Waungwana msaada nimekwama.


Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
1,552
Likes
412
Points
180
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
1,552 412 180
Kunjua roho!!
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
433
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 433 180
Pombe inasaidia... usiniulize kwa vipi... changanya za zako...
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
Mvue nguo kwanza,kisha mwambie aingize mwenyewe pole pole!akiilengesha vizuri mbane miguu na mikono yake ingiza kikamilifu!itachukua kama kufanya mara 2 kuzoea
 
N

ngauyase

Member
Joined
May 24, 2013
Messages
65
Likes
0
Points
13
Age
32
N

ngauyase

Member
Joined May 24, 2013
65 0 13
kwenye suala la bkra kaukatl kdogo kanahtajka. Ww paka dushee mafuta ya vaseln thn unamwambia unaweka juujuu unafanyafanya kama vle unasugua taratbu ucwe na haraka atanogewa utaona anatanua miguu sasa hapo unasokomeza dushee moja kwa moja.
 
H

halikela82

Senior Member
Joined
May 14, 2013
Messages
187
Likes
2
Points
0
H

halikela82

Senior Member
Joined May 14, 2013
187 2 0
Ngoja 1 nimalize matatizo yangu ntarudi soon.
 
M

Mshirazy

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
421
Likes
4
Points
0
M

Mshirazy

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
421 4 0
kwenye suala la bkra kaukatl kdogo kanahtajka. Ww paka dushee mafuta ya vaseln thn unamwambia unaweka juujuu unafanyafanya kama vle unasugua taratbu ucwe na haraka atanogewa utaona anatanua miguu sasa hapo unasokomeza dushee moja kwa moja.
hahahahaha!umenikumbusha mbal sana mkuu,haka kaujanja nshawah kukatumia!
 
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,091
Likes
299
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,091 299 180
Ulivoniita Muungwana hapo kwenye kichwa chako cha uzi,nmeitika haraka sana nakuingia humu nimekuta unazungumiza bikra ambayo sina uzoefu nayo.

Toa kwanza bikra afu ntakuchek
 
Kumbesa

Kumbesa

Senior Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
113
Likes
4
Points
35
Kumbesa

Kumbesa

Senior Member
Joined Dec 29, 2011
113 4 35
Waungwana naombeni msaada jamania, ambao mshawahi kula bikira, nina shemeji yenu yeye ni mpya kwenye mambo ya sex sasa sijui wenzake walimwambia siku ya kwanza ni balaa! Nahisi ametishwa, mara kadhaa nimeingia naye ghetto nasikuambulia kitu maana mkianza tu ni ugomvi yaani mvutane balaa, sasa mimi sijazoea mapenzi ya hivi, yaani mpaka nataka kukata tamaa nimshit tu, nisaidieni wazoefu maana mimi kubaka siwezi kabisa yan!!
[h=3]you `ve come to the right place... just click here:)[/h]Obsessed - Toilet scene - YouTube
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,170
Likes
1,597
Points
280
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,170 1,597 280
kwenye suala la bkra kaukatl kdogo kanahtajka. Ww paka dushee mafuta ya vaseln thn unamwambia unaweka juujuu unafanyafanya kama vle unasugua taratbu ucwe na haraka atanogewa utaona anatanua miguu sasa hapo unasokomeza dushee moja kwa moja.
inaonekana wewe mzoefu sana mkuu,umeshazitindua ngapi mpaka sasa?manake sie wengine hatujawahi na tumeshaoa teyari hivyo sijui kama itawezekana tena.
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,170
Likes
1,597
Points
280
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,170 1,597 280
Suwezi kutoa ushauri kwa Wazinifu.
wewe hujawahi kuzini?kama ndio basi hongera,kama sio basi usipende kutoa majibu ya jumla jumla as if wewe ni mwema sana.
 
H

hmasunga

Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
83
Likes
0
Points
0
H

hmasunga

Member
Joined Apr 2, 2013
83 0 0
Kwanza pole sana demu wangu ambae ndio mke wangu nilianza nae uhisiano kipindi yupo form five.Nilimkuta bikra kabisa na ilikuwa mbinde siku akiibuka getto nikaomba ushauri kwa wa2 wakaniambia pombe inasaidia.Nikaanza kumfudisha siku alipomaliza chupa mbili akawa yupo hoi na nika2mia mafuta ya KY jelly alikuja kusikia ki2 kipo ndani.Alipiga kelele vibaya mno mashuka yalilowa damu now ha2tumii kilevi na 2mefunga ndoa
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,819
Likes
15,278
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,819 15,278 280
Kizazi cha Mulugo ni hatari sredi za kitoto toto.
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240