Wazee wa Dar es Salaam ni akina nani?

Wazee wa Dar es Salaam ni akina nani?

Kesho Natarajia Akikenua Meno Vigelegele, Akijamba Makofi Ya Kumwaga, Hakuna Jipya Zaidi Ya Kusema Vyombo Vya Dola Bado Vinachunguza.
 
TANZANIA YETU
ndo nchi ya furaha. kitu kikisha fanyika ndio kimesha pita ivo nasikilizia nione hatua itakayo toka kwa walio gawana ma bilioni yapesa itakapo ishia. ccm. mmetumaliza sana aiiseh.
 
Rasimu ya katiba ililielekeza vema jambo hili ya kuwa ni lazima rais ajitofautishe ni lini na wapi anatekeleza uenyekiti wake wa chama na ni lini anayafanya majukumu ya kitaifa kama rais. Kuhutubia baadhi ya wazee tena kwa issue hot ni kuitafuta sympath isipokuwepo. Afadhali ungeingia studio za itv na fundi mitambo na mrusha matangazo mkajifungia ili kukwepa maswali na vigelegele na kuhutubia taifa. Kwa hapo utakuwa neutral kwani utakuwa unazungumza na makundi yote. Sasa hizo gharama za kuhutubia wazee nani anakulipia?. Kama ni ruzuku ya chama chako ni sawa ila hapo uwe mwenyekiti wa ccm na uyaseme ya chama tu. Ukiiguzia escrow utakuwa hujatutendea haki kwa kutumia kodi zetu vibaya. Najaribu kuwaza kwa sauti tu.!
 
asipowaadhibu hawa jamaa atakuwa amewajenga sana ukawa kwa 2015.Kinachofanyika mda huu ni kujaribu kuipa ushind ccm katika chaguzi za marudio ili iwe rahisi kuonesha kuwa wananchi wameridhia fedha kuchotwa na hawana noma na wale waliotajwa. Ndugu zanguni huu uchaguzi serekali za mitaa una umuhhimu mkubwa kwa maamuzi ya raisi na huenda anasubiri wakisha jitwalia vijij zaidi waseme unaona wananchi hawaungi mkono fitna choyo uroho wa madaraka na uvunjifu wa amani wa baadhi ya wanasiasa kisha wazee wa kike sijui ndo wabibi watapiga vigelegele na kusema waambie hao-------lolololololololoooo umeonaeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee---------------------------Ila kuna wengine wengi tu ni kina mama wa 40s na 50s ila watajinasibu uzeee
 
Habari wana JamiiForums.

Ninafahamu kuwa nchi yetu ina wasomi wengi waliobobea katika nyanja mbalimbali za kitaaluma ikiwemo masuala ya uongozi na Ushauri.

Lakini cha kushangaza kila linapoibuka Jambo zito linalogusa maslahi ya nchi Mh. Rais wetu Kikwete anakimbilia kuzungumza na kikundi kidogo cha wazee maarufu kama wazee wa Dar.

Mimi sina tatizo na Mh. Rais kuzungumza na wazee lakini najiuliza kwanini asiwashirikishe na wasomi, wanasheria na wanasiasa wenye kuweza kushauri jambo kwa manufaa ya nchi hasa wale wanaotoka vyama vya upinzani? Ina maana kila ushauri unaotoka Katika vyama vya upinzani hauwezi kuleta tija kwa nchi?

Mpaka sasa Rais ameshazungumza na Wazee wa Dar mara nyingi lakini hatujaona mafanikio yoyote ya kile anachoshauriwa huko badala yake mambo yanazidi kuwa magumu na nchi inamuwia ngumu.

Nashauri Rais ajaye asifuate utaratibu huu mbovu anaoutumia Mh. Rais wa kuliangamiza taifa na wakati tunao wasomi waliobobea katika nyanja mbalimbali lakini wanapuuzwa anaishia kuwapa chai wazee wanampigia makofi anaona mambo yanakwenda kumbe njaa za wazee wa Dar ni kusifia hata pale Mh. Rais hakufanya sawa huku wakiangalia maslahi yao binafsi tu.

