Watu wenye tabia hizi wanakera sana!!!


Ligogoma

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
2,406
Likes
1,535
Points
280
Ligogoma

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2010
2,406 1,535 280
Habari wana JF???
Sisi waafrika ni kweli tuna extended families lakini wakati mwingine jamani ni kutiana umasikini!!!

Mtu ana watoto wake nane, anaishi nao Dar, watoto watatu anawatafutia shule ya day Moshi akiwa na matarajio kwamba wakaishi kwa fulani (si ajabu ni rafiki tu) tena bila hata kumtaarifu!!!

Haya unakubali kuwapokea kwa masharti kuwa gharama zote ni juu yake isipokuwa malazi na chakula ndo unajitolea, ooooh!!! shiiiit!!! ni mwaka wa pili sasa hatumi ada, uniform wala madaftari!!!! Watoto wakitaka kwenda Dar nyumbani wakati wa likizo anawaambia subirini hapo hapo nitawatumia kila kitu then havitumwi mpaka likizo inaisha, watoto wanasoma kwa matatizo mpaka unaingia tena mfukoni mwako ili kuwasaidia, jamani jamani, jamani!!!! Mie mwenyewe nimepanga uzazi kwa watoto wawili tu ili kuwajengea maisha bora sasa hii timu tena!!!! Duh!!!

Mbaya zaidi vitoto vya jijini Dar si mnavijua vikija mikoani kwa kujifanya vi-much know!!! Jioni unakuta vimesimama na wavulana kwenye kona za nyumba aaaah!!! Ni matatizo kwa kweli!!!

Hizi tabia jamani hazipendezi hata kidogo ni za kukemea!!!! Nawasilisha
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,153
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,153 280
Kwani umelazimishwa?waambie watoto wakae shuleni wakati wa likizo...
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Habari wana JF???
Sisi waafrika ni kweli tuna extended families lakini wakati mwingine jamani ni kutiana umasikini!!!

Mtu ana watoto wake nane, anaishi nao Dar, watoto watatu anawatafutia shule ya day Moshi akiwa na matarajio kwamba wakaishi kwa fulani (si ajabu ni rafiki tu) tena bila hata kumtaarifu!!!

Haya unakubali kuwapokea kwa masharti kuwa gharama zote ni juu yake isipokuwa malazi na chakula ndo unajitolea, ooooh!!! shiiiit!!! ni mwaka wa pili sasa hatumi ada, uniform wala madaftari!!!! Watoto wakitaka kwenda Dar nyumbani wakati wa likizo anawaambia subirini hapo hapo nitawatumia kila kitu then havitumwi mpaka likizo inaisha, watoto wanasoma kwa matatizo mpaka unaingia tena mfukoni mwako ili kuwasaidia, jamani jamani, jamani!!!! Mie mwenyewe nimepanga uzazi kwa watoto wawili tu ili kuwajengea maisha bora sasa hii timu tena!!!! Duh!!!

Mbaya zaidi vitoto vya jijini Dar si mnavijua vikija mikoani kwa kujifanya vi-much know!!! Jioni unakuta vimesimama na wavulana kwenye kona za nyumba aaaah!!! Ni matatizo kwa kweli!!!

Hizi tabia jamani hazipendezi hata kidogo ni za kukemea!!!! Nawasilisha
Mkuu dunia ya leo hamna kitu kama hicho,labda anahisi ulimzalisha mke wake hao watoto
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Kweli kabisa haipendezi mtu ashindwe kupanga uzazi afu aje atelekeze watoto kwa mwenzie, hee! Pole mwaya ila mwambie ukweli usiteseke kwa yasiyokuhusu. Amezaa kwa raha zake atunze kwa raha zake pia. Asikuchoshe huyn.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
sisi sote ni watoto wa baba mmoja jamani
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Tenda wema nenda zako. Hao watoto ni viumbe wa m/mungu watakufaa baadae.
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
5
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 5 135
Mwombee huyo mtu ili Mungu amuongoze ajue kuwa anachofanya sıyo ınshu.
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
361
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 361 180
Mnafiki au mwoga wewe. Kama hutaki kukaa na hao watoto si umwambie mwenyewe awachukue au uwalipie nauli (one way) waende kwa wazazi wao? Kwani Dar hakuna shule lazima wasome Moshi? Ni matatizo ya kujitakia.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Kawaambie na hao waliokupa watoto. Kweli inakera sana. Sometimes ukitaka ufanikiwe bora uwe na roho mbaya.
 
