watu wengine sijui wakoje.. tabia hizi si nzuri jamani...

watu wengine sijui wakoje.. tabia hizi si nzuri jamani...

Sa wahaya wameingiaje apo mkuu!!,,
Tabia hiyo ni ya malezi zaidi na sio kabila.

nimekusoma jambazi..!!! basi tuwalee watoto wetu vizuri wasije wakaingia kwenye hayo matabia ya kishenzi..!
 
ninakubali kabisaa mzee kua wapo..! hata mimi nina marafiki wengi tu wahaya ila jinsi ninavyo wachukulia jamaa na kitu jamaa alichonifanyia kwakweli yani imeniuma sana yani..! inaonekana mchizi hajui nini maana ya ustaarabu na wakati wenzake wengi hua wanajitahidi sana kuuonyesha ustaarabu wao ndio maana nikaonyesha kushangazwa kwangu kua jamaa tena ni mhaya yani..!

Sawa sawa sijakataa mkuu ila one point here ni kuhusu ulivyo-generalize wahaya
Wako wengi wenye mambo hayo ambao kwao samahani ni kitu ambacho hakiwezekani na hakipo
Ila kuwa kwao na tabia hizo sio kwamba kabila zima linakuwa na mambo hayo
Kila mmoja kwenye kabila fulani ana behaviour yake ambayo ni tofauti na wengine na hatuwezi kugeneralize kuwa wote wako the same kutokana na mmoja wao kwenda against wenzake
 
baaasi jamani mnataka kupigana..! nyie yangewakuta kama yaliyo nikuta mngekua na simile nyie..? hapa sidhani..!

Basi hapo ushajiona we ni mstaarabu zaidi.Nafurahi kuona kwamba nimeweza kukutoa kwenye kukasirika mpaka kuona kwamba una staha zaidi.
 
Wewe!! Hunifahamu, sikufahamu achana na mimi.

finest..! act fine baaasi..! yaishe jamani hivi yangewakuta yaliyo nikuta mngeweza kuvumilia kweli jamaniiiiiiiiiiiii......!!!!! heeee!...!
 
rocky ninakubali sawa ila kwa kua wengi wao wako hivyo huoni kama kwa namna hii tutasaidia wengi...?
Sawa sawa sijakataa mkuu ila one point here ni kuhusu ulivyo-generalize wahaya
Wako wengi wenye mambo hayo ambao kwao samahani ni kitu ambacho hakiwezekani na hakipo
Ila kuwa kwao na tabia hizo sio kwamba kabila zima linakuwa na mambo hayo
Kila mmoja kwenye kabila fulani ana behaviour yake ambayo ni tofauti na wengine na hatuwezi kugeneralize kuwa wote wako the same kutokana na mmoja wao kwenda against wenzake
 
rocky ninakubali sawa ila kwa kua wengi wao wako hivyo huoni kama kwa namna hii tutasaidia wengi...?

Driller sijakataa kuna kuwasaidia na kuna kuwapotosha na kuwaudhi zaidi
Kuna wenzetu kwao msamiati wa samahani au asante au pole haupo kwenye maneno yao
Na inachukua muda sana kuweza kumbadili mtu wa aina hii aendane na vile unavyotaka
may be mtu mwenyewe abadilike kutokana na mazingira ila kama mtu amekaa Dar na bado hajajua kuwa kuna msamiati wa samahani ni kazi kubwa sana
 
baaasi jamani mnataka kupigana..! nyie yangewakuta kama yaliyo nikuta mngekua na simile nyie..? hapa sidhani..!

finest..! act fine baaasi..! yaishe jamani hivi yangewakuta yaliyo nikuta mngeweza kuvumilia kweli jamaniiiiiiiiiiiii......!!!!! heeee!...!
driller slow down hatugombani baana tunajuana vizuri na Lizzy
 
mimi hua nawaona kama ni watu ambao wanajitahidi sana kuonesha ustaarabu ila huyu alipoteza hiyo kitu..! akaonyesha kua yeye ni mbovu tu..!


hahaaa haaa yaani ndio ulichokua unamaanisha?
 
hapa nadhani njia ni kufanya kama kongosho anavyosema ni mikono tu hapa..! hehehehe auu..?
Sawa sawa sijakataa mkuu ila one point here ni kuhusu ulivyo-generalize wahaya
Wako wengi wenye mambo hayo ambao kwao samahani ni kitu ambacho hakiwezekani na hakipo
Ila kuwa kwao na tabia hizo sio kwamba kabila zima linakuwa na mambo hayo
Kila mmoja kwenye kabila fulani ana behaviour yake ambayo ni tofauti na wengine na hatuwezi kugeneralize kuwa wote wako the same kutokana na mmoja wao kwenda against wenzake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom