Wazee wa JamiiForums popo tukutane hapa

Wazee wa JamiiForums popo tukutane hapa

Hapo ni kwa mheshimiwa gani ? Amelala ndani na waif au hajarudi kama wakubwa wenzie wanavyofanya, kuwwaacha ma waif ndani na kupona kwa madada poa

Ni mmoja wa watangaza nia chama chetu cha zaman jina kapuni
 
Mpo kimyaaaa wazee vip mumepata vyakulalia nini jamaa zanguu
 
Mimi nahudumia ndoa yangu sasa hivi...!

Umentia hamu ngoja niite changu mmoja nikamkandamize nyuma ya bajaj mbovu kwa style ya fetch vegetable. hapa Meeda buku mbili unapunguza presha kwenye tezi dume
 
Niko lindo hapa lambo nasaka majambazi nichukue M50 za serikali
 
nipo zamu leo! nakimiss kitanda ila zaidi namiss mtu fulani hivi pembeni anipigishe kwata!
 
Naelekea kwenye bajaj ,,,,nakuja wadau. Mida hiii hamna MODS andika chochote
 
Najiandaa kwenda mwanza kwa usafiri Wa asili kabla ya kukucha nitakuwa nimerudi
 
Back
Top Bottom