Watu wa Dar ni washamba

Watu wa Dar ni washamba

Sasa mshamba kama wewe utaelewaje faida za madafu.

Ebu elimika kidogo uone faida za kula madafu.View attachment 3662449

Again unadhihirisha umbumbu wako.

Ebu anagalia faida za kunywa supu ya pweza.
View attachment 3662451Lakini siwezi kukushangaa.

Wewe ni msukuma mpori mpori ambaye hata faida ya vitu vidogo vidogo huvijui.

Kazi ya kutukana hovyo tu kama umepokonywa bwana.
Umesababisha ndugu yangu ale ban
 
Hatari sana.

Akirudi wapinzani wake watapigwa viswanglishi mpaka waache ndara.

Ngoja anajipanga.
We jamaa ni Lijinga sana


Huna akili ndo maana wana kufirimba pumbavu kabisa

Acha kushobokea watu ambao unajua kabisa huwezi ku battle nao mjinga..

Ulivyo Lipunguani hata kujitetea hujui bwabwa pungu kabisa..

Ndo nyie mnaoharibu vizazi
 
Mpaka muda huu nina uhakika ashafungua id nyingine ila anaandaa uzi wa kuingilia
Unachati na lishoga na wewe unachekelea tu...

Kwanza jamii forums na mashaka nayo kabisa kuhusu kusapoti haya maviumbe yenye laana.
 
Back
Top Bottom