WaTZ Mbona hampendi wakenya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WaTZ Mbona hampendi wakenya?

Discussion in 'International Forum' started by kenyata, Dec 18, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. k

    kenyata Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni ubaguzi,nilikuwa tz last week watanzania wengi wanaonyesha hawatupendi wakenya,lakini wakenya wanasaidia kazi za kitaalam tanzania ambazo watz hawaziwezi kutokana na low eduction
    tupendane dunia imebadilika sana
    nashangaa sana nilikutana na demu mmoja nikajaribu kuongea naye alivyojua mimi mkenya aliondoka ghafla,inaonekana watz wengi ni wajinga sana na hawajasoma,lets change guys
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Nipe mfano wa kazi hizo unazoziita za kitaaluma ambazo Mtz hawezi?

    Halafu; ulitegemea mwanamke wa kiTZ akubabaikie kisa mkenya? Hao mademu ni wakenya, TZ kuna wanawake na mabinti!

    Kwa uzoefu wangu; wanaume wengi wa kikenya maarrogant, washamba na hawajui mapenzi hivyo huyo Mdada hakutaka kupoteza muda wake!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    aaaah,alivyojua wee ni ny,angau akaondoka?
    labda aliona una sura mbaya kama za ndugu zako
    na sura mbaya inawakilisha roho mbaya
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mkuu
    1. Wakenya nyinyi ndo dhambi ya ubaguzi inawatafuna na ushahidi ni jinsi mlivyomalizana katika election iliyopita kwa kubaguana makabila
    2.Kielimu hakuna mlichotuzidi zaidi ya lugha ya malkia.taaluma nyingi tz wapo fresh nawapa max kwenye ujasiriamali mmepiga hatua lakini nasi tunakuja
    3.Tunawapenda sana ndo maana mmejaa kwetu mkifanya kazi bila hata permit na vipande vya uhamiaji
    4.Huyo demu alikukimbia kwa kuwa anjua wakenya wengi hamtahiri na mnachambia karatasi
    ALIYESOMA ASINGETUANDIKIA MATUSI HAYO>ASANTE
     
  5. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,571
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Sasa wewe unayelalamika kuwa waTZ hawajasoma, je wewe umesoma mpaka mbinguni?
     
  6. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,428
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    rejea kwenye historia au wulize wakenya wengine kuhusu hojo hii mufilisi!
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 0
    Kwani Wakenya mnawapenda wenzenu? Achia mbali WaTZ nyie kwa nyie ni chuki mtindo mmoja labda awe wa kabila lako!

     
  8. k

    kenyata Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nilishangaa sana demu kunikimbia kwa sababu niliongea neno moja kwa english,mbona mnakuwa wakali,kubalini nyie uwezo wenu ni kadogo sana kulinganisha na wetu
     
  9. k

    kenyata Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo sijakuelewa,mbona wakenya wengi company zao zipo tanzania kama investors lakini kenya hakuna company za watanzania
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    wasikimbiwe waingereza wenyewe ije kuwa mluya weye! Phfewww; disgusting!
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,226
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Uwezo wa kuongea 'sheng'?
    Halafu kukimbiwa na demu ndio ukahitimisha ulichohitimisha?
    Hebu rudisha upuuzi nyumbani bana
     
  12. k

    kenyata Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie watz inaonekana hamuwezi kufanya socialize na watu kutoka nchi zingine,mna aibu sana,halafu mnapenda sana kujiona nyie mko na roho nzuri,lakini umaskini wenu wa akili utawaletea umaskini sana
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    [​IMG] kenyata

    Today 12:16
    #1 [​IMG]
    [​IMG] Junior Member Array


    Join Date : 18th December 2011
    Posts : 1
    Rep Power : 0



    [h=2][​IMG] WaTZ Mbona hampendi wakenya?[/h]Post ya kwanza ushaanza matusi..hebu pitia post za wakenya wenzako humu uone wanasemaje
     
  14. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    in addition alkuona boya kuanza kujpendekeza kwake kwa kiingereza, il umcorrupt wakat englsh ynyw mnaongea neno 1 1 ka mtt.
     
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 0
    Ajabu!
     
  16. JJ Masselo

    JJ Masselo Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakenya mi nawapenda saana ila tatizo lao ni moja tu la kutaka kujifanya wapo juu kuliko wengine, na kama wewe ndugu umefuta japo ujinga tu usingeweza kuandika vitu kama hvyo humu, it might be true what you a saying about as but we are the best in East Africa Sir. pia hamjabahatika kuwa na sura nzuri kiukweli hlo kubali kama muungwana, I have a friend of mine Kenyani she so agry lakini anajiona kama Ray-C, nyie mnatuweza kwa mbio tu na si vinginevyo ndugu.
     
  17. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Inkoskaz ameshakujibu kwamba "huyo demu alikukimbia kwa kuwa anjua wakenya wengi hamtahiri na mnachambia karatasi ", sasa mbona hutaki kuridhika na jibu? Eti "mimi nilishangaa sana..." Ulishangaa nini, mbona wewe bado una akili za kikoloni? Amka!
     
  18. k

    kenyata Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wewe unataka kuandika nini?mimi sijaelewa/ndio maana tunasema uwezo wenu mdogo sana
     
  19. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jaman huyu ka2mwa mpotezeen huku pwan twasemaaaaa 'mheshmu mjnga ujiepushie balaa'
     
  20. JJ Masselo

    JJ Masselo Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We sema umekuja kutaka kutuhalibia tu, sisi kama ni masikini wewe kinakuuma nini? au unapungukiwa na nini? kama tz ni masikini ulikuja kufanya nini? sikia kitu kingine ni kuongea saana na wala si kusoma sana kama unavyodai coz hata mimi kazi ninayoifanya ukiambia sikuisomea hata kidogo utakubali? You real pic me off totally thank God he forgive you for what you said about the great Nation like Tz, na kwa wenda wazimu kama huu unaweza kusababisha mkatengwa kweli kisha mkarudi kwenu kutaabika na njaa na usikute mtu mwenyewe mbayaaaa, jeusi tiiiiiiiii usipo kenua watu wanaweza kukupita juu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...