Nawasilisha.
 
Ukiwa huna akili inaweza kukuchukua mda mrefu sana kujua jambo baya na zuri ubaya wa rais katika hili ni upi au kwa vile kwenu mnaishi kwa matusi ni dharau basi unahisi kila mtu unaweza kumtukana na kumkejeli utakavyo jitambue siyo kila kitu ujinga mbele.
 
Halafu mwisho unaandika neno nawasilisha huoni hata aibu,unawasilisha ujinga we kuku kweli kumbuka kila mtu anamfumo wake wa kiuongozi mfano mzee slaa yeye mfumo wake ni uongo na upotoshaji ndiyo alivyojipangia.
 
Habari wana JamiiForums.

Ninafahamu kuwa nchi yetu ina wasomi wengi waliobobea katika nyanja mbalimbali za kitaaluma ikiwemo masuala ya uongozi na Ushauri.

Lakini cha kushangaza kila linapoibuka Jambo zito linalogusa maslahi ya nchi Mh. Rais wetu Kikwete anakimbilia kuzungumza na kikundi kidogo cha wazee maarufu kama wazee wa Dar.

Mimi sina tatizo na Mh. Rais kuzungumza na wazee lakini najiuliza kwanini asiwashirikishe na wasomi, wanasheria na wanasiasa wenye kuweza kushauri jambo kwa manufaa ya nchi hasa wale wanaotoka vyama vya upinzani? Ina maana kila ushauri unaotoka Katika vyama vya upinzani hauwezi kuleta tija kwa nchi?

Mpaka sasa Rais ameshazungumza na Wazee wa Dar mara nyingi lakini hatujaona mafanikio yoyote ya kile anachoshauriwa huko badala yake mambo yanazidi kuwa magumu na nchi inamuwia ngumu.

Nashauri Rais ajaye asifuate utaratibu huu mbovu anaoutumia Mh. Rais wa kuliangamiza taifa na wakati tunao wasomi waliobobea katika nyanja mbalimbali lakini wanapuuzwa anaishia kuwapa chai wazee wanampigia makofi anaona mambo yanakwenda kumbe njaa za wazee wa Dar ni kusifia hata pale Mh. Rais hakufanya sawa huku wakiangalia maslahi yao binafsi tu.

Nawasilisha.
Kwahiyo leo ukionana na bawacha wenzako utawaambia leo umeweka bonge la mada jf kumbe umeandika ujinga.
 
Hivi huwa anazungumza au kuhutubia? by the way watu makini siku hizi wanampotezea
 
Kwahiyo leo ukionana na bawacha wenzako utawaambia leo umeweka bonge la mada jf kumbe umeandika ujinga.

ujinga upi huo unaouzungumzia. Haya ngoja tusikie leo watamshauri nini maana ngoma nzito.
 
Hana jipya hpo labda atawaelezea mipango yke ya kuanzisha taasisi ya kupambana na tezi dume atakapoachia ngazi kwani wengi wa hao wazee ni waathirika wa tezi dume
 
Fimbo tunazo sisi wananchi nadhani kidogo kwenye serikali za mtaa mumeona pamoja na ubabe tunawatandika tu.Kikwete kama anabusara hutubia taifa sio wazee wa Dar.
 
nadhani mleta mada ana matatizo ya ufahamu. Rais hazungumzi na wazee bali analihutubia taifa. Hao wazee ni hadhira ambayo inaweza kuwa kikundi chochote cha watu. Jingine, inashangaza sana unaposhindwa kuona umuhimu wa wazee. Au kwa vile wazee wa chama chako wametopea kwenye uzinifu na kila aina ya kukosa busara?
 
Back
Top Bottom