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
702
Likes
18
Points
35
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2009
702 18 35
aiseeo we kiboko yani unawakuta vichochoroni wamejibanza na vidume bado unawapa ugali tu? Kudadadeki yaani ningekua mimi kesho yake unakuwakuta kwenye ngorika ya kwanza to Dar
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
mh, that will be too much. na watoto wanakaa kwake coz wako day skul. bora wakifunga shule awafungashe pamoja na wa kwake ampelekee daslamu wakamsalimie swahiba wa baba yao. afu aje awachukue wake na kumuachia wanae awatafutie shule ya boarding. huyo jamaa na mkewe nao kama kopo na mfuniko!
Kwani umelazimishwa?waambie watoto wakae shuleni wakati wa likizo...
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Habari wana JF???
Sisi waafrika ni kweli tuna extended families lakini wakati mwingine jamani ni kutiana umasikini!!!

Mtu ana watoto wake nane, anaishi nao Dar, watoto watatu anawatafutia shule ya day Moshi akiwa na matarajio kwamba wakaishi kwa fulani (si ajabu ni rafiki tu) tena bila hata kumtaarifu!!!

Haya unakubali kuwapokea kwa masharti kuwa gharama zote ni juu yake isipokuwa malazi na chakula ndo unajitolea, ooooh!!! shiiiit!!! ni mwaka wa pili sasa hatumi ada, uniform wala madaftari!!!! Watoto wakitaka kwenda Dar nyumbani wakati wa likizo anawaambia subirini hapo hapo nitawatumia kila kitu then havitumwi mpaka likizo inaisha, watoto wanasoma kwa matatizo mpaka unaingia tena mfukoni mwako ili kuwasaidia, jamani jamani, jamani!!!! Mie mwenyewe nimepanga uzazi kwa watoto wawili tu ili kuwajengea maisha bora sasa hii timu tena!!!! Duh!!!

Mbaya zaidi vitoto vya jijini Dar si mnavijua vikija mikoani kwa kujifanya vi-much know!!! Jioni unakuta vimesimama na wavulana kwenye kona za nyumba aaaah!!! Ni matatizo kwa kweli!!!

Hizi tabia jamani hazipendezi hata kidogo ni za kukemea!!!! Nawasilisha


wewe ndo wakulaumiwa umelea/unalea maradhi. Kwa nini usiongee na mzazi wa hao watoto? tena umwambie wazi kuwa hatumi matumizi ya wanae huwezi kuendelea kuishi nao na wakifungua shule awatafutie pa kuishi? yeye ajue kuzaa tu kulea wamlelee wenzie? matatizo mengine ya kujitakia halafu unalalamika pembeni mie mwaka wa kwanza tu mwaka wa pili nawambie rafiki samahani kila mtu abebe msalaba wake. mjini mipango kaka
 
S

Shadya

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
88
Likes
20
Points
0
S

Shadya

Member
Joined Sep 14, 2011
88 20 0
Mhhhhh:.................heri nusu shari kuliko shari kamili. Kumbukeni kuwa unapofanya makubaliano yoyote na mtu, chochote kinaweza kutokea kwa hiyo unatakiwa uwe tayari kukabilianan na matokeo.
 

Forum statistics

Threads 1,238,213
Members 475,873
Posts 29,312,899