachofanya timu ya Kalemani/Magufuli pamoja na timu ya Mnyiramba Mwigulu watakukosoa tu.
 
Shirika la TANESCO limeingia mkataba wa kusimika mfumo wa kisasa wa ufanisi,wenye thamani ya dola milioni 30 za marekani na kampuni ya Mahendra kutoka India.

My take:
Hao wataalamu walipopewa nafasi ya kuongea wanasema ni pamoja na utawala pamoja na kumonitor mfumo mzima wa Tanesco kutokea satellite.

Yalee ya Net group solutions waliowahi kutupiga miaka ile ya JK.

Sasa tumeelewa maana ya kumtoa Kalemani.

Chanzo: ITV news jioni ya 09/11/2021.
Net Group ilikuwa Mkapa
 
Back
Top Bottom