Watu wanne wakamatwa kwa kutaka kuvuruga Mkutano wa Dk Slaa - Kata ya Mabamba Kibondo


Mabunu

Mabunu

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33
Likes
0
Points
0
Mabunu

Mabunu

Member
Joined Oct 17, 2012
33 0 0
Jeshi la Polisi wilayani Kibondo limewakamata watu wanne kwa kosa la kutaka kuvuruga mkutano wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dk Wilbrod Slaa unaoendelea muda huu katika kata ya Mabamba wilayani Kibondo

Mwandishi wa Redio Kwizera Fm James Jovin amesema kuwa watu hao walikuwa na mabango yenye maneno yanayoonesha kupinga uamuzi wa Kamati Kuu ya CHADEMA ya kuwavua madaraka Zitto Kabwe na wenzake, lakini hata hivyo wameelekezwa sehemu ya kukaa ili mabango yao yaweze kusomwa vizuri na Dk Slaa, wamekaidi malelekezo hayo ambapo imebidi Dk Slaa aliagize jeshi la Polisi kuwakamata watu hao kwani mkutano huo ni kwa mujibu wa sheria

Watu hao ambao majina yao hayakujilikana papo hapo wamepelekwa kituo cha Polisi na Dk Slaa amemuagiza Mwenyekiti wa CHADEMA wilaya ya Kibondo kufuatilia kesi hiyo kwa ukaribu

Source;JAMES JOVIN, REDIO KWIZERA
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Vijana watano wa CCM wamekamatwa baada ya kuleta fujo kwenye mkutano wa Dr Slaa unao fanyika kata ya Mabamba Mkoani Kigoma.

Mmoja wa vijana hao alikuwepo kwenye mkutano wa jana ambapo walipewa fursa ya kueleza wanachotaka na kuulizwa maswali, alijitambulisha kuwa ni mtoto wa katibu mwenezi wa CCM.

Nitawajuza zaidi.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,274
Likes
359
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,274 359 180
Tuntemeke hayupo katika hao??
ngoja aje ajibu hapa
 
I

Imebidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
339
Likes
2
Points
0
I

Imebidi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
339 2 0
Umejuaje kama ni wana CCM? Wamekamatwa na kadi zao nini?
 
P

Pakawapakawa

Senior Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
110
Likes
0
Points
33
P

Pakawapakawa

Senior Member
Joined Nov 19, 2012
110 0 33
Mhe. Zitto naamini wewe hakuwatuma na si hajabu hata sura zao uzitambui. Wanaccm watakuponza Mhe. na usipoangalia mmm!!!!.
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
8
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 8 0
Safi sana. Kamata hao wanaotumika na ZZK kwa ujira wa viroba.

Hakuna kuwachekea tena.
 
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
Kubishana na upepo wa mabadiliko ni kazi kubwa sana…yaani watu wanaoshindwa kusoma alama za nyakati nawaonea huruma sana!
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
Ha ha ha kwi kwi kwi kwi kwa hiyo ni watu watano wanne na sio luno la wananchi kama walivyotaka kutuaminisha mission aborted zitto jizike ungali mzima kwenu wamekukataa jana Kakonko watu wako wameshuhsuliwa na asa kibondo pole zitto mwisho wako kisiasa MACCM wamekuponza umeadhirika umesawajika,itakuchukua miaka kurudisha political respect tuliambiwa wana kigoma nzima hawataki ugeni wa katibu mkuu kumbe ni bra bra bra bra bra bra bra
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
Vijana watano wa ccm wamekamatwa baada ya kuleta fujo kwenye mkutano wa Dr Slaa unao fanyika kata ya Mabamba Mkoani Kigoma.

Mmoja wa vijana hao alikuwepo kwenye mkutano wa jana ambapo walipewa fursa ya kueleza wanachotaka na kuulizwa maswali, alijitambulisha kuwa ni mtoto wa katibu mwenezi wa CCM.

Nitawajuza zaidi.
Kinachofurahisha kwamba ni vijana wasio tosha wakati tuliaminishwa kuwa Kigoma nzima mara kutakuwa na maandamano makubwa ,ooh mara hiki na kile mwisho wa Zitto Kabwe amefurahi kwamba kuna watu wanaingiakwenye mgongano na polisi jambo maccm hataamrisha watolewe
 
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
Kinachofurahisha kwamba ni vijana wasio tosha wakati tuliaminishwa kuwa Kigoma nzima mara kutakuwa na maandamano makubwa ,ooh mara hiki na kile mwisho wa Zitto Kabwe amefurahi kwamba kuna watu wanaingiakwenye mgongano na polisi jambo maccm hataamrisha watolewe
Mkuu zote zile zilikuwa ni propaganda tu na hakuna chochote cha kuizuia Chadema kufanya siasa zao za ukombozi wa mara ya pili.
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
246
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 246 160
Jeshi la Polisi wilayani Kibondo limewakamata watu wanne kwa kosa la kutaka kuvuruga mkutano wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dk Wilbrod Slaa unaoendelea muda huu katika kata ya Mabamba wilayani Kibondo

