Watu hao wanatafutwa jeshi la polisi kokote walipo

Watu hao wanatafutwa jeshi la polisi kokote walipo

Tatizo langu ni ugumu wa kushirikiana na polisi wa Tanzania....

Njaa iko kila mahali.....leo unatoa taarifa ila mtuhumiwa akitoa mkwanja kidogo, anapewa details zako wewe utayeonekana una kimbele mbele....

Mwisho wa siku, unakuwa umejitoa sadaka kwani utashughulikiwa wewe...
 
  • Thanks
Reactions: awp
Hapo unakosea mkuu, raia ni mdau mkubwa katika mambo ya intelligence, hivyo sio kulaumulaumu kila jambo. Angalia hizo picha then zifanyie kazi. Unawakatisha tama raia wema bure kwa kauli kama hizo. Hii ipo sio Tz tu hata nchi mbalimbali utasikia wanaweka dau kwa mtu atakayefanikisha kupatikana kwa mhalifu Fulani. Acha negative attitude kwa mambo ya msingi.
Hivi hili jeshi la polisi intelijensia yao iko wapi? Kila kitu wanategemea taarifa kutoka kwa wananchi. Wao kazi yao nini hasa? Aarghhhhhh!! Pinda
 
Wataje dau kabisa ili nikimlengesha niwe na uhakika napata milioni ngapi, mambo ya kwenda ku negotiate tena hayatakiwi.

Btw huyo msemaji wa jeshi la polisi anayejiita Advera Senso sijui kwanini simpendi, analeta mapozi kwenye kazi zinazohitaji umakini mkubwa.
 
Wataje dau kabisa ili nikimlengesha niwe na uhakika napata milioni ngapi, mambo ya kwenda ku negotiate tena hayatakiwi.
Btw huyo msemaji wa jeshi la polisi anayejiita Advera Senso sijui kwanini simpendi, analeta mapozi kwenye kazi zinazohitaji umakini mkubwa.
Hivi hiki kituo cha polisi kilichopo "Caribu" kiko maeneo gani?
 
Waliwakamata wakawaachia na sasa wanawatafuta kwa sababu ya Obama!
Tz tambarareee
 
Waseme wana sh ngapi bana, private investigation na kumsaka mtuhumiwa inatumika pesa nyingi sana; SEMA SH NGAPI TUONE KAMA INALIPA!
 
donge nono?nani afanye kazi mshahara kwenye mabano.semeni sh ngapi.hata 1000 ni doge nono
 
Hahahahahaaaaaaaaaaaaa, umemaliza mkuu. Yaani picha wawapige wao, then taarifa tutoe sie haya sasa majanga!
Picha wakati mwingine wanazikuta wanapopekua nyumba....don't come with simple mind ...this is JF bana...
 
Picha wakati mwingine wanazikuta wanapopekua nyumba....don't come with simple mind ...this is JF bana...

Inawezekana hawa wanaowatafuta waliwakamata na kuwapiga picha,lakini kwa uzembe wa polisiccm wakawaruhusu watoroke!!!!
 
Nina mashaka inawezekana hao wahalifu walitumia picha za watu wengine katika mabrasha yao/na hapa ndipo utakapoona hatari ya kutotumia picha zako vema ikiwamo kujitoa ktk mitandao/katika zama hizi wahalifu wanajaribu kutafuta picha popote inayo resemble
 
View attachment 100305

View attachment 100306


Na huyo Dada pia yumo,

Swali ninalojiuliza hadi umepata picha nzuri ambayo inaonyesha mtu aliandaliwa akapigwa picha nzuri kabisa jina lilishindikanaje kupatikana? Intelijensia ya polisi mbona hampo acurate?

Kwa jinsi nilivyopoteza imani na jeshi la polisi ,sijui nisemeje.Unaweza kuta hawa ni wafuasi wa CDM,sasa tunaandaliwa kisaikolojia kwamba wanatafutwa watu hatari.Kisha baadae mnaambiwa CDM ndio wamekua wakihusika na matukio yote.
Sijaelewa pia kwanini hatujaambiwa majina yao.
 
kulipwa mlipwe nyie kuchoka mtuchoshe sisi, majangaa
 
wataalam wa saikolojia akina mzizimkavu, mtambuzi na mchambuzi hao watu kwa kuwa angalia machoni je unaweza kutambua kama ni hatari au ni usanii
 
Mbona taarifa yenyewe iko shallow hivyo? Majina yao ni kina nani? Umri wao? Ni wakazi wa wapi? Shughuli zao(tofauti na uhalifu, of course)? Wana Umri gani? Hupendelea kutembelea maeneo gani? Mara ya mwisho walionekana wapi? Ni tukio lipi angalau moja la uhalifu wanaloaminika kufanya? n.k. Kama mmeweza kupata picha zao nina uhakika mnaweza kupata maelezo ya baadhi ya maswali haya.
 
Back
Top Bottom