Titicomb
JF-Expert Member
- Jan 27, 2012
- 17,083
- 32,088
Akitagiwa yeye anayakaanga hayo mayai na kunywea chai au anakaangia vyepe. Hahaaa ...kidding!Ukitagiwa na mimi unitag
Akitagiwa yeye anayakaanga hayo mayai na kunywea chai au anakaangia vyepe. Hahaaa ...kidding!Ukitagiwa na mimi unitag
Hasaaaa. Ndio walikuwa walengwa hao!Short course za ualimu?
Kama wale voda fasta? Au course zipi
MakuuuUkitamka neno Mwalimu huwa napata kichefu chefu, Akili zao zinaishia kwenye urefu wa chaki
Mkuu acha kukufuru ulifundishwa a,e,i,o,u na mwalimu lkn!Ukitamka neno Mwalimu huwa napata kichefu chefu, Akili zao zinaishia kwenye urefu wa chaki
Wanachotaka hawa wenye leseni wakafanye competition kwenye kutafuta ajira walizosomea, ila ni kweli huwezi fanyiwa recategorization kutoka ualimu kwenda uhandisi wakati hujawahi kuwa mwalimu.Endapo leseni ilikuwa ya ualimu na mhusika alisoma kingine ambacho si ualimu
Maana yake hana sifa za kuwa mwalimu anakuwa na sifa za kile alichokisomea na hata hyo categorization imewezekana kwavile anazo sifa hivyo basi inaonyesha mtumishi atalipwa kwasifa zinazostahili. Endapo alikuwa anaonekana ni mwalimu basi ni mwendelezo ya WASIOJULIKANA MOVIE
Hivi kumbe wewe ni mdogo hivyo, nisalimie shikamoo.Hivi leseni ya ualimu maana yake huwa ni nini?
hiyo ililetwa miaka ya 2004-07 kama sikosei kulikuwa na uaba mkubwa wa waalimu kwa sasa haipo tenaHa ha ha
Najua madaktari ndio huwa wana leseni ya ku practice, sasa siku za hivi karibuni nasikia leseni ya ualimu nabaki natoa macho tu
Hivi leseni ya ualimu maana yake huwa ni nini?
Almaarufu waliitwa vodafasta, ilikuwa program maalum ya miezi kadhaaUkitagiwa na mimi unitag
Short course za ualimu?
Kama wale voda fasta? Au course zipi
Hahahahahahaha..... Mbavu zangu mie.....!!!Me naona utatoka na waraka wale waliopata supp huko waliposoma wafutwe ajira
Ukitamka neno Mwalimu huwa napata kichefu chefu, Akili zao zinaishia kwenye urefu wa chaki
Hivi leseni ya ualimu maana yake huwa ni nini?
Ukitamka neno Mwalimu huwa napata kichefu chefu, Akili zao zinaishia kwenye urefu wa chaki
Kwani tangia lini huwa wanatoa maelezo yaliyojitosheleza?!Huo Waraka maelezo yake yameishia hapo tu au yanaendelea?
Shkamoo mhengaHivi kumbe wewe ni mdogo hivyo, nisalimie shikamoo.
Najaribu kuuweka unagoma