Waziri afumaniwa Bar

Waziri afumaniwa Bar

Acha hiyo, ushawahi kuona "Rais Ampiga Mkewe"

Kusoma habari (baada ya longolongo nyingi za kuanzia) unakuta "Rais wa chama cha mchezo mmoja mashuhuri nchini (jina la mchezo tunalo) amedaiwa kusadikika kwamba inawezekana alimpiga mkewe usiku wa juzikati kwa mujibu wa majirani (majina tunayo )...

Rais huyo (jina tunalo)...
 
Juzi usiku katika maeneo ya Msasani Bonde la Mpunga....Ndugu Waziri Ally mkazi wa maeneo hayo..alifumaniwa na mke wa rafiki yake akiwa Bar.........

JF Chit -Chat

Kuna siku niliwahi kununua Gazeti kisa kichwa cha habari kama hiki

inaonyesha ni kiasi gani unapenda ushahidi........

 
Hizo zote bado hazijatulia!
Nilipigania kununua gazeti miaka ya 2000, likiwa na kichwa cha bahari:
"KUMBE NYERERE ALIMPAPASA AMINA CHIFUPA"
Kuja kusoma ndani wanaeleza jinsi Mwalimu alivyofika nyumbani kwa Mzee Chifupa, enzi hizo Amina ndio katoka kuzaliwa, na akambeba na kumpapasa kichwani!
 
Acha hiyo, ushawahi kuona "Rais Ampiga Mkewe"

Kusoma habari (baada ya longolongo nyingi za kuanzia) unakuta "Rais wa chama cha mchezo mmoja mashuhuri nchini (jina la mchezo tunalo) amedaiwa kusadikika kwamba inawezekana alimpiga mkewe usiku wa juzikati kwa mujibu wa majirani (majina tunayo )...​


wakati huo huo mwandishi wa habari hizi alijaribu kumpigia kamanda wa polisi ila simu yake haikupatikana....na alipomtafuta mganga mkuu wa hospital simu yake iliita bila kupokelewa...(na mwandishi wetu)
 
Hizo zote bado hazijatulia!
Nilipigania kununua gazeti miaka ya 2000, likiwa na kichwa cha bahari:
"KUMBE NYERERE ALIMPAPASA AMINA CHIFUPA"
Kuja kusoma ndani wanaeleza jinsi Mwalimu alivyofika nyumbani kwa Mzee Chifupa, enzi hizo Amina ndio katoka kuzaliwa, na akambeba na kumpapasa kichwani!

mwenzio huyu......

 
Juzi usiku katika maeneo ya Msasani Bonde la Mpunga....Ndugu Waziri Ally mkazi wa maeneo hayo..alifumaniwa na mke wa rafiki yake akiwa Bar.........

JF Chit -Chat

Kuna siku niliwahi kununua Gazeti kisa kichwa cha habari kama hiki

inaonyesha ni kiasi gani unapenda ushahidi........
Tayari Mmeanza!...:A S embarassed:
Nitam'Dip TANMO sasa hivi aje awasambaratishe!...ohoooo!
 
Tayari Mmeanza!...
A%20S%20embarassed.gif

Nitam'Dip TANMO sasa hivi aje awasambaratishe!...ohoooo!

hahahahahaha...PJ..nini tena?...mie na Preta utuacheee
 
Yote tisa,

Kuna wakati Papa alikwenda New York City, muandishi wa habari mmoja akamuuliza "Hivi Baba Mtakatifu unafahamu kwamba hapa New York kuna makahaba wanajiuza?".

Papa akasema "Aaah, hapa New York kuna makahaba wanajiuza?" (akapiga alama ya msalaba)

Kesho gazeti likaandika "Papa mawindoni:Auliza " Hapa New York kuna makahaba wanajiuza?"
 
mamie Preta ...kwani hujawahi kukutana na habari kama hizo?
Preta sio mamii yako bana!...Hivi umesahau mara hii eeh?...Hujui Tanmo alikuwa hapa kwa wiki 2 analishwa na kunyweshwa na Preta? ...Hujui mwenzio aliniachia Fifty ya karibu ili nimkamilishie mipango?...TANMO HAKUNAGA bana! Yule mtu ni kidume!
 
Preta sio mamii yako bana!...Hivi umesahau mara hii eeh?...Hujui Tanmo alikuwa hapa kwa wiki 2 analishwa na kunyweshwa na Preta? ...Hujui mwenzio aliniachia Fifty ya karibu ili nimkamilishie mipango?...TANMO HAKUNAGA bana! Yule mtu ni kidume!

PJ..achana utani wako..ujue utamua mtu chake kwa presha?....Preta hizi Taarifa za kweli?
 
Back
Top Bottom