sinide
JF-Expert Member
- Nov 7, 2015
- 459
- 486
Jaman kuna ubishi kuhusu watsapp.
Je ni kweli mtu anayeishi nje ya nchi lakin katokea TZ anaweza wasiliana na mTZ kwa kutumia namba ileile ya Tz?
Mfano mtu kaenda china namba yake ni +255 754667788 alaf akifka huko akupigie watsapp au akutext watsapp namba ije iyo iyo naomb mnijib chap.
Je ni kweli mtu anayeishi nje ya nchi lakin katokea TZ anaweza wasiliana na mTZ kwa kutumia namba ileile ya Tz?
Mfano mtu kaenda china namba yake ni +255 754667788 alaf akifka huko akupigie watsapp au akutext watsapp namba ije iyo iyo naomb mnijib chap.