Watu wa mazingira mpo wapi!!?

Watu wa mazingira mpo wapi!!?

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Posts
7,117
Reaction score
8,096
In short, tunazidi ku make bad headlines kimataifa.

Tunapoelekea sipo kabisa.

Hili swala halitatuacha salama kabisa.

Wana lumumba mshaurini huyo dereva lori.

Watu wa mazingira mpo wapi!!?

IMG_20180525_204347.jpg
View attachment 786232
 
Yaani tulale kwenye vibatari kisa unesco? kama hilo eneo linamanufaa kwao sisi tumefaidika na nini? wao wale bata huko halafu sisi tuteseke?
Mkuu unajua faida ya miti!?!?
 
Yaani tulale kwenye vibatari kisa unesco? kama hilo eneo linamanufaa kwao sisi tumefaidika na nini? wao wale bata huko halafu sisi tuteseke?
Kama wanapenda wapande hiyo miti kwao, wao wenyewe ndio wamekuwa vinara wa kuharibu mazingira kwa kuzalisha hewa ukaa, halafu leo wanatupangia cha kufanya .Go Magu Go .Tanzania kwanza.
 
Kama wanapenda wapande hiyo miti kwao, wao wenyewe ndio wamekuwa vinara wa kuharibu mazingira kwa kuzalisha hewa ukaa, halafu leo wanatupangia cha kufanya .Go Magu Go .Tanzania kwanza.
Marekani mwenyewe na unafki wake mpaka leo kagoma kutia saini kyoto protocal halafu vinaibuka vijamaa vya bongo eti !!! mathingira !!!!????
 
I guess what our President is doing is absolutely right, we don't have to entertain these cream people just because they've said means they're always right...if that dam will bring positive impact to the intended community people then am supporting that project 100%

These cream people are hypocrites so don't ever entertain them
 
UNESCO Walete Wazo la kuzalisha umeme mbadala ikuwezekana wagharamie kinu cha nuclear ili juiokoa Selous
 
Kama wanapenda wapande hiyo miti kwao, wao wenyewe ndio wamekuwa vinara wa kuharibu mazingira kwa kuzalisha hewa ukaa, halafu leo wanatupangia cha kufanya .Go Magu Go .Tanzania kwanza.
Ujinga wa mwafrika ndo huo kuhisi mzungu kwao hana miti hebu ingia YouTube au search kama Kuna jangwa ulaya. Wazungu wanamisitu mingi tu sema Hawana Hao wanyama kama sisi. CCM nimajinga ya kutupa
 
Kama kuna uharibifu mkubwa ni huu wa wazungu kuvuruga misingi ya familia kwa kuruhusu ndoa za mashoga, kukata miti ni cha mtoto
 
Wee fanya yako, tuache tufanye yetu,kwenue hilo lorry waweza shuka tu ukachukua hamsini zako sio lazima tufike mwisho na wewe
 
Yaani tulale kwenye vibatari kisa unesco? kama hilo eneo linamanufaa kwao sisi tumefaidika na nini? wao wale bata huko halafu sisi tuteseke?
Gesi mbona inatosha kutupa mwangaza,hatujamaliza mradi mmoja tunarukia mwengine,watanzania kama kichwa cha mwendawazim
 
In short, tunazidi ku make bad headlines kimataifa.

Tunapoelekea sipo kabisa.

Hili swala halitatuacha salama kabisa.

Wana lumumba mshaurini huyo dereva lori.

Watu wa mazingira mpo wapi!!?

View attachment 786233View attachment 786232
Hapa namsupport rais wangu, wao si wanao umeme wa bwelele tayari watuwache.

Ila sasa chonde chonde ccm msije mkahamisha Magoli tena maana akili zenu mnazijua wenyewe.
 
Back
Top Bottom