Watu 12 wafa kwenye vita vya kuku

Watu 12 wafa kwenye vita vya kuku

Imeharamishwa tu hata kama utasema ni nzuri kwako au utakunywa halafu utalala tu bila kupiga hata kelele.
Huyo allah wenu kapoteza sana. Eti kula kitimoto ni haram lakin ukiwa sehem hakuna kitu kinakuwa halali kuliwa. Mungu gan hajiamin na asemacho
 
Huyo allah wenu kapoteza sana. Eti kula kitimoto ni haram lakin ukiwa sehem hakuna kitu kinakuwa halali kuliwa. Mungu gan hajiamin na asemacho
Yapo mengi sana yaliyotajwa bila kuwekewa ufafanuzi zaidi na bado hutaki kuyaamini na kuyatekeleza.
Kuruhusiwa kula kidogo nguruwe kwa dharura ni miongoni mwa ubora wa uislamu kuangalia maslahi penye madhara.
 
Yapo mengi sana yaliyotajwa bila kuwekewa ufafanuzi zaidi na bado hutaki kuyaamini na kuyatekeleza.
Kuruhusiwa kula kidogo nguruwe kwa dharura ni miongoni mwa ubora wa uislamu kuangalia maslahi penye madhara.
Hakuna ubora kwenye haramu we mjomba. Mungu hawez akawa kigeugeu chief. Uchafu hauwez kugeuka dhahabu. Huyu ni Mungu fake
 
Indonesia ni taifa ambalo 87% ni waislamu halafu ndio huwa na mchezo wa kuku kupigana kwa sana.
 
Yapo mengi sana yaliyotajwa bila kuwekewa ufafanuzi zaidi na bado hutaki kuyaamini na kuyatekeleza.
Kuruhusiwa kula kidogo nguruwe kwa dharura ni miongoni mwa ubora wa uislamu kuangalia maslahi penye madhara.

Minafiki tu, unaona Malaya unamuagizia pombe anakunywa ili mkadinyane, ila ukiagiza kitimoto anakuambia yeye muislamu, tatizo hiyo dini nyote mna majini na Huwa hayaendani na kitimoto
 
Minafiki tu, unaona Malaya unamuagizia pombe anakunywa ili mkadinyane, ila ukiagiza kitimoto anakuambia yeye muislamu, tatizo hiyo dini nyote mna majini na Huwa hayaendani na kitimoto
Hapo kuna ujumbe mzito.Iwapo jini wanaogopa kitimoto inawake wewe mtu unamkaribia kiumbe huyo.
 
Mirungi ni imani ya waislamu ila pombe ni haramu ya waislamu
 
Mirungi ni imani ya waislamu ila pombe ni haramu ya waislamu
Pombe hii ya kuangusha wanaume mitarani ni haramu hapa duniani.Akhera iko iliyo bora sana ambayo wala haileweshi.
 
Back
Top Bottom