vevenononombo
JF-Expert Member
- Jun 19, 2015
- 1,289
- 421
- Thread starter
- #21
Niko makaburini muda huu napiga chabo maiti zinavyotifuana tena style zote unafikiri hazijafa
We kiboko
Niko makaburini muda huu napiga chabo maiti zinavyotifuana tena style zote unafikiri hazijafa
Hapo ni kwa mheshimiwa gani ? Amelala ndani na waif au hajarudi kama wakubwa wenzie wanavyofanya, kuwwaacha ma waif ndani na kupona kwa madada poa
Kaka unakuja kuuzia mkaa wako Dar ni book gunia moja ?
Mimi nahudumia ndoa yangu sasa hivi...!
Nipo mkuuu
We kiboko
Niko stakishari hapa naangalia uwezekana na mie nijitwalie angalau ka bastora bila kumwaga damu.
Mimi nahudumia ndoa yangu sasa hivi...!
Naelekea kwenye bajaj ,,,,nakuja wadau. Mida hiii hamna MODS andika chochote