Watu hao wanatafutwa jeshi la polisi kokote walipo

Watu hao wanatafutwa jeshi la polisi kokote walipo

Swali picha zilipatikanaje kama bado wanasakwa au waliziappload facebook?..
 
Jeshi la Polisi linazo taarifa za kuaminika kuhusu watu hawa, wanaoonekana katika hizi picha, ambao wamekuwa wakijihusisha na vitendo vikubwa vya kihalifu hapa nchini na katika maeneo mbalimbali nje ya nchi yetu.[/uFONT]


Umesema vyema....
 
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIAWIZARA YA MAMBO YA NDANI
JESHI LA POLISI TANZANIA
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
​
Kwamba, Jeshi la Polisi linazo taarifa za kuaminika kuhusu watu


Hee! Mmoja amefanana na jamaa wa mtaani si kawaida! Sasa bila kutoa majina nyao na taarifa zao nyinginezo hawa Polisi wanategemea nini? Si itakuwa vurugu tu kila mtu atapeleka mshukiwa wake. Wake up you lazy Police!
 
Wataje dau kabisa ili nikimlengesha niwe na uhakika napata milioni ngapi, mambo ya kwenda ku negotiate tena hayatakiwi.

Btw huyo msemaji wa jeshi la polisi anayejiita Advera Senso sijui kwanini simpendi, analeta mapozi kwenye kazi zinazohitaji umakini mkubwa.

Majina yao? Hizo sura wanaweza wakawa wameshazibadili...

Pia tunaomba watangaze donge nono kwa waliomuua
Mwangosi....
 
Hatuchelewi kuambiwa ndo wahusika wa soweto. Hii nchi bana!
 
Mbona hii nyingine kama picha yangu niliyoiweka kwenye Cv au application za kazi mtandaoni washaicopy na kupaste sasa ndio wananitafuta kuwa nishapata kazi manake niliapply na upolisi labda ndio wananitafuta nikaanze kazi ngoja niende kituo cha polisi kilicho karibu nami nikaanze kazi!
 
Maelezo ya kutafutwa hao watu bado hayajitoshelezi, waande wakamuulize Pinda awasaidie kuwatafuta hao. Sisi Watanzania hatuwezi kutoa ushirikiano na Wauuaji na wapigaji wa raia wema. Nini maana ya Zawadi NONO? Pu mba vu zao hao polisi hawajui hata kujielezea na kutoa sababu ya kutafutwa hao watu wanaosemekana kuwa ni waalifu.

Eti watu hao ni hatari:glasses-nerdy: hata polisi pia ni hatari kwa watanzania
 
Mbona yule mdada hujamuweka hapa au ni ndugu yako?
 
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIAWIZARA YA MAMBO YA NDANI
JESHI LA POLISI TANZANIA
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
​
Kwamba, Jeshi la Polisi linazo taarifa za kuaminika kuhusu watu hawa, wanaoonekana katika hizi picha, ambao wamekuwa wakijihusisha na vitendo vikubwa vya kihalifu hapa nchini na katika maeneo mbalimbali nje ya nchi yetu. Jeshi la Polisi linatoa wito kwa wananchi wote wazalendo na wenye mapenzi mema na nchi yetu, kutoa taarifa za watu hawa popote watakapoonekana katika kituo chochote cha Polisi kilicho caribú, ili waweze kukamatwa na kufikishwa kwenye mkondo wa sheria. Ndugu mwananchi, hata kama ni ndugu yako, usisite kutoa taarifa za watu hawa kwa sababu ni watu hatari sana. Zawadi nono itatolewa kwa yeyote atakayefanikisha kukamatwa kwa watu hao.Kwa taarifa unaweza pia kupiga Makao Makuu ya Polisi kwa kutumia simu namba 0754 78 55 57.

View attachment 100297 View attachment 100300
Imetolewa na:- Advera Senso - SSP
Msemaji wa Jeshi la Polisi(T)


Hawa ni wafungwa wako Segerea , wanajulikana walipo , hamuwezi kuwapata mtahani hiz ni sound za kipolisi: Nia na Madhumuni kuwatangaza ni kujikosha kwa wamarekani kuhusiana na Bomu La Arusha , kwamba wahusika tumenasa picha zao kwa sasa tunawatafuta na tumetoa matangazo kwenye vyombo vya habari.
 
Huyo wa kwanza anaweza kupatikana Mwanza na shinyanga, huyu wa chini anaweza kupatikana Mbeya.
mimi nina kipaji cha kusoma picha kuna jamaa alishaniuliza na simjui kabisa nikamwambia wewe utakua wa mwanza and it was so na mweingine nilimwambia wewe utakua wa Arusha bila kuzingatia ascent na wote ilionekana nimepatia. huwa naongozwa na natural instinct ambayo siwezi kuilelezea.
kuna ndege huwa anataga mayai yake kwenye viota vya ndege wengine tofauti kabisa na specie yake, haatamii halafu anaondoka sometime kwenda kwingine kabisa sometime Intercontinental. siku kifaranga chake kikitotolewa kwanza kinaondona mayai elligble kabisa au kama mayai ya wale ndege yakitotolewa kwanza kina tupa vile vifaranga chini na kubaki chenyewe halafu kinakuwa na ndege wanaodhani ni cha kwao kumbe chenyewe kinajua naturally kwamba hawa wameingizwa mkenge kikiota mabawa kikakomaa vizuri kinaodoka kwenda exctly alipo mama yake hata kama ni bara lingine .Source bbc wlidlife documentary by Sir David Frederick Attenborough
 
Mbona hii nyingine kama picha yangu niliyoiweka kwenye Cv au application za kazi mtandaoni washaicopy na kupaste sasa ndio wananitafuta kuwa nishapata kazi manake niliapply na upolisi labda ndio wananitafuta nikaanze kazi ngoja niende kituo cha polisi kilicho karibu nami nikaanze kazi!

habari inasema wahalifu sio walioomba kazi!
 
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIAWIZARA YA MAMBO YA NDANI
JESHI LA POLISI TANZANIA
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI.


​
Taarifa hiyo ni kwa 'vyombo vya habari' au ni kwa "Umma"?
 
Madai yao ni kwamba wanataka watugaie hilo "Donge Nono" na sie wengine, what the hell



tuambieni kama mnawasaka kwa kuwa ni wafuasi wa chadema tujue

Sent from my BlackBerry 9700 using Jamii Forums
 
Back
Top Bottom