Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wengine hafanani nao kabisa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pilau, Sep 13, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wana JF kuna jambo ambalo linamtatiza jamaa yangu ambalo amekuwa akifikiri kwa muda mrefu bila ya kupata ufumbuzi, yeye amejaliwa kuwa na mke na watoto watano, lakini kati ya hao watoto watatu ni "true copy" ya sura, tabia, rangi na hata kutembea yao, lakini wale wawili hawafanani na wenzao hawako kwa mkewe wala kwake katika kufanana anaomba ushauri wenu inawezekana amefanyiwa uchakachuaji au ni hali halisi?
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akapime DNA kwa uhakika zaidi.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wengine huwa wanafanana sehemu za siri............
    Mwambie awachunguze...........
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mhhhhhhhh!
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,159
    Likes Received: 5,453
    Trophy Points: 280
    Kwa nini usiseme wewe ndio unauliza!? kwa nini mnapenda kusingizia eti jamaa!!
     
  6. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    DNA test inahitaji a piece of hair or swab sample, achukue na kufanya test. haitaji hata kumwambia mkewe au watoto, its simple
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Duh! Jamaa biolojia alipataga F ya ngapi? Manake kuna F ya 20% na ya 2% kwa kupatia kuandika namba ya mtihani.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,971
    Likes Received: 6,824
    Trophy Points: 280
    Kuna DNA ya Kichagga hutumia jani la ITHALE majibu ni dakika mbili tu
     
  9. p

    pilau JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nadhani hujaipenda hii kwa kuwa inakuhusu au kwa walio karibu nawe, bahati mbaya sina watoto zaidi ya wawili ambao wote ni "true copy of the original" na sina sababu ya kusema uongo
     
  10. p

    pilau JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ili kumsaidia tumpe gharama za D.N.A kama atazimudu
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,159
    Likes Received: 5,453
    Trophy Points: 280
    Sasa nashindwa kuelewa kwanza unasema bahati mbaya huna watoto halafu wewe huyo huyo unakengeuka na kusema una watoto wawili!! ujinga huu.
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,951
    Likes Received: 1,651
    Trophy Points: 280
    Acha hizo habari utakufa kwa presha
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Wamefanana na Bibi au Babu..............
     
  14. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Weka picha zao.....labda hajui kuangalia vizuri
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,903
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    we unataka watoto ufanane nao kama betri za National & Panasonic ndio ujue ni wako?...
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,322
    Likes Received: 957
    Trophy Points: 280
    Ha,ha,ha,ha,ha,haaaa!Watakuuliza kwani babu na bibi walikuwepo kwenye rigwaride?
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Niliwahi kusoma cartoon moja inasema
    Baba au Mama Mkwe: Hawa watoto mbona hawafanani na mimi au baba yao sijui sikumbuki
    Mama: Mie nina sehemu ya uzazi sina mashine ya photocopy
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,687
    Likes Received: 3,570
    Trophy Points: 280
    mwambie rafiki yako aache tabia mbaya
     
  19. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu hii njia huwa inaambatana na kifo so sio nzuri.

    mama anawekwa kati akiwa kashikilia hiyo kitu na kuamriwa aseme ukweli, akipindisha tu, kesho yake mnaweza zika mtu.
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,762
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Ni ngumu sana kwa mwenye watoto wawili, watatu kuchitiwa. Maana mapenzi hapo bado moto moto.

    Sasa wale wa watoto nane...hapo kati mlishagombana na mwenzio alishajipatia kidumu...ndio utajua kama watoto ni wako or not.

    Ila mi siamini kwenye watoto kufanana na wazazi...mfano si kwetu wote tunafanana saaana lakini hakuna anayefanana na baba wala mama...ni hybrid. Kuna weupe kuna weusi kwetu lakini hata mtu akiniona leo anasema wewe mdogo wake fulani ...tena with confidence. Tuko kama mapacha.
     
Loading...