Mwandishi wa Redio Kwizera Fm James Jovin amesema kuwa watu hao walikuwa na mabango yenye maneno yanayoonesha kupinga uamuzi wa Kamati Kuu ya CHADEMA ya kuwavua madaraka Zitto Kabwe na wenzake, lakini hata hivyo wameelekezwa sehemu ya kukaa ili mabango yao yaweze kusomwa vizuri na Dk Slaa, wamekaidi malelekezo hayo ambapo imebidi Dk Slaa aliagize jeshi la Polisi kuwakamata watu hao kwani mkutano huo ni kwa mujibu wa sheria

Watu hao ambao majina yao hayakujilikana papo hapo wamepelekwa kituo cha Polisi na Dk Slaa amemuagiza Mwenyekiti wa CHADEMA wilaya ya Kibondo kufuatilia kesi hiyo kwa ukaribu

Source;JAMES JOVIN, REDIO KWIZERA
kwani mkutano wa chama cha siasa unafanyika wakati wa saa za kazi?
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
246
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 246 160
Vijana watano wa ccm wamekamatwa baada ya kuleta fujo kwenye mkutano wa Dr Slaa unao fanyika kata ya Mabamba Mkoani Kigoma.

Mmoja wa vijana hao alikuwepo kwenye mkutano wa jana ambapo walipewa fursa ya kueleza wanachotaka na kuulizwa maswali, alijitambulisha kuwa ni mtoto wa katibu mwenezi wa CCM.

Nitawajuza zaidi.
Mbona hueleweki wewe? kwani hakuna wapinzani wa DR SLAA na CC ambao ni wafuasi wa CHADEMA?
 
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
Tuntemeke hayupo katika hao??
ngoja aje ajibu hapa
Wewe nawe? hivi hujui TUNTEMEKE ni ID inayotumiwa na Masalia yaliyotimuliwa Chadema?
Kwa taharifa yako hao watu wako hapahapa Dar na wanashinda na keybord za computer from morning hadi majogoo
kwa kazi maalumu na malipo yao yanatoka Lumumba
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
246
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 246 160
Dr Slaa naona anaongeza machungu ya wana Kigoma
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Samahani kwa Kuchelewa kuwaletea taarifa ya Mkutano unaoendelea hapa Mabamba Kigomba wa Dr.slaaa,Kabla ya Kuanza kwa Mkutano Watu sita wameshakamatwa hapa,Vijana walioongoza maandamano ya Kupinga kung'olewa kwa Zitto kabwe.
Na taarifa zinasema Vijana wanne wamekamatwa jana Pale kakonko kwa Tuhuma za kubeba Mabango ya kupinga hatua za Kamati kuu ya CHADEMA kuwavua vyeo ZItto na Kitila kwa sababu yamejaa chuki,Ufamilia na Mchezo mchafu kuelekea uchaguzi wa ndani ya CHAMA.
Mwenyekiti wa Tawi hapa Mabamba yupo jukwaani muda huu anajiandaa kumkaribisha Dr.slaa

MORE UPDATES TO COME,

Dr.slaa amepanda jukwaani sasa anazungumzia kuwa Vijana wote wanaandamna na mabango yao ni walevi,Nitaagiza polisi aje akusanye wote wenye mabango hapa.Tuna vijana hawa wanaipa Nguvu CCM iliendelee kuongoza nchi na si jambo lingine.

TAAFIRA KUHUSU ZITTO,
Ni kweli taarifa mliosikia kuwa Zitto amechukuliwa hatua ni kweli amechukuliwa hatua,Kamati kuu nzima imekaa na kumvua vyeo,amepewa siku 14 za kujibu tuhuma alizoambiwa,Siku 14 kamati kuu itakaa tena na kujadili nini Zitto anastahili kufanyiwa,naomba mjue kuwa Zitto sio kwamba amefukuzwa CHADEMA,Zitto anaweza kurejea tena kwenye uongozi wa chama,hatujamfukuza,CHADEMA tunaiogopa katiba ya chama.

MKUTANO UMESIMAMA KWA MUDA KUPISHA ADHANA YA WAISLAMU,MSIKITINI IMESHAANZA KULIA HAPA.

Wakati adhana imetulia,Nipo nyuma ya jukwaa hapa nakutana na Tumaini Makene akiagiza vijana wa CHADEMA wasogezwe kwenye eneo la mkutano,watu wamekaa mbali na jukwaa kutokana na Jua kali,Hivyo wanahitaji kubembelezwa kusogea eneo la Mkutano.Vijana wengine wanang'ang'ania wenzao waachiwe ndipo wasogee kwenye mkutano wa slaa,Hali ya Ulinzi imeimarishwa sana hapa,Polisi wamejipanga na zana za kupambana na Vurugu zozote,gari la maji lililokuwepo jana Kakonko na leo wamelileta hapa.Watu ni wachache sana tofauti na mkutano wa jana ambao haukuwa na watu zaidi ya 50.
 

Forum statistics

Threads 1,274,107
Members 490,586
Posts 30,501,243