watu wengine sijui wakoje.. tabia hizi si nzuri jamani...

watu wengine sijui wakoje.. tabia hizi si nzuri jamani...

aah wapi ndio tunawakuza kwenye mazoezi na misosi..! sasa wewe utapata alsurs na sijui utaziweka wapi..!

Huo ugonjwa haupatikani hapa
Msosi nafukia sana aise
Robo sahani ndo kipimo changu bana
 
Huyu anadrill sasa sijui anadrill nini kwenye udoctor wake
Hafanani kabisa na doctor na huyu atakuwa engineer tuu

asee mimi sio doctor bwana..! madoctor wala hawaruhusiwi hata kuigusa ile mashine wakati wa operations zao..! kitu wanachofanya ni kuunganisha mapipes kwenye ma attery na ma vains tu..! wala hata sio kujua kwamba kuna bubble kwenye pipes na si ndio maana watu huwa wanakufa kwa uzembe tu..!? aah udaktari siuwezi jamani..!
 
hahaaaa..! robo sahani yani kwangu ni unanitania vibaya sanaaaaaaa yani ninarudia tena sanaaaa..!
Huo ugonjwa haupatikani hapa
Msosi nafukia sana aise
Robo sahani ndo kipimo changu bana
 
asee mimi sio doctor bwana..! madoctor wala hawaruhusiwi hata kuigusa ile mashine wakati wa operations zao..! kitu wanachofanya ni kuunganisha mapipes kwenye ma attery na ma vains tu..! wala hata sio kujua kwamba kuna bubble kwenye pipes na si ndio maana watu huwa wanakufa kwa uzembe tu..!? aah udaktari siuwezi jamani..!

Engineer kwenye kazi
Haya wazee wa manguvu na fujo
Mlisoma fani ambazo hata wanawake wanazikimbia halafu wanawake wenu walikuwa wagumu haswa
 
hahaaaa..! robo sahani yani kwangu ni unanitania vibaya sanaaaaaaa yani ninarudia tena sanaaaa..!

Angalia tuu hicho kitambi kinavyoshuka
Usije ukashindwa kufanya mambo yetu yaleee
 
Engineer kwenye kazi
Haya wazee wa manguvu na fujo
Mlisoma fani ambazo hata wanawake wanazikimbia halafu wanawake wenu walikuwa wagumu haswa

walizikimbia lakini siku hizi wanazikimbilia..! wee unafanya utani na ugumu wa maisha nini..? maisha hayadanganyi..! ni magumu..!
 
Angalia tuu hicho kitambi kinavyoshuka
Usije ukashindwa kufanya mambo yetu yaleee

weweeee mambo ninapiga kama vile sina mabrain..! halafu kitambi mbona ni kama kina accelerate yale mambo..? au mimi ninaona kitu ambacho watu wengine hawaoniii nini..? ila asee hivi mbona mahakamani siku hizi mnakula rushwa kuliko kawaida..? yani siku hizi bora traffic police asee kuliko mahakamani ambako ndio haki ilitakiwa iwepo asseeee daaah...!!!!
 
walizikimbia lakini siku hizi wanazikimbilia..! wee unafanya utani na ugumu wa maisha nini..? maisha hayadanganyi..! ni magumu..!

Hahahahah haya bana
Ila kazi zenu ngumu sana bana
Duh minguvu kila sehem
Inaelekea hata majumbani mwenu ni the same
 
weweeee mambo ninapiga kama vile sina mabrain..! halafu kitambi mbona ni kama kina accelerate yale mambo..? au mimi ninaona kitu ambacho watu wengine hawaoniii nini..? ila asee hivi mbona mahakamani siku hizi mnakula rushwa kuliko kawaida..? yani siku hizi bora traffic police asee kuliko mahakamani ambako ndio haki ilitakiwa iwepo asseeee daaah...!!!!


Hata wewe nikija kwako nahitaji kufanya kazi fulani au nahitaji tuu hata kupata kibali cha ujenzi hunipi bila kukupa kitu cha kutafuta file langu liko wapi
Aemeni tuu mnatuonea maana sisi sio wabishi na hatutumii nguvu kubishana
Ila ukweli halisi kila sehemu imeoza
 
Hata wewe nikija kwako nahitaji kufanya kazi fulani au nahitaji tuu hata kupata kibali cha ujenzi hunipi bila kukupa kitu cha kutafuta file langu liko wapi
Aemeni tuu mnatuonea maana sisi sio wabishi na hatutumii nguvu kubishana
Ila ukweli halisi kila sehemu imeoza
kila sehemu imeoza ila mahakamani pameanza kunuka sasa..! manake yani nyie jamaaa aaah siku hizi hakuna haki..!
 
kila sehemu imeoza ila mahakamani pameanza kunuka sasa..! manake yani nyie jamaaa aaah siku hizi hakuna haki..!

haki duniani hakuna
Mbinguni kwa Mungu ndio kuna haki huko hakuna rushwa maana kama na huko ingekuwepo tungekoma
 
Hahahahah haya bana
Ila kazi zenu ngumu sana bana
Duh minguvu kila sehem
Inaelekea hata majumbani mwenu ni the same
aaah wapi mbona mna wrong concepts bot engineering jamani..! hakuna fani nzuri kama hii yani..! tena jinsi technology inavyokwenda yani ndio inazidi kua rahisi..! sasa hivi kuna trouble shooting softwares nyingi tu..! ambazo wala mtu hutumii nguvu wala akili nyingi kwenda kwenye tatizo...! ambapo hata siku moja hakuta kua na software ambayo ina weza kumtetea mtu alie fanya kosa yani...! inamaana siku zote itabidi msimame ili mfanye kazi ya kuhubiri mahakamani ujumbe usiookoa..!
 
haki duniani hakuna
Mbinguni kwa Mungu ndio kuna haki huko hakuna rushwa maana kama na huko ingekuwepo tungekoma

and you guys are so close to death more than a doctor who works with a patient having HIV
 
aaah wapi mbona mna wrong concepts bot engineering jamani..! hakuna fani nzuri kama hii yani..! tena jinsi technology inavyokwenda yani ndio inazidi kua rahisi..! sasa hivi kuna trouble shooting softwares nyingi tu..! ambazo wala mtu hutumii nguvu wala akili nyingi kwenda kwenye tatizo...! ambapo hata siku moja hakuta kua na software ambayo ina weza kumtetea mtu alie fanya kosa yani...! inamaana siku zote itabidi msimame ili mfanye kazi ya kuhubiri mahakamani ujumbe usiookoa..!

Acha fujo wewe
Ujumbe wetu unaokoa sema unatofautiana mahubiri na mhubiri atakayeutoa
Ukiingia chaka unaingia chaka kweli hakuna kulaza damu
 
and you guys are so close to death more than a doctor who works with a patient having HIV

We do and preach salvation but we don dare to touch anything which concern the salvation itself
 
hahaaaa jamaa hapa kakutwa na kadhia kama niliyokutwa nayo...! katemewa mate na mama mjamzito sasa hili.. sijui unachukulia kwamba huyu mama anaumwa au vipi..!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom